ഇത് ആര്‍ട്ടിക് അല്ല, ഗള്‍ഫ് രാജ്യത്ത് ഇതെന്ത് അത്ഭുതം ; അപൂര്‍വ്വ വീഡിയോ കാണാം - Pravasi Vartha
Posted By editor Posted On

ഇത് ആര്‍ട്ടിക് അല്ല, ഗള്‍ഫ് രാജ്യത്ത് ഇതെന്ത് അത്ഭുതം ; അപൂര്‍വ്വ വീഡിയോ കാണാം

ഒമാനിലെ ഒരു പര്‍വതത്തെ മഞ്ഞ് മൂടിയിരിക്കുന്ന വീഡിയോ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പ്രചരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇത് ആര്‍ട്ടിക് പ്രദേശത്ത് നിന്നുള്ള കാഴ്ചയാണെന്ന് തീര്‍ച്ചയായും എല്ലാവരും തെറ്റിദ്ധരിക്കാം. ടൈംസ് ഓഫ് ഒമാന്‍ പറയുന്നത് അനുസരിച്ച് തിങ്കളാഴ്ച വൈകുന്നേരം മുതല്‍ ഒമാനിലെ ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയ പര്‍വതങ്ങളിലൊന്നായ ജബല്‍ ഷംസില്‍ മഞ്ഞ് വീഴാന്‍ തുടങ്ങി, അത് ഇന്നും തുടരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക  https://chat.whatsapp.com/HrBMSJlYxxE3pXHlJyWsp0  അല്‍ ദഖിലിയയിലെ ജെബല്‍ ഷംസില്‍ -1 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസും ഉയര്‍ന്ന ആര്‍ദ്രതയും രേഖപ്പെടുത്തിയതായി ഒമാന്‍ കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷകന്‍ വ്യക്തമാക്കി.
@storm_ae എന്ന കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ അക്കൗണ്ട് ജെബല്‍ ഷാംസില്‍ തണുത്തുറഞ്ഞ പ്രഭാത ദൃശ്യങ്ങളുടെ ക്ലിപ്പ് പങ്കിട്ടു.

ഗൂഗിളിന്റെ കാലാവസ്ഥാ പ്ലാറ്റ്ഫോം രാവിലെ 9.30 ന് പര്‍വതത്തില്‍ 2 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസ് താപനില രേഖപ്പെടുത്തി, ഇത് -1 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസായി കുറയുമെന്ന് പ്രവചിച്ചു. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പ്രചരിച്ച ഒരു വീഡിയോ ക്ലിപ്പില്‍ -0.3 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസ് താപനില കാണിക്കുന്നു. ശീതകാല താപനില 4 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസില്‍ എത്താന്‍ തുടങ്ങുന്ന യുഎഇയെ പോലെ, സുല്‍ത്താനേറ്റിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങളും മെര്‍ക്കുറി റീഡിംഗില്‍ ശ്രദ്ധേയമായ ഇടിവ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *