dubai run : ദുബായ് റണ്‍; കായിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളോട് അടങ്ങാത്ത ആഗ്രഹവുമായി പ്രവാസി മലയാളി കൂട്ടായ്മയായ ദി ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍ - Pravasi Vartha DUBAI

dubai run : ദുബായ് റണ്‍; കായിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളോട് അടങ്ങാത്ത ആഗ്രഹവുമായി പ്രവാസി മലയാളി കൂട്ടായ്മയായ ദി ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍

കായിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളോട് അടങ്ങാത്ത ആഗ്രഹം നെഞ്ചില്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നവരാണ് ട്രൈസര്‍ക്കിളിലെ പ്രവാസി മലയാളികള്‍. ദുബായ് റണിന് dubai run ഐക്യദാര്‍ഢ്യവുമായി കായിക പ്രേമികളുടെ കൂട്ടായ്മയായ ട്രൈസര്‍ക്കിളിലെ അംഗങ്ങള്‍ ദുബായ് മംസാര്‍ ബീച്ചില്‍ ഒത്തുച്ചേര്‍ന്നു. ദി ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍ സ്പോര്‍ട്സ് കമ്മ്യൂണിറ്റി സംഘടിപ്പിച്ച കെടിഎല്‍ ട്രയത്ലോണ്‍ ലീഗിന്റെ 4ാം പതിപ്പില്‍ ഗംഭീര പ്രകടങ്ങളാണ് കായിക പ്രേമികള്‍ കാഴ്ച വച്ചത്.
ഓട്ടം, നീന്തല്‍, നടത്തം, സൈക്ലിംഗ് എന്നീ കായികയിനങ്ങളില്‍ റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ സൃഷ്ടിച്ചരാണ് ദി ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍ സ്പോര്‍ട്സ് കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലെ അംഗങ്ങള്‍. ഒരാള്‍ തന്നെ തുടര്‍ച്ചയായി നിശ്ചിത ദൂരം നീന്തിയും സൈക്കിള്‍ ചവിട്ടിയും നടന്നും ഓടിയും റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നുവെന്നതാണ് ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍ ടീമിന്റെ പ്രത്യേകത. പരിപാടിയില്‍ പങ്കെടുത്ത യുഎഇയിലെ വനിതാ അത്ലറ്റുകള്‍ അതിശയകരമായ പ്രകടനം നടത്തി അവരുടെ മായാത്ത മുഖമുദ്ര പതിപ്പിച്ചു.
കവിത സലീഷ് ഏകദേശം 23 മണിക്കൂര്‍ കൊണ്ട് 100 കിലോമീറ്റര്‍ നടത്തം പൂര്‍ത്തിയാക്കി ശ്രദ്ധ നേടി. 53.39 കിലോമീറ്ററും 50.52 കിലോമീറ്ററും പിന്നിട്ട് അസാധാരണമായ നിശ്ചയദാര്‍ഢ്യത്തോടെ ജിസ്ന ബേബി എന്ന കായികതാരം അള്‍ട്രാ വാക്ക് യാത്ര നടത്തി. യഥാക്രമം 52 കിലോമീറ്റര്‍, 51 കിലോമീറ്റര്‍, 52 കിലോമീറ്റര്‍ ദൂരം കീഴടക്കിയ ബിബിത ഷിജോ, നദിയ ജെബിന്‍, റസ്ല ഷംസാദ് എന്നിവരും ശ്രദ്ധേയമായ നേട്ടങ്ങളുടെ നിരയില്‍ ചേര്‍ന്നു. ഒരു ഫുള്‍ മാരത്തണിലെ വെല്ലുവിളികളെ മറികടന്ന്, ഒസീന ഇറാനിയും 45 കിലോമീറ്ററും മെബീല ജെറീഷും 44.2 കിലോമീറ്ററും ശ്രദ്ധേയമായ ദൂരം കൈവരിച്ചു.
ഹാഫ് മാരത്തണ്‍ നടത്തത്തില്‍ ഒസീന ഇറാനി 15, നദിയ 9, കവിത 6, ജിസ്ന ബേബി 9, റസ്ല ഷംഷാദ് 7, ബിബിത ഷിജോ, നിമിഷ സബിന്‍ എന്നിവര്‍ 5 തവണയും ബിനു അലക്‌സി 3 തവണയും പൂര്‍ത്തിയാക്കി. രണ്ട് ഹാഫ് മാരത്തണുകള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കി ലക്ഷ്മി സുരേഷ്, നീതു ബിജോയ്, റഷീദ, രഹ്ന നൗഷാദ് എന്നിവര്‍ ശ്രദ്ധേയ നേട്ടം സ്വന്തമാക്കി. അതേസമയം തുഷാര ഗിരീഷ്, ലക്ഷ്മി അജി, തുഷാര എന്നിവര്‍ ഓരോന്ന് വീതം നേടി. ഈ ദൃഢനിശ്ചയമുള്ള വനിതകള്‍ കൈവരിച്ച അവിശ്വസനീയമായ നേട്ടങ്ങള്‍ വളരെയധികം പ്രശംസ അര്‍ഹിക്കുന്നു.

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

പുരുഷന്മാരും മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവച്ചത്. 23,172 കിലോമീറ്റര്‍ ഓട്ടവും 56,967 കിലോമീറ്റര്‍ സൈക്ലിംഗും 431 കിലോമീറ്റര്‍ നീന്തലും പൂര്‍ത്തിയാക്കി. ഫഹദ് മുഹമ്മദ്, നാസര്‍ബാവ, ഷിജോ വര്‍ഗീസ്, ഡോ. മോഹന്‍ദാസ്, നവനീത്, യുനൈസ് , ഹിഷാം , അബ്ദുല്‍ റഹ്മാന്‍, ഷഫീഖ്, നിക്കി എന്നിവരും കൂട്ടായ്മയുടെ പിന്നില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവരാണ്.
ലീഗ് ഇനിയും എട്ട് ദിവസം കൂടി ബാക്കിയുണ്ട്. ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍ ട്രയാത്ത്ലോണ്‍ ലീഗ് അസാധാരണമായ പ്രതിരോധശേഷിയും പ്രതിബദ്ധതയും കായികക്ഷമതയും ഒത്തുചേരുന്ന ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോമായി തുടരുകയാണ്. പങ്കെടുക്കുന്നവര്‍ അതിരുകള്‍ നീക്കി പുതിയ മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ സ്ഥാപിക്കുന്നതിലൂടെ, ഈ പരിപാടി അത്ലറ്റിക് നേട്ടത്തിന്റെ ആഘോഷം മാത്രമല്ല, യു.എ.ഇ.യില്‍ അഭിവൃദ്ധി പ്രാപിക്കുന്ന കായിക സംസ്‌കാരത്തിന്റെ സാക്ഷ്യപത്രം കൂടിയാണ്. മത്സരം അതിന്റെ അവസാന നാളുകളിലേക്ക് കടക്കുമ്പോള്‍, ഈ സമര്‍പ്പിത അത്ലറ്റുകളില്‍ നിന്ന് കൂടുതല്‍ അസാധാരണമായ പ്രകടനങ്ങള്‍ക്കായി കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും
ട്രൈസര്‍ക്കിള്‍ ഒരു ഔട്ട്ഡോര്‍ സ്പോര്‍ട്സ് കമ്മ്യൂണിറ്റിയാണ്, സ്ട്രാവ ആപ്പ് വഴിയാണ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. യു എ ഇ, ഒമാന്‍, സൗദി അറേബ്യ, ഖത്തര്‍, ഇന്ത്യ, ബ്രൂണൈ, കാനഡ, അയര്‍ലന്‍ഡ്, യുകെ, യു.എസ്, ജോര്‍ജിയ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള 800-ലധികം അംഗങ്ങളെ ഒന്നിപ്പിച്ച് ആഗോള ഫിറ്റ്നസ് ഹബ്ബായി മാറി. യുഎഇയില്‍ നിന്ന് മാത്രം 500 പേരുണ്ട്.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/JxRiqR7KGM35HvbbRMSFHo

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *