dubai shopping festival 2023 : യുഎഇ: 38 ദിവസം നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന അത്യുഗ്രന്‍ ആഘോഷം; ഇനി കണ്ണിഞ്ചിപ്പിക്കുന്ന ഉത്സവത്തിന്റെ നാളുകള്‍ - Pravasi Vartha DUBAI

dubai shopping festival 2023 : യുഎഇ: 38 ദിവസം നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന അത്യുഗ്രന്‍ ആഘോഷം; ഇനി കണ്ണിഞ്ചിപ്പിക്കുന്ന ഉത്സവത്തിന്റെ നാളുകള്‍

ദുബായ് ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവല്‍ (DSF) dubai shopping festival 2023 38 ദിവസത്തെ അവിശ്വസനീയമായ ഷോപ്പിംഗ്, വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന അനുഭവങ്ങള്‍, അസാധാരണമായ വിനോദം എന്നിവയുമായി തിരിച്ചെത്തിയിരിക്കുന്നു. 2023 ഡിസംബര്‍ 8 മുതല്‍ 2024 ജനുവരി 14 വരെയാണ് DSF നടക്കുന്നത്.
ഈ സീസണിലെ ഒഴിവാക്കാനാവാത്ത ഒരു ഹൈലൈറ്റ്, എമറാത്ത് പെട്രോളിയം അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗംഭീരമായ DSF ഡ്രോണ്‍ ഷോ ആണ്. എമിറാത്തി ആനിമേറ്റര്‍, FREEJ എന്ന ജനപ്രിയ കാര്‍ട്ടൂണ്‍ പരമ്പരയുടെ സ്രഷ്ടാവും നിര്‍മ്മാതാവുമായ മുഹമ്മദ് സയീദ് ഹാരിബ്, ആധികാരിക എമിറാത്തി ടച്ച് ഉപയോഗിച്ച് ഷോയെ ഏറെ ആകര്‍ഷകമാക്കും. വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന ഓരോ ഷോയും സൗജന്യമായി കാണാം. എന്നാല്‍ നല്ല രീതിയില്‍ കാണാവുന്ന പോയിന്റില്‍ നില്‍ക്കണമെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ നേരത്തെ എത്തണം.
കുടുംബത്തിനായി പ്രത്യേക ഓര്‍മ്മകള്‍ സൃഷ്ടിക്കാം
ദുബായ് ലൈറ്റ്സ്: നിയോണ്‍ ലൈറ്റിംഗ് DSF-ന് മാത്രമുള്ള ഒരു ആവേശകരമായ അനുഭവമാണ്, ഇത് വിപണിയെ പോസിറ്റിവിറ്റിയുടെയും പ്രചോദനത്തിന്റെയും മിന്നുന്ന അത്ഭുതലോകമാക്കി മാറ്റുന്നു. നിയോണ്‍ ലൈറ്റുകള്‍ കൊണ്ട് അലങ്കരിച്ച 40-ലധികം പരമ്പരാഗത ബോട്ടുകളുമായി ദുബായ് ക്രീക്ക് അബ്രാസില്‍ ഒരു സവാരി നടത്താം. ഒരു സുഹൃത്തുക്കളുമായും കുടുംബാംഗങ്ങളുമൊത്ത് സെല്‍ഫിയെടുക്കാനോ ഗ്രൂപ്പ് ഫോട്ടോയ്ക്ക് അനുയോജ്യമായതോ ആയ സ്ഥലം ഇതുതന്നെയാണ്.
ഏറെ കാത്തിരിക്കുന്ന മോഡേഷ് ഇന്‍ഫ്ലാറ്റബിള്‍സില്‍
10 മീറ്ററിലധികം ഉയരത്തില്‍ നില്‍ക്കുന്ന മോഡേഷ്, മിര്‍ദിഫ് അതിഥികളെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിനാല്‍, സിറ്റി സെന്റര്‍ മിര്‍ഡിഫിലേക്കും പുറത്തേക്കും വാഹനമോടിക്കുന്ന ഷോപ്പര്‍മാരും സന്ദര്‍ശകരും ഒരു സന്തോഷത്തിലാണ്. എല്ലാ പ്രായത്തിലുമുള്ള സന്ദര്‍ശകര്‍ക്കിടയിലും മോഡേഷ് ഇന്‍ഫ്ലാറ്റബിള്‍ ഹിറ്റാകുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്, പ്രിയപ്പെട്ട ഐക്കണിനെ പുതിയ വെളിച്ചത്തില്‍ കാണുന്നതില്‍ അവര്‍ ആവേശഭരിതരാകും.

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

നഖീല്‍ മാളിലെ ഉത്സവ പൂന്തോട്ടം
നഖീല്‍ മാളിലെ ഫെസ്റ്റീവ് ഗാര്‍ഡന്‍ കുടുംബത്തോടൊപ്പം പോകാന്‍ പറ്റിയ ശൈത്യകാല വിസ്മയഭൂമിയാണ്. എല്‍ഇഡി ജലധാരകള്‍, മനോഹരമായ ശീതകാല അലങ്കാരങ്ങള്‍, മ ആകര്‍ഷകമായ ഉത്സവ വൃക്ഷം, ഫ്‌ളവര്‍ ഇന്‍സ്റ്റാളേഷനുകള്‍ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം മനോഹരമായി ദിവസം ചെലവഴിക്കാം. കൂടുതല്‍ ഉത്സവ ആവേശങ്ങള്‍ക്കായി, വെസ്റ്റ് ബീച്ചിലേക്ക് പോകുക.
ട്യൂണ്‍സ് ഡിഎക്‌സ്ബിയില്‍ മികച്ച സംഗീത പ്രതിഭകളെ സൗജന്യമായി കാണാം
പോപ്പ്, റോക്ക് മുതല്‍ ബോളിവുഡ്, ഹിപ്-ഹോപ്പ് വരെയുള്ള മ്യൂസിഷ്യന്‍സിന്റെ പാട്ടിനൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്യാം. ഷോകളില്‍ സൗജന്യമായി പങ്കെടുക്കാം. എല്ലാ കുടുംബത്തിനും ആസ്വദിക്കാന്‍ ഔട്ടിംഗുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്.
90-കളിലെ ബോളിവുഡ് നൊസ്റ്റാള്‍ജിയ ആസ്വദിക്കൂ
ബോളിവുഡ് സംഗീത പ്രേമികള്‍ക്കും 90-കളിലെ ഗൃഹാതുരത്വം പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്കും നിര്‍ബന്ധമായും പങ്കെടുക്കേണ്ട ഒരു ഇവന്റാണിത്. റിവൈന്‍ഡ് റീലോഡഡ് അവാര്‍ഡ് ജേതാക്കളായ ഉദിത് നാരായണ്‍, കുമാര്‍ സാനു, അല്‍ക്ക യാഗ്‌നിക്, അഭിജിത് ഭട്ടാചാര്യ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുക്കുന്ന തത്സമയ പരിപാടി കൊക്ക കോള അരീനയില്‍ കാണാം.
ചിരിയുടെ ഒരു രാത്രിയ്ക്കായി തയ്യാറാകൂ
ബ്രിട്ടീഷ് ഹാസ്യനടന്‍ റസ്സല്‍ ഹോവാര്‍ഡ് മൂന്ന് വര്‍ഷത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി ദുബായിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്തുന്നു. നര്‍മ്മവും ആപേക്ഷികമായ ഹാസ്യവും നിറഞ്ഞ ചിരിയുടെ രാത്രി അദ്ദേഹം സമ്മാനിക്കും.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/JxRiqR7KGM35HvbbRMSFHo

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *