top holiday destinations യുഎഇയിൽ വരാനിരിക്കുന്ന നീണ്ട അവധി ദിനങ്ങൾ ആഘോഷമാക്കുന്നതിന് കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ സന്ദർശിക്കാനാവുന്ന 6 ഇടങ്ങൾ ഇവയൊക്കെയാണ് - Pravasi Vartha TRAVEL
trip packages
Posted By suhaila Posted On

top holiday destinations യുഎഇയിൽ വരാനിരിക്കുന്ന നീണ്ട അവധി ദിനങ്ങൾ ആഘോഷമാക്കുന്നതിന് കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ സന്ദർശിക്കാനാവുന്ന 6 ഇടങ്ങൾ ഇവയൊക്കെയാണ്

യുഎഇ: ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധി ദിനങ്ങൾ അടുത്തു വരികയാണ്. അവിസ്മരണീയമായ ഒരു അവധിക്കാലം top holiday destinations ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നതിൻറെ ആകാംക്ഷയിലാണ് താമസക്കാർ . അവധിക്കാലമാഘോഷിക്കാൻ സാമ്പത്തിക ഭദ്രത ഉറപ്പാക്കുന്ന ഒരു പാക്കേജും സ്ഥലവും കണ്ടെത്തുകയെന്ന വെല്ലുവിളിയാണ് ഏതൊരാളെയും ആകുലപ്പെടുത്തുന്ന ചിന്ത. ഈയൊരു ദിവസങ്ങൾ ആഘോഷമാക്കൻ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്ന 6 സ്ഥലങ്ങൾ ഇതാ : വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DrFcDKwDCMc8nJ8PGx08bs 

അൽമാട്ടി, കസാക്കിസ്ഥാൻ

കസാക്കിസ്ഥാനിലെ ഏറ്റവും വലിയ നഗരമായ അൽമാട്ടി, ആധുനികതയുടെയും പ്രകൃതി സൗന്ദര്യത്തിന്റെയും സമ്പൂർണ്ണ സമന്വയമാണ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതെന്നാണ് പ്ലൂട്ടോ ട്രാവൽസിന്റെ മാനേജിംഗ് പാർട്ണർ ഭരത് ഐദസാനിയുടെ അഭിപ്രായം. “ഡബിൾ ഒക്യുപൻസി അടിസ്ഥാനത്തിൽ ആളൊന്നിന് 3,299 ദിർഹം മുതലാണ് അൽമാട്ടിക്കുള്ള പാക്കേജ് ആരംഭിക്കുന്നത്,”- ഐദസാനി പറഞ്ഞു. ഹൈക്കിംഗ് (hiking) , സ്കീയിംഗ് (skiing), ഐസ് സ്കേറ്റിംഗ് (ice skating) എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഔട്ട്ഡോർ ആക്ടിവിറ്റികളുടെ ഒരു ശ്രേണിയും നഗരത്തിലെ ടിയാൻ ഷാൻ പർവതനിരകലും നിങ്ങൾക്ക് സന്ദർശിക്കാം. “യാത്രക്കാർക്ക് നഗരത്തിലെ ചടുലമായ വിപണികൾ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും പരമ്പരാഗത കസാഖ് വിഭവങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാനും ചരിത്രപരമായ സ്ഥലങ്ങൾ സന്ദർശിക്കാനും കഴിയും,” ഐദസാനി പറഞ്ഞു.

മാലദ്വീപ്

അതിമനോഹരമായ കടൽത്തീരങ്ങൾക്കും ടർക്കോയ്സ് വെള്ളത്തിനും പേരുകേട്ട മാലിദ്വീപ് യാത്രകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. ജനപ്രിയ ഓൺലൈൻ വെബ്‌സൈറ്റായ ഹോളിഡേ ഫാക്ടറിക്ക് അനുയോജ്യമായ അവധിക്കാലത്തിനായി നിരവധി ഓപ്ഷനുകൾ ഉണ്ട്.

അബുദാബിയിൽ നിന്ന് നേരിട്ടുള്ള ഫ്ലൈറ്റുകൾക്കൊപ്പം, മാലിദ്വീപിലേക്കുള്ള അവധിക്കാല പാക്കേജിന്റെ വില 4,799 ദിർഹമാണ്. സഞ്ചാരികൾക്ക് ആഡംബരപൂർണമായ ഓവർവാട്ടർ ബംഗ്ലാവുകളിൽ വിശ്രമിക്കാം, വാട്ടർ സ്‌പോർട്‌സ് ആക്‌റ്റിവിറ്റികൾ ആസ്വദിക്കാം..

അസർബൈജാൻ

ആധുനിക വാസ്തുവിദ്യയുടെയും ചരിത്രപരമായ ചാരുതയുടെയും സമന്വയത്തോടെ, സഞ്ചാരികൾക്ക് പഴയ നഗരം പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും പരമ്പരാഗത അസെറി പാചകരീതികൾ ആസ്വദിക്കാനും കാസ്പിയൻ കടലിലൂടെയുള്ള ഊർജ്ജസ്വലമായ രാത്രി ജീവിതം ആസ്വദിക്കാനും കഴിയും ”- എന്നാണു ഗലദാരി ഇന്റർനാഷണൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് സർവീസസ് മാനേജർ രാജാ മിർ വസീം പറയുന്നത് .

അർമേനിയ
വിനോദസഞ്ചാരികൾക്ക് നഗരത്തിലെ പുരാതന പള്ളികൾ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും വംശഹത്യ സ്മാരകം സന്ദർശിക്കാനും രുചികരമായ അർമേനിയൻ വിഭവങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാനും കഴിയുന്ന ഒരു വളർന്നുവരുന്ന കേന്ദ്രം കൂടിയാണ് അർമേനിയയെന്ന് ടൂർസ് ഓൺ ബോർഡിൽ നിന്നുള്ള ദീപക് കൗശിക് പറഞ്ഞു.

“അർമേനിയയിലെ യെരേവാനിലേക്കുള്ള എല്ലാ ഉൾപ്പെടുന്ന അവധിക്കാല പാക്കേജുകൾക്കും താമസസൗകര്യങ്ങൾ, ഫ്ലൈറ്റുകൾ, ട്രാൻസ്ഫറുകൾ, കൂടാതെ രാജ്യത്തിന്റെ തനതായ പാരമ്പര്യങ്ങളും അതിമനോഹരമായ പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങളും കണ്ടെത്താനുള്ള അവസരവും ലഭിക്കുന്നത് 2,332 ദിർഹദിനാണ്,” ടൂർസ് ഓൺ ബോർഡിന്റെ മാനേജിംഗ് പാർട്ണർ ദീപക് കൗശിക് പറഞ്ഞു.

ടിബിലിസി, ജോർജിയ
ജിസിസി രാജ്യങ്ങളിലെ താമസക്കാർക്ക് ഏറ്റവും ആകർഷകമായ സ്ഥലമാണ് ജോർജിയ, “- ഇതൊരു മനോഹരമായ പഴയ പട്ടണമാണ്. സ്വാദിഷ്ടമായ പാചകരീതികൾ, ഊഷ്മളമായ ആതിഥ്യം എന്നിവയ്ക്ക് പേരുകേട്ട വിനോദസഞ്ചാരികൾക്ക് പുരാതന പള്ളികൾ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും പ്രകൃതിദത്തമായ ചൂടുനീരുറവകളിൽ വിശ്രമിക്കാനും പരമ്പരാഗത ജോർജിയൻ വിരുന്നുകളിൽ ഏർപ്പെടാനും കഴിയും.”
ജോർജിയയിലേക്കുള്ള പാക്കേജുകൾ പല ജനപ്രിയ വെബ്‌സൈറ്റുകളിലും 2,332 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നുണ്ട് .

സാൻസിബാർ, ടാൻസാനിയ

ടാൻസാനിയയുടെ തീരത്തുള്ള ഒരു ദ്വീപസമൂഹമായ സാൻസിബാർ, വെളുത്ത മണൽ കടൽത്തീരങ്ങളും ക്രിസ്റ്റൽ തെളിഞ്ഞ വെള്ളവും ആഫ്രിക്കയുടെ ഉഷ്ണമേഖലാ പറുദീസയാണ്. ഇത് ബീച്ചുകൾ, തീരദേശ ഗ്രാമങ്ങൾ, സുഗന്ധവ്യഞ്ജന കൃഷി എന്നിവയാൽ ശ്രദ്ധേയമാണ്. ദ്വീപ് പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുമ്പോൾ വിശ്രമിക്കാൻ ട്രാവൽവിംഗ്സിന്റെ നാല് രാത്രിയും അഞ്ച് പകലും പാക്കേജുകൾ നൽകുന്നുണ്ട്.
ഇവിടുത്തെ പഴങ്ങളുടെ പുത്തൻ മണവും സുഗന്ധവ്യഞ്ജനങ്ങളുടെ സുഗന്ധവും മനംമയക്കുന്നതാണെന്ന് യാത്രാ വ്യവസായ വിദഗ്ധർ പറയുന്നു. യുഎഇയിലെ പല ട്രാവൽ, ടൂറിസം വെബ്‌സൈറ്റുകളിലും സാൻസിബാറിലേക്കുള്ള പാക്കേജ് 4,299 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *