new years eve 2022 dubai : യുഎഇയിലെ പുതുവര്‍ഷ രാവ്: രാജ്യത്തുടനീളം നടക്കുന്ന ആഘോഷങ്ങളുടെ പൂര്‍ണമായ വിവരങ്ങള്‍ ഇതാ - Pravasi Vartha
new years eve 2022 dubai
Posted By editor Posted On

new years eve 2022 dubai : യുഎഇയിലെ പുതുവര്‍ഷ രാവ്: രാജ്യത്തുടനീളം നടക്കുന്ന ആഘോഷങ്ങളുടെ പൂര്‍ണമായ വിവരങ്ങള്‍ ഇതാ

നാട്ടിലേക്കുള്ള വിമാന ടിക്കറ്റ് നിരക്കുകള്‍ പരിശോധിക്കാം

2023-ലെ ഏറ്റവും ഗംഭീരമായ തുടക്കത്തിന് രാജ്യം ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു. യുഎഇയിലുടനീളം ഗംഭീര പരിപാടികളാണ് new years eve 2022 dubai ഇന്ന് നടക്കാനിരിക്കുന്നത്.   വാട്സപ്പിൽ ഏത് ഭാഷയിൽ വരുന്ന മെസ്സേജുകളും ഇനി മലയാളത്തിൽ വായിക്കാം  അവയെ കുറിച്ചുള്ള പൂര്‍ണമായ വിവരങ്ങള്‍ ഇതാ.
കരിമരുന്ന് പ്രയോഗം
അബുദാബി: കോവിഡ് 19 ന് ശേഷം നിയന്ത്രണങ്ങളില്ലാതെ എമിറേറ്റിലെ ആദ്യ ആഘോഷത്തില്‍, 3,000 ഡ്രോണുകള്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന 40 മിനിറ്റ് വെടിക്കെട്ട് ഉണ്ടാകും. ഇത് നിരവധി ലോക റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ സൃഷ്ടിക്കാന്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്നു. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HrBMSJlYxxE3pXHlJyWsp0 സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് അവിസ്മരണീയമായ കാഴ്ച ആസ്വദിക്കുന്നതിനായി സൗജന്യ ബസ് സര്‍വീസ് ലഭ്യമാണ്.
ദുബായ്: ദുബായ് ഫ്രെയിം, ബ്ലൂവാട്ടേഴ്സ്, ജെബിആര്‍, ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് എന്നിവയുള്‍പ്പെടെ എമിറേറ്റിലെ 30 സ്ഥലങ്ങളില്‍ വെടിക്കെട്ട് നടക്കും. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയ ടവറായ ബുര്‍ജ് ഖലീഫയില്‍ ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന വെടിക്കെട്ട് നടക്കും. റോഡ്സ് ആന്‍ഡ് ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് അതോറിറ്റിയുടെ കണക്കനുസരിച്ച്, ഡൗണ്ടൗണ്‍ ഏരിയയ്ക്ക് ചുറ്റുമുള്ള റോഡുകള്‍ നേരത്തെ അടയ്ക്കും. കാഴ്ചയ്ക്കായി ദുബായ് മാളില്‍ എത്താന്‍ മറ്റ് നിരവധി മാര്‍ഗങ്ങളുണ്ട്.
റാസല്‍ഖൈമ: പുതിയ ലോക റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ സ്ഥാപിക്കാന്‍ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള മിന്നുന്ന സംഗീത വെടിക്കെട്ടുമായി എമിറേറ്റ് 2023 നെ വരവേല്‍ക്കും. പൈറോ ഡ്രോണുകള്‍, നാനോ ലൈറ്റുകള്‍, ഇലക്ട്രോണിക് ബീറ്റുകളില്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്ന 12 മിനിറ്റ് ദൈര്‍ഘ്യമുള്ള കരിമരുന്ന് പ്രയോഗം ആകാശത്തെ പ്രകാശിപ്പിക്കും.
ഷാര്‍ജ: അല്‍ മജാസ് വാട്ടര്‍ഫ്രണ്ടില്‍ 8 മിനിറ്റ് ദൈര്‍ഘ്യമുള്ള കരിമരുന്ന് പ്രയോഗം ഖാലിദ് ലഗൂണിനെ പ്രകാശിപ്പിക്കും.

കലാപരിപാടികള്‍
2023-നെ മനോഹരമായി സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിനായി രാജ്യത്തുടനീളം നിരവധി ലോകോത്തര പ്രകടനങ്ങള്‍ നടത്താന്‍ പദ്ധതിയിട്ടിട്ടുണ്ട്.
അറ്റ്ലാന്റിസ്, ദുബായ്: ഓസ്ട്രേലിയന്‍ ഗായിക കൈലി മിനോഗ് അറ്റ്ലാന്റിസിലെ ദി പാമില്‍ മ്യൂസിക് ഷോ നടത്തുന്നു, ഈ വര്‍ഷത്തെ ഗാലയുടെ തീം ‘എ നൈറ്റ് വിത്ത് ദ സ്റ്റാര്‍സ്’ എന്നതാണ്. അതോടൊപ്പം 30-പീസ് ലൈവ് ബാന്‍ഡ് പ്രകടനവും ഉണ്ടാകും.
ലിവ വില്ലേജ്, അബുദാബി: എമിറാത്തി പൈതൃകവും കലയും സംഗീതവും ആഘോഷിക്കുന്ന ഗ്രാമത്തില്‍ പ്രാദേശിക ഇതിഹാസങ്ങളായ ഖാലിദ് അബ്ദുള്‍റഹ്മാന്‍, ഖാലിദ് അല്‍ മുല്ല, അലി ബിന്‍ മുഹമ്മദ് എന്നിവര്‍ പുതുവത്സരാഘോഷ പരിപാടികള്‍ അവതരിപ്പിക്കും.
നമ്മോസ്, ദുബായ്: അവാര്‍ഡ് ജേതാവായ ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ് എന്റിക് ഇഗ്ലേഷ്യസ് ട്രെന്‍ഡി ബീച്ച് സൈഡ് സ്‌പോട്ടായ നാമോസില്‍ തത്സമയ പ്രകടനം അവതരിപ്പിക്കും, അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം പ്രശസ്ത ക്യൂബന്‍ റെഗ്ഗെറ്റണ്‍ ജോഡി ജെന്റെ ഡി സോണയും പങ്കെടുക്കും.

ബസ്സത വില്ലേജ്, റാസല്‍ഖൈമ: 3 സ്റ്റേജുകളിലായി 20 മണിക്കൂര്‍ നീണ്ടുനില്‍ക്കുന്ന സംഗീതോത്സവം നടക്കും. അതില്‍ 20-ലധികം അന്തര്‍ദേശീയ, പ്രാദേശിക കലാകാരന്മാര്‍ പങ്കെടുക്കുന്നു. മിറാഷ് NYE 2023 ഡിസംബര്‍ 31 ന് വൈകുന്നേരം 4 മണിക്ക് ആരംഭിക്കും.
ദി അജണ്ട, ദുബായ്: ഡിസംബര്‍ 31 ന് പോപ്പ് സംഗീത രാജ്ഞി നദ അല്‍-ഖല, ഹിറ്റ് മേക്കര്‍ താഹ സുലിമാന്‍, മഗ്രിബി പോപ്പ് ബാന്‍ഡ് മാര്‍സിംബ എന്നിവര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന സംഗീത മാമാങ്കം അരങ്ങേറും.
ഖോര്‍ഫക്കന്‍ ആംഫി തിയേറ്റര്‍, ഷാര്‍ജ: 2023-ല്‍ ഖോര്‍ഫക്കാനില്‍ നടക്കുന്ന സംഗീത പരിപാടിയില്‍ പ്രശസ്ത എമിറാത്തി ഗായകന്‍ ഹുസൈന്‍ അല്‍ ജാസ്മിയും ഇറാഖി സുന്ദരി അസീല്‍ ഹമീമും പങ്കെടുക്കും.
ഫെസ്റ്റിവല്‍ സിറ്റി, ദുബായ്: ഫെസ്റ്റിവല്‍ സിറ്റിയില്‍ നടക്കുന്ന ബ്ലിംഗ് ബ്ലിംഗ് NYE 2023 മ്യൂസിക് ഷോയില്‍ ഇന്ത്യന്‍ പോപ്സ്റ്റാര്‍ ബിപ്രാക്കും നിരവധി അന്തര്‍ദ്ദേശീയ, പ്രാദേശിക ഡിജെകളും അവതരിപ്പിക്കും.
ഓര്‍ക്കേണ്ട കാര്യങ്ങള്‍ ഇവയൊക്കെ
സന്ദര്‍ശക ആകര്‍ഷണങ്ങള്‍: മിക്ക വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങളും പൂര്‍ണ്ണമായി ബുക്ക് ചെയ്തതായി ട്രാവല്‍ ഏജന്റുമാര്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതിനാല്‍, ഡിസംബര്‍ 31-നോ ജനുവരി 1-നോ ഏതെങ്കിലും ആകര്‍ഷണങ്ങള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് മുന്‍കൂട്ടി വിളിച്ച് പരിശോധിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *