dubai open market : യുഎഇ: വളരെ വിലക്കുറവില്‍ ഷോപ്പിംഗ് മുതല്‍ ഗെയിമിംഗ് വരെ നടത്താം; ഓപ്പണ്‍ മാര്‍ക്കറ്റിനെ കുറിച്ചറിയാം - Pravasi Vartha

dubai open market : യുഎഇ: വളരെ വിലക്കുറവില്‍ ഷോപ്പിംഗ് മുതല്‍ ഗെയിമിംഗ് വരെ നടത്താം; ഓപ്പണ്‍ മാര്‍ക്കറ്റിനെ കുറിച്ചറിയാം

ഖത്തര്‍ ലോകകപ്പ് ഇനി മൊബൈലില്‍ കാണാം

ശീതകാലമായതിനാല്‍ താമസക്കാര്‍ ഇപ്പോള്‍ കൂടുതല്‍ സമയം പുറത്താണ് ചെലവഴിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ സാധനങ്ങള്‍ വാങ്ങിയും ഗെയിം കളിച്ചും സമയം ചെലവഴിക്കുന്നവരുടെ എണ്ണം വര്‍ധിച്ചു.  നാട്ടില്‍ വാഹനമുള്ളവര്‍ക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും പഴയ ദുബായിയുടെ ഭാഗമായ ദെയ്റയില്‍ നിരവധി ഓപ്പണ്‍ മാര്‍ക്കറ്റുകള്‍ dubai open market വളരുന്നതിനാല്‍ അതിന്റെ മനോഹാരിത ഇപ്പോഴും സജീവമാണ്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HrBMSJlYxxE3pXHlJyWsp0  താമസക്കാര്‍ക്കും വിനോദസഞ്ചാരികള്‍ക്കും സമയം ചെലവഴിക്കാനുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ സ്ഥലങ്ങളിലൊന്നാണ് ഓപ്പണ്‍ മാര്‍ക്കറ്റുകള്‍.

https://www.seekinforms.com/2022/11/03/dubai-police-application/

മുറാഖബത്ത് റോഡ്, റിഗ്ഗ, അല്‍ മക്തൂം സ്ട്രീറ്റ് എന്നിവിടങ്ങളില്‍ മനോഹരമായ സ്റ്റാളുകളിലാണ് ഓപ്പണ്‍ മാര്‍ക്കറ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. ഈ ശൈത്യകാല മാര്‍ക്കറ്റുകള്‍ വൈകുന്നേരം 4 മണി മുതല്‍ പുലര്‍ച്ചെ 2 മണി വരെ തുറന്ന് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു. ഈ മാര്‍ക്കറ്റില്‍ നിന്ന് ഷൂസ്, വസ്ത്രങ്ങള്‍, അടുക്കള സാധനങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ എല്ലാ സാധനങ്ങളും വളരെ വിലകുറവില്‍ ലഭിക്കുന്നു. 5 ദിര്‍ഹത്തിന് ടീ-ഷര്‍ട്ടുകള്‍, സോഫ്റ്റ് ടോയ്‌സുകള്‍, 20 ദിര്‍ഹത്തിന് ജീന്‍സ് തുടങ്ങിയ ഇനങ്ങള്‍ താമസക്കാര്‍ക്ക് ഇവിടെ നിന്ന് വാങ്ങാം.
അതോടൊപ്പം വായില്‍ വെള്ളമൂറുന്ന ഇന്ത്യന്‍, ബംഗ്ലാദേശി, നേപ്പാളി, പാകിസ്ഥാന്‍, ഇറ്റാലിയന്‍, ഫിലിപ്പിനോ, അറബിക് വിഭവങ്ങള്‍ക്കായുള്ള സ്റ്റാളുകളും ഇവിടെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു. കൂടാതെ ഗെയിമിംഗ് സൗകര്യവും ഇവിടെ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നു. ഒരു ഗെയിമിന്റെ 15 ദിര്‍ഹമാണ് വില. ഒരു മണിക്കൂര്‍ കളിക്കാനായി 50 ദിര്‍ഹമേ ചെലവാകുകയുള്ളൂ.

”കുറച്ച് ദിവസം മുമ്പ് ഞാന്‍ ദെയ്റ സന്ദര്‍ശിച്ചപ്പോള്‍ ഈ സ്ഥലം ശൂന്യമായിരുന്നു. പിന്നീട് വന്നപ്പോള്‍ മുറഖബത്ത് റോഡില്‍ ഇത്തരമൊരു മാര്‍ക്കറ്റ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോള്‍ ഞാന്‍ അത്ഭുതപ്പെട്ടു,” ഷാര്‍ജ നിവാസിയായ വിന്‍സെന്റ് കുന്നപ്പള്ളില്‍ പറഞ്ഞു. ”ഞാനും ഭാര്യ സൂസനും ദേരയില്‍ വന്നത് ഉത്സവ സീസണിലെ അലങ്കാരങ്ങളും മറ്റും വാങ്ങാനാണ്. എന്നാല്‍ വിലകുറവ് ആയതിനാല്‍ വസ്ത്രങ്ങള്‍, അടുക്കള ഉപകരണങ്ങള്‍, മൊബൈല്‍ ആക്‌സസറികള്‍, അലങ്കാര വസ്തുക്കള്‍ തുടങ്ങി ഒട്ടുമിക്ക സാധനങ്ങള്‍ക്കും ഞങ്ങള്‍ ഇവിടെ നിന്ന് വാങ്ങി’ അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി.
അതേസമയം പ്രവാസികളായ അഷ്റഫ് ഷെയ്ഖും അഞ്ചംഗ സംഘവും ജോലി കഴിഞ്ഞ് സ്നൂക്കര്‍ കളിക്കുന്നത് പതിവാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. ”വര്‍ഷം മുഴുവനും, സ്നൂക്കറും ബില്ല്യാര്‍ഡും കളിക്കാന്‍ ഞങ്ങള്‍ ഒത്തുചേരുന്നു. ഞങ്ങള്‍ ഇതുവരെ ഇന്‍ഡോറിലാണ് കളിച്ചത്. എന്നാല്‍ ഇപ്പോള്‍, ഞങ്ങള്‍ ഞങ്ങളുടെ സ്ഥാനം മാറ്റി, ”ഷൈഖ് പറഞ്ഞു. ”ഒരു മണിക്കൂര്‍ ഗെയിം കളിക്കുന്നതിന് ഇവിടെ മറ്റ് പാര്‍ലറിനേക്കാള്‍ വില കുറവാണ്” ഷെയ്ഖ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *