budget friendly place : യുഎഇയിലെ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഭവനങ്ങള്‍ തേടി വ്യത്യസ്ത ആവശ്യക്കാര്‍; മികച്ച ബജറ്റ് സൗഹൃദ മേഖലകള്‍ ഇവയൊക്കെ - Pravasi Vartha UAE

budget friendly place : യുഎഇയിലെ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഭവനങ്ങള്‍ തേടി വ്യത്യസ്ത ആവശ്യക്കാര്‍; മികച്ച ബജറ്റ് സൗഹൃദ മേഖലകള്‍ ഇവയൊക്കെ

യുഎഇയിലെ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഭവനങ്ങള്‍ തേടി വ്യത്യസ്ത ആവശ്യക്കാര്‍. വ്യത്യസ്ത ലിവിംഗ് സ്പെയ്സുകളും ബഡ്ജറ്റിന് ഇണങ്ങുന്നതുമായി വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഭവനങ്ങള്‍ക്ക് യുഎഇയില്‍ ഡിമാന്‍ഡ് ഏറെയാണ്. അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റോ വില്ലയോ വാടകയ്ക്കെടുക്കാന്‍ budget friendly place സഹായിക്കുന്ന നിരവധി ഓണ്‍ലൈന്‍ പ്രോപ്പര്‍ട്ടി പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളും ഏജന്‍സികളും രാജ്യത്ത് ഉണ്ട്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HvtDqiz0DSf73aDUi6ujV7
”ഇപ്പോള്‍ റിയല്‍ എസ്‌റ്റേറ്റ് മേഖലയ്ക്ക് ആവേശകരമായ സമയമാണ്. ഈ വളര്‍ച്ചയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി ഉപഭോക്താക്കളുടെ ആവശ്യങ്ങള്‍ നിറവേറ്റുന്നതില്‍ ഞങ്ങള്‍ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്. മികച്ച തീരുമാനങ്ങള്‍ എടുക്കാന്‍ ഞങ്ങള്‍ ഗൃഹന്വേഷകരെ സഹായിക്കുന്നു” പ്രോപ്പര്‍ട്ടി ഫൈന്‍ഡറിലെ ചീഫ് പ്രൊഡക്റ്റ് ഓഫീസര്‍ ക്രിസ്റ്റോഫ് ഡി റാസെന്‍ഫോസ് പറഞ്ഞു.
ഡാറ്റ ഗുരുവിലെ വിവരപ്രകാരം വാടകക്കാരുടെ പ്രധാന ആവശ്യങ്ങളില്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന ജനപ്രിയമായ, ബജറ്റ്-സൗഹൃദ, ആഡംബര, കുടുംബ-സൗഹൃദ, ഹരിത മേഖലകളില്‍ ചില താമസയിടങ്ങള്‍ ഇതാ:
അല്‍ ഫുര്‍ജാന്‍, ഡിസ്‌കവറി ഗാര്‍ഡന്‍സ്, ദുബായ് ഇന്‍വെസ്റ്റ്മെന്റ് പാര്‍ക്ക്, ദുബായ് ലാന്‍ഡ്, ദുബായ് സിലിക്കണ്‍ ഒയാസിസ്, ജുമൈറ വില്ലേജ് സര്‍ക്കിള്‍, ദുബായ് സ്പോര്‍ട്സ് സിറ്റി എന്നിവ ന്യൂ ദുബായിലെ നല്ല ബജറ്റ് ഫ്രണ്ട്ലി ഓപ്ഷനുകളാണ്. ഈ പ്രദേശങ്ങളിലെ വാടകയ്ക്ക് ഒരു ബെഡ്റൂം അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റിന്റെ ശരാശരി വില പ്രതിവര്‍ഷം 46,000 ദിര്‍ഹമാണ്. അല്‍ ഖുസൈസ്, ദെയ്റ, ബര്‍ ദുബായ് എന്നിവയുള്‍പ്പെടെ പഴയ ദുബായിലെ സാംസ്‌കാരികയിടങ്ങളില്‍ ചിലത് ബജറ്റിന് അനുയോജ്യമായ നിരവധി ഓപ്ഷനുകള്‍ നല്‍കുന്നു.
ഷാര്‍ജയിലെ അല്‍ ഖാനില്‍ ഒരു കിടപ്പുമുറി അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റുകള്‍ ഏകദേശം 23,000 ദിര്‍ഹത്തിനും മുവൈലെഹ് പ്രതിവര്‍ഷം 20,000 ദിര്‍ഹത്തിനും വാടകയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്.
ഹരിത പ്രദേശങ്ങള്‍
പാര്‍ക്കുകള്‍ക്കും ശുദ്ധവായുക്കുമിടയില്‍ പച്ചപ്പ് നിറഞ്ഞ ചുറ്റുപാടില്‍ ജീവിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? ഷാര്‍ജയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഹോട്ട്സ്പോട്ട് – അല്‍ജദ, അല്‍ റഹ്മാന്യ, തിലാല്‍ സിറ്റി എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം താങ്ങാനാവുന്ന ഭവന ഓപ്ഷനുകള്‍ നല്‍കുന്നു. അല്‍ജാഡയിലെ ഒരു സ്റ്റുഡിയോ അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റ് വാടകയ്ക്ക് പ്രതിവര്‍ഷം ശരാശരി 23,000 ദിര്‍ഹം ആണ്. ദുബായിലെ വിവിധ വാടക സ്ഥലങ്ങള്‍ ഹരിത ഭവന ഓപ്ഷനുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഗ്രീന്‍സ്, ജുമൈറ ഗോള്‍ഫ് എസ്റ്റേറ്റ്, അല്‍ ബരാരി, മിര്‍ദിഫ്, ദമാക് ഹില്‍സ് എന്നിവ ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടും. ശരാശരി ഒരു ബെഡ്റൂം അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റ് വാടകയ്ക്ക് പ്രതിവര്‍ഷം 67,000 ദിര്‍ഹം ചെലവ് വരുന്നതാണ്.
ആഡംബര ജീവിതം
ബിസിനസ് ബേ, ദുബായ് ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ ഫിനാന്‍ഷ്യല്‍ സെന്റര്‍ (DIFC), ഡൗണ്‍ടൗണ്‍ ദുബായ്, ദുബായ് മറീന, പാം ജുമൈറ, ജുമൈറ ബീച്ച് റെസിഡന്‍സസ് എന്നിവയാണ് ദുബായിലെ ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന നിലവാരത്തിലുള്ള ആഡംബര ജീവിതം ആസ്വദിക്കാവുന്ന ഇടങ്ങള്‍. ഒട്ടനവധി പ്രീമിയം സൗകര്യങ്ങള്‍ ഓഫര്‍ ചെയ്യുന്നതിനാല്‍, ഈ പ്രദേശങ്ങളില്‍ ഒരു കിടപ്പുമുറി അപ്പാര്‍ട്ടുമെന്റുകളുടെ ശരാശരി വാടക പ്രതിവര്‍ഷം 110,500 ദിര്‍ഹമാണ്. അല്‍ മജാസും മറിയം ഐലന്‍ഡും ഷാര്‍ജയില്‍ ആഡംബര ജീവിത ഓപ്ഷനുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അബുദാബിയിലെ ഏറ്റവും പ്രീമിയം പ്രോപ്പര്‍ട്ടികളായ യാസ്, അല്‍ മരിയ, സാദിയാത്ത് എന്നിവിടങ്ങള്‍ തടസ്സമില്ലാത്ത സുഖസൗകര്യങ്ങളോടെ ദ്വീപ് ശൈലിയിലുള്ള ജീവിതം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
കുടുംബ സൗഹൃദ ലൊക്കേഷനുകള്‍
അല്‍ ബര്‍ഷ, അറേബ്യന്‍ റാഞ്ചുകള്‍, അല്‍ ഫുര്‍ജാന്‍, മോട്ടോര്‍ സിറ്റി, ദുബായ് സിലിക്കണ്‍ ഒയാസിസ് എന്നിവ ദുബായില്‍ കുടുംബ സൗഹൃദ വിലാസം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച സ്ഥലങ്ങളാണ്. ഷാര്‍ജയില്‍, വീടന്വേഷിക്കുന്നവര്‍ക്ക് അല്‍ ഖാന്‍, അല്‍ ഖസ്ബ, അല്‍ താവൂണ്‍ എന്നിവിടങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ സൗകര്യത്തിനായി നോക്കാം, വിശാലമായ സൂപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റുകളും സമീപത്തുള്ള സ്‌കൂളുകളും മാളുകളും മറ്റ് എമിറേറ്റുകളിലേക്കുള്ള എളുപ്പത്തിലുള്ള കണക്റ്റിവിറ്റിയും ഇവിടെയുണ്ട്.
റാസല്‍ ഖൈമയിലെ അല്‍ മര്‍ജാന്‍ ദ്വീപ്, മിന അല്‍ അറബ്, അല്‍ നഖീല്‍, അല്‍ ഹംറ വില്ലേജ് എന്നിവയും മാതാപിതാക്കള്‍ക്കും കുട്ടികള്‍ക്കും ഒരുപോലെ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന സൗകര്യങ്ങളുള്ള ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ പ്രദേശങ്ങളാണ്. ഒരു ബെഡ്റൂം അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റിന് പ്രതിവര്‍ഷം ശരാശരി 62,000 ദിര്‍ഹം വാടകയുള്ള അല്‍ റാഹ ബീച്ച് അബുദാബിയിലെ ജനപ്രിയ കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് അനുയോജ്യമായ കമ്മ്യൂണിറ്റികളില്‍ ഒന്നാണ്. ഈ പ്രദേശങ്ങളില്‍ ഒരു വീട് ഉള്ളത് നിങ്ങളെ മികച്ച സ്‌കൂളുകള്‍, കമ്മ്യൂണിറ്റി ലിവിംഗ് സെന്ററുകള്‍, കളിസ്ഥലങ്ങള്‍ എന്നിവയും മറ്റും എളുപ്പത്തില്‍ എത്തിക്കുന്നു.
ഔട്ട്‌ഡോര്‍, കായിക പ്രേമികള്‍
എല്ലാ വൈകുന്നേരവും ഒരു കായിക വിനോദമോ നടത്തമോ ഇഷ്ടമാണോ? ദുബായില്‍ ഒരു വീട് തിരയുമ്പോള്‍ ഔട്ട്‌ഡോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ സ്‌പോര്‍ട്‌സ് നിങ്ങളുടെ മുന്‍ഗണനകളാണെങ്കില്‍, മൈദാന്‍, ഗ്രീന്‍സ്, ജുമൈറ ഗോള്‍ഫ് എസ്റ്റേറ്റ്‌സ് അല്ലെങ്കില്‍ ഡമാക് ഹില്‍സ് എന്നിവിടങ്ങളിലെ പ്രോപ്പര്‍ട്ടികള്‍ പരിശോധിക്കുക. അജ്മാനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അല്‍ സഹ്യയില്‍ ചില മികച്ച ഓപ്ഷനുകള്‍ ഉണ്ട്. ഈ പ്രദേശങ്ങള്‍ തുറസ്സായ സ്ഥലങ്ങള്‍, ജിമ്മുകള്‍, സൈക്ലിംഗ്, റണ്ണിംഗ്, വാക്കിംഗ് ട്രാക്കുകള്‍, ടെന്നീസ്, ഫുട്‌ബോള്‍ കോര്‍ട്ടുകള്‍ എന്നിവയിലേക്ക് ധാരാളം ഉണ്ട്.
വാട്ടര്‍ഫ്രണ്ട് ലിവിംഗ്
സമൃദ്ധമായ കാഴ്ചകളുള്ള ദുബായിലെ വാട്ടര്‍ഫ്രണ്ട് പ്രോപ്പര്‍ട്ടികള്‍ കൂടുതലായി ആളുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. അല്‍ സുഫൂഹ്, ജുമൈറ, ദുബായ് ക്രീക്ക് ഹാര്‍ബര്‍, ദുബായ് മറീന, പാം ജുമൈറ എന്നിവയാണ് ദുബായിലെ ജനപ്രിയ പ്രദേശങ്ങള്‍. മികച്ച നീല കാഴ്ചകളുള്ള എക്സ്‌ക്ലൂസീവ് വണ്‍ ബെഡ്റൂം അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റുകള്‍ക്ക് വാര്‍ഷിക വാടകയ്ക്ക് ഏകദേശം 103,000 ദിര്‍ഹം ചിലവാകും. റാസല്‍ഖൈമയിലെ അല്‍ മര്‍ജാന്‍ ദ്വീപ്, മിന അല്‍ അറബ് തുടങ്ങിയ കടല്‍ത്തീരത്തുള്ള കമ്മ്യൂണിറ്റികള്‍ അവരുടെ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഭവന ഓപ്ഷനുകള്‍ക്കായി കൂടുതല്‍ ആളുകള്‍ പരിഗണിക്കുന്നു. പ്രതിവര്‍ഷം ശരാശരി 53,000 ദിര്‍ഹം വാടകയ്ക്ക് രണ്ട് കിടപ്പുമുറികളുള്ള അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റുകളും അല്‍ മര്‍ജാന്‍ നല്‍കുന്നുണ്ട്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *