Posted By Editor111 Posted On

apple watch 8 series; എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് ഫസ്റ്റ് ലുക്ക്: പുതിയ ആപ്പിൾ വാച്ച് സീരീസ് 8 എത്തി

ദുബായ് : വാച്ച് ഒഎസ് 9 ഉള്ള ആപ്പിൾ വാച്ച് സീരീസ് 8 എത്തി.  നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും സാൻഫ്രാൻസിസ്കോയിലെ കുപെർട്ടിനോയിലെ സ്റ്റീവ് ജോബ്‌സ് തിയേറ്ററിൽ ഉദ്ഘടനത്തിനു ശേഷം ആപ്പിൾ വാച്ച് സീരീസ് 8 വാച്ച് ഇന്ന് യു .എ.ഇയിലെ ആപ്പിൾ ആരാധകരുടെ കൈകളിലെത്തും.

ആപ്പിൾ സ്മാർട്ട് വാച്ചുകൾ ധരിക്കുന്നവർക്കായി ഒരുപാട് ഫീച്ചേഴ്സ് ഉണ്ട്. ഇതിന് നിങ്ങളുടെ എലവേഷൻ പരിശോധിക്കാനും ഉറക്കം ട്രാക്ക് ചെയ്യാനും ജീവിത പങ്കാളിക്കും കുട്ടികൾക്കും സന്ദേശം അയയ്‌ക്കാനും താക്കോലുകൾ കണ്ടെത്താനും വീട് അൺലോക്ക് ചെയ്യാനും അടിയന്തര ഘട്ടത്തിൽ സഹായം നേടാനും കഴിയും.

ശരീര താപനിലയിലുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ പിന്തുടരാനുള്ള സൗകര്യവും ക്രാഷ് ഡിറ്റക്ഷന്‍ ഫീച്ചറും വാച്ചിലുണ്ട്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/KYzkoYV2DpF2mfZJq00x9h ഉടമ വാഹനമോടിക്കുമ്പോള്‍ മാത്രമാണ് ക്രാഷ് ഡിറ്റക്ഷന്‍ ഫീച്ചര്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുക. വാഹനാപകടങ്ങള്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞ് അടിയന്തിര സന്ദേശങ്ങള്‍ ബന്ധപ്പെട്ടവര്‍ക്ക് അയക്കുന്ന സൗകര്യമാണിത്. നിങ്ങൾക്ക് അണ്ഡോത്പാദനം സാധ്യമാണോ എന്നും എപ്പോഴാണെന്നും അറിയുന്നത് കുടുംബാസൂത്രണത്തിനും നിങ്ങളുടെ ഹെൽത്ത് കെയർ പ്രൊവൈഡറുമായി കൂടുതൽ വിവരമുള്ള സംഭാഷണങ്ങൾ നടത്തുന്നതിനും സഹായകമാകും.

മിഡ്‌നൈറ്റ് സ്റ്റാര്‍ലൈറ്റ്, സില്‍വര്‍, പ്രൊഡക്റ്റ് റെഡ് എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം സ്റ്റീല്‍ ഫിനിഷിങോടുകൂടിയ സില്‍വര്‍, ഗോള്‍ഡ്, ഗ്രാഫൈറ്റ് നിറങ്ങളിലാണ് നിറങ്ങളിലാണ് ആപ്പിള്‍ വാച്ച് സീരീസ് 8 എത്തുക.

സ്മാർട്ട് വാച്ചിനെക്കുറിച്ച് നമ്മൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത് എന്താണ്?

ഒന്നാമതായി, മിക്കവാറും എല്ലാ പുതിയ മാറ്റങ്ങളും ഹൂഡിന് കീഴിലാണ്.സീരീസ് 8 അതിന്റെ മുൻഗാമിയായ സീരീസ് 7 ൽ നിന്ന് വേർതിരിക്കാനാവില്ല . ഇത് രണ്ട് സ്‌ക്രീൻ വലുപ്പങ്ങളിൽ വരുന്നു – 41 എംഎം, 45 എംഎം, വിലകൾ മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്നു (ദിർഹം 1,599 മുതൽ). 41 എംഎം സ്‌ക്രീൻ പരിചിതമാണെങ്കിലും, 45 എംഎം കയ്യിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നതായി തോന്നാം.

വാച്ച് ഒഎസ് 9 വളരെ അസാധാരണമാണ്

ഇത് പുതുക്കിയ സിരിസ് യുഐ, ആപ്പിൾ വാച്ച് സീരീസ് 7-നും അതിനുശേഷമുള്ള വിപുലീകരിച്ച കീബോർഡ് ഭാഷകൾ, പുതിയ ബാനർ അറിയിപ്പുകൾ, നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ആപ്പുകളിലേക്കുള്ള ദ്രുത ആക്‌സസ് എന്നിവ അവതരിപ്പിച്ചു, അവ ഡോക്കിന്റെ മുകളിൽ തന്നെ പിൻ ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു.

മാത്രമല്ല, റിമൈൻഡറുകളും കലണ്ടറുകളും പോലുള്ള ആപ്പുകൾ നിങ്ങളുടെ കൈത്തണ്ടയിൽ നിന്ന് കാണാനും എഡിറ്റ് ചെയ്യാനും കഴിയും. നിങ്ങൾക്ക് ഏട്രിയൽ ഫൈബ്രിലേഷൻ ഉണ്ടെന്ന് കണ്ടെത്തിയാൽ മരുന്നുകൾ ട്രാക്ക് ചെയ്യാനും സ്ലീപ്പ് സ്റ്റേജുകൾ ഉപയോഗിച്ച് കൂടുതൽ ശക്തമായ ഉറക്ക ട്രാക്കിംഗ്, മികച്ച സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകളും നിങ്ങളുടെ ഹൃദയാരോഗ്യത്തിനുള്ള പിന്തുണയും എന്നിവയ്ക്കായി ഒരു ആപ്പ് വാച്ചിൽ കാണാം.

ലോ-പവർ മോഡ്

ഫുൾ ചാർജിന് ശേഷം ലോ പവർ മോഡ് ഓണാക്കിയാൽ സാധാരണ ഉപയോഗത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, സീരീസ് 8-ൽ നിങ്ങൾക്ക് 36 മണിക്കൂർ വരെ ബാറ്ററി ലൈഫ് നൽകും.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.