home മിതമായ നിരക്കിൽ അൽ നഹ്ദ എന്ന വാടക വീട്ടിൽ പ്രകൃതിയൊരുക്കുന്ന സൗന്ദര്യം ആസ്വദിച്ച് ഒരു കലാകാരി.. - Pravasi Vartha UAE

home മിതമായ നിരക്കിൽ അൽ നഹ്ദ എന്ന വാടക വീട്ടിൽ പ്രകൃതിയൊരുക്കുന്ന സൗന്ദര്യം ആസ്വദിച്ച് ഒരു കലാകാരി..

2015 മുതൽ ദുബായിൽ താമസിക്കുന്ന home പലസ്തീൻ-ജോർദാനിയൻ മുൻ ബാങ്ക് ജീവനക്കാരിയാണ് ആർട്ടിസ്റ്റ് ഷാദ്‌വാൻ ഹമ്മൂദെ. കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് വർഷമായി, ഷാർജയുടെ കിഴക്കൻ അതിർത്തിയിലുള്ള പ്രശസ്‌തമായ ഒരു പ്രദേശമായ അൽ നഹ്‌ദ യ്ക്കടുത്ത് അവൾ ഒരു വലിയ ഒറ്റമുറി അപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് വാടകയ്‌ക്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. 2020-ൽ പാൻഡെമിക് ആരംഭിച്ചതുമുതൽ, അവളുടെ അമ്മ, 53 കാരിയായ മിസ് ഹമ്മൂദെ, അവളോടൊപ്പം താമസിച്ചു വരുന്നു. അടുത്തിടെ അവർക്കൊപ്പം മാർക്കോസ് എന്ന പൂച്ചയും കൂടെ കൂടിയിട്ടുണ്ട്. മിസ് ഹമ്മൂദെ, ഓരോ ആഴ്ചയിലേയും പ്രാദേശിക എക്സിബിഷനുകളിലും കമ്മ്യൂണിറ്റി ഇവന്റുകളായ ആർട്ടെ മാർക്കറ്റ് പോലുള്ളവയിലും പങ്കെടുക്കാറുണ്ട്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/FyBPePglCnsDWrIz62s5J9 

ലത്തീഫ ടവറിലെ തന്റെ അപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ താൻ ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത് പ്രകൃതിയൊരുക്കുന്ന സൗന്ദര്യമാണെന്നും പ്രകൃതിദത്തമായ വെളിച്ചം ഇവിടെ ലഭ്യമാണെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. വളരെ മിതമായ നിരക്കിലാണ് അവർ ഈ വീട് സ്വന്തമാക്കിയത്. കൂടുതൽ ക്രീടിവ് ആവാനും, അക്രിലിക് -ഫൈൻ ആർട്ടും സൃഷ്ടിക്കാൻ ഈ ഘടകങ്ങൾ തന്നെ സഹായിക്കുന്നുണ്ടെന്നും കലാകാരി പറഞ്ഞു. അപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ ഒരു കിടപ്പുമുറിയും വലിയ രണ്ട് ബാത്റൂമുകളും ഉണ്ട്. ഈ വീട് സ്ഥിതിചെയ്യുന്നത് ഒമ്പതാം നിലയിലാണ്. നല്ല വലിപ്പമുള്ള ഒരു ബാൽക്കണിയുള്ളതിനാൽ, അതിമനോഹരമായി സൂര്യോദയത്തെ കാണാനും അവയെ പെയിന്റ് ചെയ്യാനും ആഗ്രഹം പോലെ ദിവസങ്ങൾ നീങ്ങുന്നുണ്ടെന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു . ‘വാസ്തവത്തിൽ, ബാൽക്കണിയായിരുന്നു തന്റെ ആദ്യത്തെ സ്റ്റുഡിയോ എന്ന് അവർ പറഞ്ഞു.

ദൈനംദിന ബില്ലുകൾ ഉപഭോഗത്തെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു,എന്നിരുന്നാലും ഏകദേശം പ്രതിവർഷം 42,000 ദിർഹമാണ് ഇവിടെ വാടകയായി അടക്കുന്നത്. ഈ താമസസ്ഥലവും സമീപസ്ഥലവും ശാന്തമാണ് എന്നും സഹാറ മാളിലെ കടകളിൽ നിന്ന് വളരെ അകലെയല്ല എന്നും കാരിഫോർ സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ നിന്ന് 10 മിനിറ്റ് മാത്രം അകലെയാണിത് എന്നും കലാകാരി വ്യക്തമാക്കി. കെട്ടിടത്തിൽ രണ്ട് നീന്തൽക്കുളങ്ങളുണ്ട്, ഒന്ന് കുട്ടികൾക്കും മറ്റൊന്ന് മുതിർന്നവർക്കും, ഓരോ വാടകക്കാരനും അവരുടേതായ ഗാരേജ് സ്ഥലമുണ്ട്. അടിയന്തിര സാഹചര്യങ്ങളിൽ 24/7 അറ്റകുറ്റപ്പണിയുംലഭ്യമാണ്. ഞങ്ങൾക്ക് ധാരാളം പലചരക്ക് കടകളും കൂടാതെ റെസ്റ്റോറന്റുകളും ഒരു കഫേയും ഒരു ക്ലിനിക്കും ഉണ്ട്. കെട്ടിടത്തിൽ നിന്ന് ഒരു മിനിറ്റ് അകലെയാണ് ബസ് സ്റ്റോപ്പ്, വിവിധ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് പോകുന്ന പതിവ് സർവീസുകൾ. തന്റെ വാസ സഥലത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വ്യക്തമായ ഓർമകളാണ് കലാകാരി പങ്കുവച്ചത്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *