cfo jobs in dubai യുഎഇയിൽ 4 പ്രധാന മേഖലകളിൽ ഒന്നിലധികം ഒഴിവുകൾ ; കൂടുതൽ വിശദശാംശങ്ങൾ ഇങ്ങനെ .. - Pravasi Vartha JOB
hospitality and tourism careers
Posted By suhaila Posted On

cfo jobs in dubai യുഎഇയിൽ 4 പ്രധാന മേഖലകളിൽ ഒന്നിലധികം ഒഴിവുകൾ ; കൂടുതൽ വിശദശാംശങ്ങൾ ഇങ്ങനെ ..

യുഎഇ: യുഎഇ വിപണിയിൽ പുതിയ തൊഴിൽ സാധ്യതകൾ തുറന്നു കൊടുക്കുകയാണ് പല പ്രധാന മേഖലകളും. വിദ്യാഭ്യാസം, വ്യോമയാനം, ആരോഗ്യം, റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് തുടങ്ങിയ മേഖലകളിലെ വിവിധ തൊഴിലവസരങ്ങളിലേക്ക് cfo jobs in dubai നൈപുണ്യവും അനുഭവപരിചയവുമുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ ഇപ്പോൾ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നു. ഈ മേഖലകളിൽ നിലവിൽ വ്യക്തമായ നിയമന രീതികളും ചട്ടക്കൂടുകളും ഉണ്ടെങ്കിലും, തൊഴിലന്വേഷകർ അവരുടെ കഴിവുകൾക്കും താൽപ്പര്യങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായ അവസരങ്ങളെ തിരിച്ചറിയാനും അതിനനുസരിച്ച് തൊഴിൽ വിപണിയെ തിരഞ്ഞെടുക്കാനും ശ്രദ്ധിക്കണം. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HFQBUlcPCGb9oJrW9jdiRm

യുഎഇയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്‌കൂൾ ഗ്രൂപ്പായ ജെംസ് എഡ്യൂക്കേഷൻ അടുത്തിടെ അദ്ധ്യാപക-അനധ്യാപക ജോലികൾക്കായി 260 തസ്തികകൾ മുന്നോട്ടുവച്ചിരുന്നു . ദുബായ്, അബുദാബി എന്നിവയുൾപ്പെടെ യുഎഇയിലുടനീളം നിരവധി അധ്യാപന, അനധ്യാപക തസ്തികകളാണ് സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടത്.

കാരിയർ ഫ്ലൈ ദുബായ് ഈ വർഷം 1,000-ത്തിലധികം തൊഴിലവസരങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്ന ഒരു വിപുലീകരണ പദ്ധതി ആവിഷ്കരിച്ചിരുന്നു. മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ആഫ്രിക്ക, യൂറോപ്പ്, ഏഷ്യ എന്നിവിടങ്ങളിലെ 110 ലധികം ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് സർവീസുകൾ നടത്തുന്ന എയർലൈൻ ക്യാബിൻ ക്രൂ അംഗങ്ങൾ മുതൽ പൈലറ്റുമാരും എഞ്ചിനീയർമാരും വരെ വിവിധ റോളുകൾ ഏറ്റെടുക്കാൻ കഴിവുള്ള പ്രൊഫഷണലുകൾക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്. എയർലൈനിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റ് അനുസരിച്ച്, ക്യാബിൻ ക്രൂവിന്റെ റോളിന് 7,380 ദിർഹം (അടിസ്ഥാന ശമ്പളം + ഹൗസിംഗ് അലവൻസ് + ഗതാഗത അലവൻസ്) പ്രാരംഭ ശമ്പളം ഉണ്ടായിരിക്കും. ഇത് 3,800 ദിർഹം (പ്രതിമാസ ശരാശരി) ആയിരിക്കും.

യുഎഇയിലെ ഹെൽത്ത് കെയർ പ്രൊഫഷണലുകളുടെ ആവശ്യം വരും വർഷങ്ങളിൽ ഗണ്യമായ വളർച്ച കൈവരിക്കുമെന്നും . 2030 ആകുമ്പോഴേക്കും രാജ്യത്തിന് 33,000 നഴ്സുമാരും അനുബന്ധ ആരോഗ്യ വിദഗ്ധരും ആവശ്യമായി വരുമെന്നുമാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നത്. കോളിയേഴ്‌സ് ഹെൽത്ത്‌കെയർ & എജ്യുക്കേഷൻ ഡിവിഷന്റെ മാർക്കറ്റ് ഇന്റലിജൻസ് റിപ്പോർട്ടിൽ നിന്നുള്ള സമീപകാല പ്രവചനത്തിൽ അബുദാബിയിലെയും ദുബായിലെയും നിർദ്ദിഷ്ട ആവശ്യകതകൾ എടുത്തുകാണിക്കുന്നു. 2030ഓടെ അബുദാബിയിൽ 11,000 നഴ്‌സുമാരുടെയും 5,000 അനുബന്ധ ആരോഗ്യ വിദഗ്ധരുടെയും കുറവുണ്ടാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. അതുപോലെ, ദുബായിൽ 6,000 ഫിസിഷ്യൻമാരും 11,000 നഴ്‌സുമാരും ആവശ്യമാണ്. ജനസംഖ്യാ വർധനവ്, മെഡിക്കൽ ടൂറിസത്തിന്റെ ഉയർച്ച, വിട്ടുമാറാത്ത രോഗങ്ങളുടെ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന ഭാരം, പ്രായമാകുന്ന ജനസംഖ്യ, ഉയർന്ന രോഗികളുടെ പ്രതീക്ഷകൾ, ചികിത്സാ നവീകരണത്തിലും സാങ്കേതികവിദ്യയിലും ദ്രുതഗതിയിലുള്ള മുന്നേറ്റം തുടങ്ങിയ ഘടകങ്ങളെല്ലാം ഈ തൊഴിൽ മേഖലയെ വളരെയധികം സ്വാധിനിക്കുന്ന ഘടകങ്ങളാണ്.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *