new year's celebration in dubai : ദുബായിലെ പുതുവത്സരാഘോഷം: നാളെ മെട്രോ വഴി ബുര്‍ജ് ഖലീഫയിലെത്താനുള്ള വഴികളിതാ - Pravasi Vartha
new year's celebration in dubai
Posted By editor Posted On

new year’s celebration in dubai : ദുബായിലെ പുതുവത്സരാഘോഷം: നാളെ മെട്രോ വഴി ബുര്‍ജ് ഖലീഫയിലെത്താനുള്ള വഴികളിതാ

നാട്ടിലേക്കുള്ള വിമാന ടിക്കറ്റ് നിരക്കുകള്‍ പരിശോധിക്കാം

നാളത്തെ പുതുവത്സരാഘോഷത്തിന് ദുബായിലെ ബുര്‍ജ് ഖലീഫയില്‍ new year’s celebration in dubai അതിഗംഭീര ഷോ നടക്കുന്നുണ്ട്. മിന്നുന്ന പ്രകാശകിരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് രണ്ട് ലോക റെക്കോര്‍ഡുകള്‍ തകര്‍ക്കാണ് ശ്രമിക്കുന്നത്. വാട്സപ്പിൽ ഏത് ഭാഷയിൽ വരുന്ന മെസ്സേജുകളും ഇനി മലയാളത്തിൽ വായിക്കാം  കരിമരുന്ന് പ്രയോഗം എന്നത്തേയും പോലെ ഗംഭീരമായിരിക്കും, അത ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയ കെട്ടിടത്തെ പ്രത്യാശയുടെയും സന്തോഷത്തിന്റെയും ഐക്യത്തിന്റെയും തിളങ്ങുന്ന വിളക്കാക്കി മാറ്റും. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HrBMSJlYxxE3pXHlJyWsp0

നിങ്ങള്‍ മെഗാ ഷോ കാണാന്‍ ദുബായിലേക്ക് പോയ സന്ദര്‍ശകനോ അല്ലെങ്കില്‍ ഡൗണ്‍ടൗണ്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റില്‍ പുതുവത്സരരാവ് ചെലവഴിക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ച താമസക്കാരനോ ആകട്ടെ, രാത്രി മുഴുവന്‍ ഊര്‍ജസ്വലമാക്കാനും കാഴ്ച ആസ്വദിക്കാന്‍ നിങ്ങള്‍ തയ്യാറെടുപ്പ് നടത്തേണ്ടതുണ്ട്. ആദ്യം, നിങ്ങളുടെ റൂട്ട് ശ്രദ്ധാപൂര്‍വ്വം ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയും എല്ലാ റോഡ് അടയ്ക്കലുകളും ഗതാഗത ഷെഡ്യൂളുകളും ശ്രദ്ധിക്കുകയും വേണം. പാര്‍ക്കിംഗ് പ്രശ്നങ്ങളും ട്രാഫിക് ജാമുകളും ഉണ്ടാകുമെന്നതിനാല്‍ ദുബായ് മെട്രോയില്‍ യാത്ര ചെയ്യുന്നതാണ് ഏറ്റവും സൗകര്യപ്രദം.

റോഡ്സ് ആന്‍ഡ് ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് അതോറിറ്റിയും (ആര്‍ടിഎ) ദുബായ് പോലീസും പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ദുബായ് മെട്രോയിലൂടെ ബുര്‍ജ് ഖലീഫയിലേക്ക് പോകാനുള്ള മൂന്ന് വഴികള്‍ ഇതാ:
ബുര്‍ജ് ഖലീഫ-ദുബായ് മാള്‍ സ്റ്റേഷനില്‍ നിന്ന്
ഈ റൂട്ട് 2 പാതകളായി തിരിച്ചിരിക്കുന്നു: ഒന്ന് കുടുംബങ്ങള്‍ക്കായി ഐലന്‍ഡ് പാര്‍ക്കിലേക്കും ടവര്‍ വ്യൂവിനു പിന്നിലുള്ള പ്രദേശത്തേക്കും, മറ്റൊന്ന് മറ്റ് ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്കായി കരിമരുന്ന് പ്രയോഗം ആസ്വദിക്കാന്‍ സൗത്ത് റിഡ്ജിലേക്ക് പോകുന്നതിന്
ഫിനാന്‍ഷ്യല്‍ സെന്റര്‍ സ്റ്റേഷനില്‍ നിന്ന്
ബൊളിവാര്‍ഡ് ഏരിയയിലേക്ക് പോകുന്ന കുടുംബങ്ങള്‍ക്കായാണ് ഒരു പാത്, രണ്ടാമത്തെ പാത മറ്റ് ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്കും സൗത്ത് എഡ്ജ് ഏരിയയിലേക്കുള്ളതുമാണ്.
ബിസിനസ് ബേ സ്റ്റേഷനില്‍ നിന്ന്
ഡൗണ്‍ടൗണ്‍ ഏരിയയിലേക്കുള്ള നേരിട്ടുള്ള റൂട്ട് മാപ്പ് ചെയ്തു; യാത്രക്കാര്‍ അടയാളങ്ങള്‍ പാലിക്കണം.
ബുര്‍ജ് ഖലീഫ സ്റ്റേഷനും ദുബായ് മാളുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന മെട്രോ ലിങ്കും വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് അല്ലെങ്കില്‍ സ്റ്റേഷന്റെ കപ്പാസിറ്റി കവിഞ്ഞാല്‍ അടയ്ക്കപ്പെടും. അതിനാലാണ് ബദല്‍ റൂട്ടുകള്‍ രൂപപ്പെടുത്തിയത്.
ദുബായ് മാളിനുള്ളില്‍ ഉള്ളവര്‍ക്കായി പ്രത്യേക റൂട്ടുകളും സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.
സംയോജിത പദ്ധതിയില്‍ ആഫ്റ്റര്‍ ഷോ എക്സിറ്റ് റൂട്ടുകളും ഫയര്‍ എക്സിറ്റുകളും ഉള്‍പ്പെടുന്നുവെന്ന് ദുബായ് പോലീസിലെ ഓപ്പറേഷന്‍സ് കാര്യങ്ങളുടെ ആക്ടിംഗ് അസിസ്റ്റന്റ് കമാന്‍ഡന്റും ഇന്റര്‍നാഷണല്‍, ലോക്കല്‍ ഇവന്റുകള്‍ സുരക്ഷിതമാക്കുന്നതിനുള്ള എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റിയുടെ ആക്ടിംഗ് ചെയര്‍മാനുമായ മേജര്‍ ജനറല്‍ സെയ്ഫ് മുഹൈര്‍ അല്‍ മസ്റൂയി പറഞ്ഞു.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *