draw online യുഎഇയിൽ വൻ സമ്മാന പദ്ധതികളുമായി പുതിയ എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോ വരുന്നു.. - Pravasi Vartha LIVING IN UAE
Posted By suhaila Posted On

draw online യുഎഇയിൽ വൻ സമ്മാന പദ്ധതികളുമായി പുതിയ എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോ വരുന്നു..

യുഎഇ: യുഎഇയിൽ വൻ സമ്മാന പദ്ധതികളുമായി പുതിയ എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോ ഗെയിം draw online പദ്ധതി വരുന്നു. തിങ്കളാഴ്ച യുഎഇയിൽ പ്രഖ്യാപിച്ച ഈ പുതിയ ഗെയിം 25 വർഷത്തേക്ക് എല്ലാ മാസവും 25,000 ദിർഹം എന്ന മഹത്തായ സമ്മാനമാണ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഗെയിമായ FAST5, ടിക്കറ്റിൽ ഒറ്റത്തവണ 25 ദിർഹം ലഭിക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യതയാണ് തുറന്നിടുന്നത്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HFQBUlcPCGb9oJrW9jdiRm

“പങ്കാളികൾക്ക് 25 വർഷത്തേക്ക് എല്ലാ മാസവും 25,000 ദിർഹം എന്ന ജീവിതത്തെ മാറ്റിമറിക്കുന്ന മഹത്തായ സമ്മാനത്തിനായി മത്സരിക്കുക മാത്രമല്ല, പങ്കെടുക്കുന്ന മൂന്ന് പേർക്ക് റാഫിൾ നറുക്കെടുപ്പിൽ ഗണ്യമായ തുക 75,000, 50,000 ദിർഹം, 25,000 വീതം നേടാനാകും. ഓരോ ടിക്കറ്റും ടു-ഇൻ-വൺ അവസരമാണ്, വിജയം അവകാശപ്പെടാനും ജീവിതം മാറ്റാനുമുള്ള സാധ്യത വിപുലപ്പെടുത്തുന്നു, ”എമിറേറ്റ്സ് ഡ്രോ മേധാവി പറഞ്ഞു. FAST5 എല്ലാ ശനിയാഴ്ചയും യുഎഇ സമയം രാത്രി 9 മണിക്കാണ് നടക്കുക , ആദ്യ ഗെയിം മെയ് 27 ന് തത്സമയം സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യും.

എമിറേറ്റ്‌സ് നറുക്കെടുപ്പിൽ ഇപ്പോൾ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് എല്ലാ ആഴ്‌ചയിലും മൂന്ന് ഗെയിമുകൾ കളിക്കാനുള്ള അവസരം ഉണ്ടാകും . അതിന്റെ MEGA7 100 ദശലക്ഷം ദിർഹത്തിന്റെ മഹത്തായ സമ്മാനമാണ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. ഇത് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ആഫ്രിക്ക, ഏഷ്യ എന്നിവിടങ്ങളിലെ ഏറ്റവും വലിയ സമ്മാനമാണ്. EASY6, ലളിതമായ പ്രതിവാര നറുക്കെടുപ്പാണ്, ഇതിൽ 15 ദശലക്ഷം ദിർഹം വലിയ സമ്മാനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

25 ദിർഹം ടിക്കറ്റ് വാങ്ങി FAST5 നറുക്കെടുപ്പിൽ പങ്കെടുക്കാം. ഓൺലൈനിലോ ആപ്പിലോ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തതിന് ശേഷം, പങ്കെടുക്കുന്നവർ 42 പന്തുകൾ മാത്രമുള്ള ഒരു പൂളിൽ നിന്ന് അവരുടെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട അഞ്ചക്ക നമ്പറുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ‘ക്വിക്ക്-പിക്ക്’ ബട്ടൺ വഴി ക്രമരഹിതമായി അവരുടെ നമ്പറുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് സിസ്റ്റം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് നിലവിലുള്ള നറുക്കെടുപ്പ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനോ അല്ലെങ്കിൽ ‘മൾട്ടിപ്പിൾ വരാനിരിക്കുന്ന ഡ്രോകൾ’ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനോ ഉള്ള ഓപ്‌ഷനുണ്ട്, ഇത് തുടർച്ചയായി അഞ്ച് ആഴ്‌ച മുമ്പ് വരെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവരെ അനുവദിക്കുന്നു.

“25 ദിർഹം മിതമായ ടിക്കറ്റിലൂടെ ആക്‌സസ് ചെയ്യാവുന്ന FAST5 ഉപയോഗിച്ച്, കളിക്കാർക്ക് അവരുടെ സംരംഭകത്വ സ്വപ്നങ്ങൾ യാഥാർത്ഥ്യമാക്കി മാറ്റാനും പണയത്തിന്റെ ഭാരമില്ലാതെ അവരുടെ സ്വപ്ന ഭവനം സ്വന്തമാക്കാനും സംഭാവന നൽകാനും അവസരമുണ്ട്. ഈ അസാധാരണ ഗെയിം പരിധിയില്ലാത്ത സാധ്യതകളിലേക്കുള്ള വാതിൽ തുറക്കുന്നു, വൈവിധ്യമാർന്ന പശ്ചാത്തലങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള വിജയികളെ സ്ഥിരവും വിശ്വസനീയവുമായ വരുമാന സ്രോതസ്സ് സ്വീകരിക്കാൻ പ്രാപ്തരാക്കുന്നു, സ്ഥിരത, സുരക്ഷിതത്വം, സാമ്പത്തിക ആശങ്കകളിൽ നിന്നുള്ള സ്വാതന്ത്ര്യം എന്നിവയുടെ ഭാവി ഉറപ്പാക്കുന്നു” – എന്നാണ് എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോയുടെ മാർക്കറ്റിംഗ് മേധാവി പോൾ ചാഡർ വിശദീകരിച്ചത്.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *