invest in new business ideas : യുഎഇയുടെ ആദ്യത്തെ പേ-പെര്‍-മിനിറ്റ് കാര്‍ റെന്റല്‍ ആശയവുമായി യുഡ്രൈവ് - Pravasi Vartha

invest in new business ideas : യുഎഇയുടെ ആദ്യത്തെ പേ-പെര്‍-മിനിറ്റ് കാര്‍ റെന്റല്‍ ആശയവുമായി യുഡ്രൈവ്

നാട്ടിലേക്കുള്ള വിമാന ടിക്കറ്റ് നിരക്കുകള്‍ പരിശോധിക്കാം

യുഎഇയുടെ ആദ്യത്തെ പേ-പെര്‍-മിനിറ്റ് കാര്‍ റെന്റല്‍ ആശയവുമായി യുഡ്രൈവ്. ഹാസിബ് ഖാന്‍ എന്ന യുവാവാണ് ഈ സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പിന് invest in new business ideas പിന്നില്‍. പ്രവാസിയായ ഹാസിബ് ഖാന്‍ 16 വയസ്സുള്ളപ്പോളാണ് കാര്‍ വ്യാപാരം ആരംഭിക്കുന്നത്. നാട്ടില്‍ വാഹനമുള്ളവര്‍ക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും  2014-ല്‍ ദുബായില്‍ ഒരു കാര്‍ വാടകയ്ക്കെടുത്ത് കമ്പനി ആരംഭിക്കുകയും മോഡല്‍ ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്യാനും മെച്ചപ്പെടുത്താനുമുള്ള വഴികള്‍ ആവിഷ്‌കരിക്കുകയാണ് ചെയ്തു. ഇതാണ് യു-ഡ്രൈവിന്റെ തുടക്കത്തിലേക്ക് നയിച്ചത്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HrBMSJlYxxE3pXHlJyWsp0   ഈ വര്‍ഷം ദുബായ് വേള്‍ഡ് ട്രേഡ് സെന്ററില്‍ നടന്ന ജിറ്റെക്‌സ് ഗ്ലോബല്‍ 2022ല്‍ യു-ഡ്രൈവിന്റെ ആദ്യത്തെ ഉല്‍പ്പന്നം പുറത്തിറക്കി.

https://www.seekinforms.com/2022/11/03/dubai-police-application/

”യൂറോപ്പ്, മിഡില്‍ ഈസ്റ്റ്, ഏഷ്യ എന്നിവിടങ്ങളിലെ വാണിജ്യ, നിക്ഷേപ ഇടപാടുകള്‍ സുഗമമാക്കുന്നതിനായാണ് യുഡ്രൈവന്റെ സ്ഥാപകനായ ഹാസിബ് ഖാന്‍ 2003-ല്‍ യാത്ര ആരംഭിച്ചത്” യു-ഡ്രൈവ് യുഎഇയുടെ ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസറും (സിഇഒ) സഹസ്ഥാപകനുമായ നിക്കോളാസ് വാട്സണ്‍ പറഞ്ഞു.
യുഡ്രൈവിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ആദ്യത്തെ മൂന്ന് വര്‍ഷം നെഗറ്റീവ് യൂണിറ്റ് ഇക്കണോമിക്സ് ഉള്ളതായിട്ടാണ് രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. നിലവിലുള്ളവര്‍ക്കോ എതിരാളികള്‍ക്കോ തോല്‍പ്പിക്കാന്‍ പ്രയാസമായേക്കാവുന്ന ബ്രാന്‍ഡും അനുഭവവും നിര്‍മ്മിക്കുന്നതില്‍ ഞങ്ങള്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു. ഈ വളര്‍ച്ച വിശ്വസ്തമായ ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറ നേടി തന്നു, മികച്ച നിരക്കുകള്‍ക്കായി വിതരണക്കാരുമായി ചര്‍ച്ച നടത്താനും യൂണിറ്റ് ചെലവ് കുറയ്ക്കാനും ഇത് അനുവദിച്ചു. ഫലപ്രദമായി സമ്പദ്വ്യവസ്ഥയില്‍ നിന്ന് പ്രയോജനം നേടുകയും വിതരണക്കാരുമായി വിശ്വാസം വളര്‍ത്തിയെടുക്കുകയും ചെയ്തു, ”അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

2020-ല്‍ സീഡ് റൗണ്ടില്‍ $2.5 (9.18 ദിര്‍ഹം) മില്യണ്‍ ഡോളര്‍ നേടിയ യുഡ്രൈവ്, 2021 ജനുവരിയില്‍, ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ഇക്വിറ്റി ക്രൗഡ് ഫണ്ടിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമായ യുറീക്കയില്‍ നിന്ന് $1.3 (ദിര്‍ഹം4.77) മില്യണ്‍ സമാഹരിച്ചു. ദുബായ് കള്‍ട്ടിവ്8 വഴിയുള്ള ദുബായ് എസ്എംഇ അതോറിറ്റി, കാര്‍ ലീസിംഗ് വിപണിയില്‍ അനുഭവപരിചയമുള്ള ഒമാന്‍ ഹോള്‍ഡിംഗ് ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ എന്നിവയുടെതുള്‍പ്പെടെയുള്ള പിന്തുണയും സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പിനുണ്ട്. മൊത്തത്തില്‍, ഇതുവരെ യു-ഡ്രൈവ് 10 ദശലക്ഷം ഡോളര്‍ (36.73 ദിര്‍ഹം) സമാഹരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *