etihad airways official website : യുഎഇ വേനല്‍ക്കാല അവധി: 295 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന വിമാന നിരക്കുകളില്‍ കിഴിവുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച് എയര്‍ലൈന്‍ - Pravasi Vartha TRAVEL

etihad airways official website : യുഎഇ വേനല്‍ക്കാല അവധി: 295 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന വിമാന നിരക്കുകളില്‍ കിഴിവുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച് എയര്‍ലൈന്‍

https://www.pravasivartha.in/2023/02/04/skyscanner-coupon-code/

ഒറ്റയ്ക്കോ കുടുംബങ്ങളോ സുഹൃത്തുക്കളോ ആയാലും, ജൂണ്‍ 9 മുതല്‍ 15 വരെ ടിക്കറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്യുന്ന എല്ലാ യാത്രക്കാര്‍ക്കും വിമാന നിരക്കില്‍ etihad airways official website വന്‍കിഴിവുകള്‍ നേടാം. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DrFcDKwDCMc8nJ8PGx08bs   ഇത്തിഹാദിന്റെ നെറ്റ്വര്‍ക്കില്‍ ഉടനീളമുള്ള ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നതിനായി കിഴിവ് നിരക്കുകള്‍ ആസ്വദിക്കാം. 2023 ജൂലൈ 3 നും സെപ്റ്റംബര്‍ 30 നും ഇടയിലാണ് കിഴിവുകള്‍ ബാധകം.
”ഞങ്ങളുടെ അതിഥികളില്‍ പലര്‍ക്കും അവരുടെ വേനല്‍ക്കാല യാത്രകള്‍ ആസൂത്രണം ചെയ്യാന്‍ ഇതുവരെ അവസരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടാകില്ല. ഈ കാമ്പെയ്ന്‍ ശരിയായ സമയത്താണ് വരുന്നത്, അവരുടെ അവധി ദിനങ്ങള്‍ ബുക്കുചെയ്യാന്‍ സഹായിക്കുന്നതിനും, വീട്ടില്‍ നിന്ന് വിട്ടുനിന്ന് വിശ്രമിക്കാനും ഈ ഓഫര്‍ അവരെ അനുവദിക്കുന്നു.” ഇത്തിഹാദ് എയര്‍വേയ്സിന്റെ ചീഫ് റവന്യൂ ഓഫീസര്‍ അരിക് ഡെ പറഞ്ഞു.
മസ്‌കറ്റിലേക്കുള്ള ഇക്കണോമി ക്ലാസ് നിരക്ക് 295 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ ബിസിനസ് ക്ലാസ് നിരക്ക് 995 ദിര്‍ഹം മുതലാണ്. സ്വാദിഷ്ടമായ ടര്‍ക്കിഷ് വിഭവങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കാനും, ആഡംബര കൊട്ടാരങ്ങളും മനോഹരമായ വാസ്തുവിദ്യയും ഉള്ള ഒട്ടോമന്‍ കാലഘട്ടത്തെക്കുറിച്ച് സ്വപ്നം കാണാനും, യാത്രക്കാര്‍ക്ക് 895 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ നിരക്കില്‍ ഇസ്താംബുള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കാം.
മ്യൂണിക്കിലേക്കുള്ള ഫ്‌ലൈറ്റ് ഇക്കോണമി ക്ലാസില്‍ 2,695 ദിര്‍ഹത്തിനും ബിസിനസ് ക്ലാസില്‍ 13,995 ദിര്‍ഹത്തിനും ആരംഭിക്കുന്നു, അവിടെ യാത്രക്കാര്‍ക്ക് യഥാര്‍ത്ഥ നവോത്ഥാന, ബറോക്ക് പെയിന്റിംഗുകള്‍, മണ്‍പാത്രങ്ങള്‍, ടേപ്പ്‌സ്ട്രികള്‍, മതപരമായ വസ്തുക്കള്‍ എന്നിവയുമ മ്യൂണിച്ച് റെസിഡന്‍സ് അല്ലെങ്കില്‍ റാതൗസ്-ഗ്ലോക്കന്‍സ്പീല്‍ ക്ലോക്ക് ടവര്‍ പ്രകടനം കാണാന്‍ കഴിയും.
എക്കണോമിയിലും ബിസിനസ് ക്ലാസിലും യഥാക്രമം 2,495 ദിര്‍ഹത്തിലും 15,995 ദിര്‍ഹത്തിലും തുടങ്ങുന്ന നിരക്കുകളോടെ, നിരവധി അന്താരാഷ്ട്ര ഓര്‍ഗനൈസേഷനുകളുടെയും അതിശയകരമായ പര്‍വത കാഴ്ചകളുടെയും ആവാസ കേന്ദ്രമായ കോസ്മോപൊളിറ്റന്‍ തടാകതീര നഗരമായ ജനീവയില്‍ ചോക്ലേറ്റ് പ്രേമികള്‍ക്ക് ആസ്വദിക്കാം.

ഇക്കണോമി ക്ലാസില്‍ 2,995 ദിര്‍ഹത്തിലും ബിസിനസ് ക്ലാസില്‍ 14,995 ദിര്‍ഹത്തിലും ആരംഭിക്കുന്ന നിരക്കുകളോടെ, അതിഥികള്‍ക്ക് ആംസ്റ്റര്‍ഡാം സന്ദര്‍ശിക്കാനും തണുത്തുറയുന്ന റിവര്‍ റൈഡ് ആംസ്റ്റര്‍ഡാം ആസ്വദിക്കാനും പ്രസിദ്ധമായ ഹൈനെകെന്‍ ഫാക്ടറി സന്ദര്‍ശിക്കാനും അല്ലെങ്കില്‍ ബൈക്ക് വാടകയ്ക്കെടുത്ത് മനോഹരമായ പൂക്കള്‍ നിറഞ്ഞ തെരുവുകളിലൂടെ യാത്ര പോകാനും കഴിയും. .
ലോകത്തിലെ നാല് ഫാഷന്‍ തലസ്ഥാനങ്ങളില്‍ ഒന്നാണ് മിലാന്‍, എന്നാല്‍ അതിന്റെ ഐതിഹാസിക കല, സമ്പന്നമായ ചരിത്രം, അതിശയകരമായ വാസ്തുവിദ്യ എന്നിവയില്‍ താല്‍പ്പര്യമുള്ള യാത്രക്കാരെയും ആകര്‍ഷിക്കുന്നു. ബിസിനസ് ക്ലാസില്‍ 13,495 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന ടിക്കറ്റ് നിരക്കില്‍ അതിഥികള്‍ക്ക് മനോഹരമായ മ്യൂസിയങ്ങളും കത്തീഡ്രലുകളും ആസ്വദിക്കാനാകും.
കിഴിവുള്ള നിരക്കുകള്‍ക്ക് പുറമേ, ലോയല്‍റ്റി പ്രോഗ്രാമായ എത്തിഹാദ് ഗസ്റ്റിലെ അംഗങ്ങള്‍ക്ക് Booking.com ഉപയോഗിച്ച് ഹോട്ടലുകള്‍ ബുക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ 3 മുതല്‍ 6 മൈല്‍ വരെ നേടാനാകും. ഇത്തിഹാദിന്റെ വൈഡ്-ബോഡി ഫ്‌ലീറ്റില്‍ പറക്കുന്ന എല്ലാവര്‍ക്കും ഇത്തിഹാദ് അതിഥി അംഗത്വത്തില്‍ സൈന്‍ ഇന്‍ ചെയ്ത് അല്ലെങ്കില്‍ വിമാനം കയറുന്നതിന് മുമ്പ് ഓണ്‍ലൈനില്‍ എന്റോള്‍ ചെയ്ത് അവരുടെ മുഴുവന്‍ ഫ്‌ലൈറ്റിലുടനീളം കോംപ്ലിമെന്ററി ‘ചാറ്റ്’ സന്ദേശമയയ്ക്കല്‍ പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. വാട്ട്സ്ആപ്പ്, ബോട്ടിം, മെസഞ്ചര്‍, വീചാറ്റ് തുടങ്ങിയ ജനപ്രിയ സന്ദേശമയയ്ക്കല്‍ ആപ്പുകളിലേക്കുള്ള ആക്സസ് സൗജന്യ ചാറ്റ് ഫീച്ചറില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.

https://www.pravasivartha.in/2023/02/04/skyscanner-coupon-code/

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *