give sadaqah
Posted By Editor Editor Posted On

give sadaqah  നിർധനരായ താമസക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി റൊട്ടി വിതരണം ചെയ്യാൻ പുതിയ വെൻഡിംഗ് മെഷീനുകൾ

വിവിധ സമയങ്ങളിൽ നിർധനരായ കുടുംബങ്ങളെയും തൊഴിലാളികളെയും സഹായിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള ബ്രെഡ് ഫോർ ഓൾ സംരംഭം ദുബായിൽ ആരംഭിച്ചു.  നാട്ടിലേക്ക് വിളിക്കാൻ യുഎഇയിൽ അനുവദനീയമായ ഏഴ് ആപ്പുകൾ ഇവയൊക്കെയാണ് ഔഖാഫ് ആൻഡ് മൈനേഴ്‌സ് അഫയേഴ്‌സ് ഫൗണ്ടേഷന്റെ (AMAF) കീഴിലുള്ള മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് ഗ്ലോബൽ സെന്റർ ഫോർ എൻഡോവ്‌മെന്റ് കൺസൾട്ടൻസി (MBRGCEC) ആണ് ഇതിന് പിന്നിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. നിരവധി ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളിൽ വിന്യസിച്ചിരിക്കുന്ന സ്മാർട്ട് മെഷീനുകൾ വഴി ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് ഫ്രഷ് ബ്രെഡ് നൽകാനാണ് ഡിജിറ്റൽ സംരംഭം ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/KYzkoYV2DpF2mfZJq00x9h  ചാരിറ്റി പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ ആധുനികവും സുസ്ഥിരവുമായ മാതൃകയുടെ ഭാഗമായി മുൻകൂട്ടി പ്രോഗ്രാം ചെയ്ത യന്ത്രങ്ങൾ ബ്രെഡ് തയ്യാറാക്കുകയും സൗജന്യമായി നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു.give sadaqah

കൊവിഡിൻ്റെ തുടക്കത്തിൽ “യുഎഇയിൽ ആരും വിശന്ന് ഉറങ്ങേണ്ടി വന്നിട്ടില്ല”. യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബായ് ഭരണാധികാരിയുമായ ഹിസ് ഹൈനസ് ഷെയ്ഖ് മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂമിന്റെ കാഴ്ചപ്പാടാണ് ഈ പദ്ധതിയിലൂടെ സാക്ഷാത്കരിക്കുന്നത്.

ഓർഗനൈസ്ഡ് ഓപ്പറേഷൻസ്

അൽ മിസ്ഹാർ, അൽ വർഖ, മിർദിഫ്, നാദ് അൽഷെബ, നദ്ദ് അൽ ഹമർ, അൽ ഖൗസ്, അൽ ബദാഅ ശാഖകളിലെ സൂപ്പർമാർക്കറ്റുകളിൽ സ്മാർട്ട് മെഷീനുകൾ വിന്യസിക്കാൻ ബ്രെഡ് ഫോർ ഓൾ അസ്വാഖുമായി സഹകരിക്കുന്നു. യന്ത്രങ്ങൾ ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദമാണ്, ആവശ്യമുള്ള ഏതൊരു വ്യക്തിക്കും “ഓർഡർ” ബട്ടൺ അമർത്താൻ കഴിയുന്ന ഒരൊറ്റ ഘട്ടത്തിലേക്കുള്ള തരത്തിൽ ലളിതമാക്കുന്നു. ഓർഡർ ചെയ്ത് അൽപ സമയത്തിനകം മെഷീനിൽ നിന്ന് റൊട്ടി വിതരണം ചെയ്യും.

സംഭാവന ഓപ്ഷനുകൾ

ഈ സംരംഭം ദരിദ്രരായ കുടുംബങ്ങളെയും തൊഴിലാളികളെയും അവരുടെ റൊട്ടി എടുക്കാൻ കഴിയു. അതേസമയം ബ്രെഡ് എവിടെയാണെങ്കിലും തയ്യാറാക്കി വിതരണം ചെയ്യുന്ന യന്ത്രം വഴി നേരിട്ട് സംഭാവന നൽകാൻ സംഭാവകരെ അനുവദിക്കുന്നു. കൂടുതൽ സംഭാവന നൽകുന്ന ചാനലുകളിൽ ദുബായ് നൗ ആപ്പ് ഉൾപ്പെടുന്നു, അല്ലെങ്കിൽ 10 ദിർഹം സംഭാവനയ്ക്ക് 3656, 50 ദിർഹം 3658, 100 ദിർഹം 3659, അല്ലെങ്കിൽ 500 ദിർഹം 3679 എന്നിങ്ങനെ എസ്എംഎസ് വഴിയും സംഭാവന ചെയ്യാം. ഡൊണേറ്റ് ചെയ്യുന്നവർക്ക് www.mbrgcec.ae എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി ഈ സംരംഭത്തിലേക്ക് സംഭാവന നൽകാനും കൂടാതെ അവർക്ക് സംഭാവന തുക വ്യക്തമാക്കാനും കഴിയും.

തങ്ങളുടെ സംഭാവനകൾ തുടർച്ചയായി സ്വാധീനം ചെലുത്തണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക് സ്മാർട്ട് മെഷീൻ സജ്ജീകരിച്ച് ഈ സംരംഭത്തിന് സംഭാവന നൽകാം. ആ ഓപ്ഷനെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, [email protected] എന്ന ഇമെയിൽ വഴിയോ 0097147183222 എന്ന ഫോൺ വഴിയോ സംരംഭത്തിന്റെ സംഘാടകരെ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.

നൂതന എൻഡോവ്‌മെന്റിന്റെ സ്മാർട്ട് മാനേജ്‌മെന്റ്

സമഗ്രമായ ജീവകാരുണ്യ പ്രസ്ഥാനം സൃഷ്ടിക്കുകയും വിവിധ സാമൂഹിക ഇടങ്ങളിൽ ഐക്യദാർഢ്യം വർധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന നൂതന കമ്മ്യൂണിറ്റി എൻഡോവ്‌മെന്റിനുള്ള മാതൃകാപരമായ സംരംഭമാണിതെന്ന് ഔഖാഫ് ആൻഡ് മൈനേഴ്‌സ് അഫയേഴ്‌സ് ഫൗണ്ടേഷൻ (എഎംഎഎഫ്) സെക്രട്ടറി ജനറൽ അലി അൽ മുതവ പറഞ്ഞു. “ഈ സംരംഭം ഒരു നൂതനമായ കമ്മ്യൂണിറ്റി എൻഡോവ്‌മെന്റിന്റെ മാതൃകാപരമായ മാതൃകയാണ്, അത് എല്ലാവരേയും പങ്കെടുക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു, സമഗ്രമായ ചാരിറ്റി പ്രസ്ഥാനം സൃഷ്ടിക്കുകയും വിവിധ സാമൂഹിക വിഭാഗങ്ങൾക്കിടയിൽ ഐക്യദാർഢ്യത്തിന്റെ മനോഭാവം വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഗുണഭോക്താക്കളിലേക്ക് എത്തിച്ചേരുന്നതിന് പ്രാദേശിക സമൂഹത്തിലെ സംരംഭത്തിന്റെ പങ്കാളികളുമായുള്ള സഹകരണത്തിന്റെ വ്യാപ്തി വിപുലീകരിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

“സാമൂഹിക-സാമ്പത്തിക വികസനത്തിന് സംഭാവന നൽകുന്ന ഒരു ഉപകരണമാണ് നൂതനമായ എൻഡോവ്‌മെന്റ്. എമിറാത്തി സമൂഹം സഹാനുഭൂതിയുള്ള ഒന്നാണ്, മികച്ച ഭാവിക്കും സന്തുഷ്ടരായ ആളുകൾക്കും വേണ്ടിയുള്ള പരിഹാരങ്ങൾ വികസിപ്പിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു”, MBRGCEC ഡയറക്ടർ സൈനബ് ജുമാ അൽ തമീമി പറഞ്ഞു.

സുരക്ഷാ വലയം

“എല്ലാവർക്കും വേണ്ടിയുള്ള ബ്രെഡ് സംരംഭത്തിൽ MBRGCEC-യുമായി പങ്കാളികളാകുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്, ഇത് ഒരു സാമൂഹിക സുരക്ഷാ വലയം സൃഷ്ടിക്കുന്നു, അത് നിർദ്ധനരായ കുടുംബങ്ങൾക്കും വ്യക്തികൾക്കും തൊഴിലാളികൾക്കും സഹായഹസ്തം നീട്ടാൻ എല്ലാവരും സഹകരിക്കുന്നു.

info

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.