കിടിലന്‍ ട്രിപ്പ് പോകാന്‍ ഒരുങ്ങിക്കോളൂ…യുഎഇയില്‍ നിന്ന് പ്രധാന ടൂറിസ്റ്റ് സ്‌പോര്‍ട്ടുകളിലേക്ക് 199 ദിര്‍ഹത്തിന്റെ ടിക്കറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ച് എയര്‍ലൈന്‍ - Pravasi Vartha

കിടിലന്‍ ട്രിപ്പ് പോകാന്‍ ഒരുങ്ങിക്കോളൂ…യുഎഇയില്‍ നിന്ന് പ്രധാന ടൂറിസ്റ്റ് സ്‌പോര്‍ട്ടുകളിലേക്ക് 199 ദിര്‍ഹത്തിന്റെ ടിക്കറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ച് എയര്‍ലൈന്‍

യുഎഇയില്‍ നിന്ന് പ്രധാന ടൂറിസ്റ്റ് സ്‌പോര്‍ട്ടുകളിലേക്ക് 199 ദിര്‍ഹത്തിന്റെ ടിക്കറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ച് എയര്‍ലൈന്‍. യുഎഇയുടെ ദേശീയ വിമാനക്കമ്പനിയായ വിസ് എയര്‍ അബുദാബിയാണ് കുറഞ്ഞ നിരക്കിലുള്ള വിമാന ടിക്കറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചത്. അങ്കാറയിലേക്ക് പുതുതായി ആരംഭിച്ച ഫ്‌ലൈറ്റ് സര്‍വീസിലൂടെയാണ് ഇത് സാധ്യതമാകുക. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക  https://chat.whatsapp.com/HrBMSJlYxxE3pXHlJyWsp0  യുഎഇയിലെയും തുര്‍ക്കിയിലെയും വിനോദസഞ്ചാരികള്‍ക്കും താമസക്കാര്‍ക്കും തടസ്സരഹിതവും പോയിന്റ് ടു പോയിന്റ് യാത്രയും പുതിയ റൂട്ട് സമ്മാനിക്കുന്നു. അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് അങ്കാറയിലേക്കുള്ള ഫ്‌ലൈറ്റ് ചൊവ്വ, വ്യാഴം, ശനി ദിവസങ്ങളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു, 199 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ വളരെ കുറഞ്ഞ നിരക്കുകളില്‍ ടിക്കറ്റ് ലഭ്യമാണ്.
നിലവില്‍ വിസ് എയര്‍ അബുദാബി, അലക്‌സാണ്ട്രിയ (ഈജിപ്ത്), അല്‍മാട്ടി (കസാക്കിസ്ഥാന്‍), അമ്മാന്‍ (ജോര്‍ദാന്‍), അങ്കാറ (തുര്‍ക്കി), അക്കാബ (ജോര്‍ദാന്‍), ഏഥന്‍സ്, (ഗ്രീസ്), ബാക്കു (അസര്‍ബൈജാന്‍), ബെല്‍ഗ്രേഡ് (സെര്‍ബിയ), ദമ്മാം (സൗദി അറേബ്യ), കുവൈറ്റ് സിറ്റി (കുവൈത്ത്), കുട്ടൈസി (ജോര്‍ജിയ), മനാമ (ബഹ്റൈന്‍), മാലെ (മാലദ്വീപ്), മദീന (സൗദി അറേബ്യ), മസ്‌കറ്റ് (ഒമാന്‍), ), നൂര്‍ സുല്‍ത്താന്‍ (കസാക്കിസ്ഥാന്‍), സലാല (ഒമാന്‍), സാന്റോറിനി (ഗ്രീസ്), സമര്‍ഖണ്ഡ് (ഉസ്‌ബെക്കിസ്ഥാന്‍), സരജേവോ (ബോസ്‌നിയ), താഷ്‌കെന്റ് (ഉസ്‌ബെക്കിസ്ഥാന്‍), ടെല്‍-അവീവ് (ഇസ്രായേല്‍), ടിറാന (അല്‍ബേനിയ), യെരേവാന്‍ (അര്‍മേനിയ) എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് വളരെ കുറഞ്ഞ നിരക്കും തടസ്സരഹിതവും കാര്യക്ഷമവുമായ യാത്രാ അവസരം നല്‍കുന്നു.

Wizz Flex ഉപയോഗിച്ച്, യാത്രക്കാര്‍ക്ക് പുറപ്പെടുന്നതിന് മൂന്ന് മണിക്കൂര്‍ മുമ്പ് വരെ യാതൊരു ഫീസും കൂടാതെ അവരുടെ ഫ്‌ലൈറ്റ് റദ്ദാക്കാനും വിമാനത്തിന്റെ ക്രെഡിറ്റില്‍ 100% നിരക്ക് ഉടന്‍ റീഇമ്പേഴ്സ് ചെയ്യാനും കഴിയും. അഡ്മിനിസ്ട്രേഷന്‍ ഫീസ് ഉള്‍പ്പെടെ വണ്‍വേ വില. ഒരു ക്യാരി-ഓണ്‍ ബാഗ് (പരമാവധി: 40x30x20cm) ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ട്രോളി ബാഗും ചെക്ക്-ഇന്‍ ബാഗേജിന്റെ ഓരോ ഭാഗവും അധിക ഫീസിന് വിധേയമാണ്. wizzair.com-ലും Wizz മൊബൈല്‍ ആപ്പിലും നടത്തുന്ന ബുക്കിംഗുകള്‍ക്ക് മാത്രമേ വില ബാധകമാകൂ.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *