Posted By Editor111 Posted On

where to spend weekend in dubai ; യുഎഇ; അവധി ദിനങ്ങളില്‍ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട 7 കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാം

സംഗീതവും ഭക്ഷണവും പാർട്ടികളും ഫാഷനും വാരാന്ത്യ ദിവസങ്ങളില്‍ ആസ്വദിക്കാൻ പറ്റിയ സ്ഥലങ്ങള്‍ യുഎഇയിലുണ്ട്.

സ്റ്റേജ് ദുബായ് പാർട്ടി

നൈറ്റ് ലൈഫ് വേദിയായ സ്റ്റേജ് ദുബായ് നാദ് അൽ ഷെബയിലെ ദി മെയ്ദാൻ ഹോട്ടലിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നു . സെപ്റ്റംബർ 17 വരെ രാത്രി 11 മണി മുതൽ വലിയ പാർട്ടി നടത്തിക്കൊണ്ട് ഇവർ അഞ്ചാം വാർഷികം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും. അസീൽ, അമോറി, കാനറി, എംപയർ, നിക്ക് ടോം എന്നിവരുൾപ്പെടെ സംഗീത മേഖലയിലെ സെലിബ്രിറ്റി ഡിജെമാർ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ അറബി ട്യൂണുകൾ ഇവിടെ പ്ലേ ചെയ്യും.സെപ്‌റ്റംബർ 14-ന് ആരംഭിച്ച ആവേശകരമായ നാല് ദിവസത്തെ ആഘോഷം നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/KYzkoYV2DpF2mfZJq00x9h എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് പ്രകടനങ്ങൾ, ആകർഷകമായ അലങ്കാരങ്ങൾ,രാത്രി തീമുകൾ, എന്നിവയെല്ലാം ഇവിടെ ആസ്വദിക്കാൻ സാധിക്കുന്നു.ടേബിൾ ബുക്ക് ചെയ്യാൻ 052 352 2227 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കുക.

പ്രാക്ടീസ് ഡേ ബ്രഞ്ച്

5 മണിക്കൂർ നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന സെന്റ് പ്രാക്ടീസ് ഡേ ബ്രഞ്ച്, സെപ്റ്റംബർ 17, ശനിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മുതൽ 5 യാണ് നടക്കുക. ഒരാൾക്ക് 299 ദിർഹം നിരക്കിൽ പ്രീമിയം പാക്കേജുകളോടെ നടക്കും. പരമ്പരാഗത ഐറിഷ് ഭക്ഷണ പദാർത്ഥങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള അൺലിമിറ്റഡ് പ്രീമിയം പാനീയങ്ങൾ, ഐറിഷ് ഫോക്ക് ഗ്രൂപ്പ് റാക്ക് & റൂയിൻസ് എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം തത്സമയ വിനോദവും ലഭിക്കുന്നു. https://www.mcgettigans.com/shop/brunch/st_-practice-day-jlt-p-76.html എന്ന ലിങ്കിൽ ബുക്ക് ചെയ്യുക

മെക്‌സിക്കൻ ഇൻഡിപെൻഡൻസ് ഡേ

ദുബായ് മറീനയുടെ ഹൃദയഭാഗത്ത് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന അവാർഡ് നേടിയ ഫ്യൂഷൻ റെസ്റ്റോറന്റ് മാമാ സോണിയയിൽ മെക്‌സിക്കൻ തീം ഭക്ഷണ-പാനീയ പാക്കേജുമായി ഇൻഡിപെൻഡൻസ് ഡേ ആഘോഷിക്കുന്നു.സെപ്റ്റംബർ 16, 17 തീയതികളിൽ, വൈകുന്നേരം 7 മണിക്കും 12 മണിക്കും ഇടയിൽ, ഒരാൾക്ക് 199 ദിർഹം നിരക്കിൽ രണ്ട് മണിക്കൂർ സൗജന്യ പാനീയങ്ങളും, ടാക്കോസ്, ഗ്വാകാമോൾ എന്നിവയും നൽകുന്നു.
റിസർവേഷനുകൾക്ക്, 04 240 4747 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കുക

ഒരു ഫാഷൻ എക്സിബിഷനിൽ പങ്കെടുക്കുക

സെപ്റ്റംബർ 16, 17 തീയതികളിൽ ദുബായ് ജുമൈറ എമിറേറ്റ്സ് ടവേഴ്സിൽ നുമൈഷ് ഫെസ്റ്റിവൽ ഫെയർ നടക്കുന്നു. രാവിലെ 11 മുതൽ രാത്രി 9 വരെ നടക്കുന്ന ദ്വിദിന പരിപാടിയിൽ പ്രമുഖരും നവാഗതരായ ഡിസൈനർമാരുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ, ആഭരണങ്ങൾ, ആക്സസറികൾ, ഗൃഹാലങ്കാരങ്ങൾ എന്നിവയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ശേഖരങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും.എത്‌നിക്, വെസ്റ്റേൺ/ഫ്യൂഷൻ വസ്ത്രങ്ങൾ, ഔപചാരിക, ബ്രൈഡൽ ശേഖരങ്ങൾ എന്നിവയുള്ള ഡിസൈനർമാരെയാണ് എക്‌സിബിഷൻ പ്രധാനമായും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നത്. എല്ലാ സന്ദർശകർക്കും സൗജന്യ വാലറ്റ് പാർക്കിംഗ് സംവിധാനവും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്.

ദുബായ് ഓപ്പറയിലേക്ക് പോകുക

ദുബായ് ഓപ്പറയിലെ ഫ്രഞ്ച്-കനേഡിയൻ ഗായകനും ഗാനരചയിതാവുമായ മർഗോക്‌സ് സോവിന്റെ പോപ്പ് സംഗീതമായ ഗോസ്റ്റ്‌ലി കിസ്സസ് ആസ്വദിക്കൂ. അവരുടെ ആദ്യ ആൽബമായ ഹെവൻ, വെയ്റ്റ് എന്നിവയിലെ ഗാനങ്ങളും അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. രാത്രി 8 മണി മുതലാണ് പരിപാടി . 175 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന ടിക്കറ്റുകൾ dubaiopera.com-ൽ ലഭ്യമാണ്

ഖവാലി നൈറ്റ്

അലോഫ്റ്റ് ക്രീക്ക് ഗായകനും സംഗീതസംവിധായകനുമായ ബിസ്മിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഖവാലി നൈറ്റ് ഒരുങ്ങുന്നു.’ബിസ്മിൽ കി മെഹ്ഫിൽ’ സെപ്റ്റംബർ 16 വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി 10 മണി മുതൽ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ബിസ്മിലും സംഘവും പരമ്പരാഗത ഖവ്വാലി കലാമിനെ ആധുനിക വാദ്യോപകരണങ്ങളുമായി സമന്വയിപ്പിച്ച സംഗീത പരിപാടിയാണ് നടത്തുന്നത്.റിസർവേഷനുകൾക്കായി 054 705 8750 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കുക.

അഫ്രോജാക്കിനൊപ്പം പാർട്ടി

ശതകോടിശ്വരന്മാരുടെ പരിപാടിയിൽ ഗ്രാമി അവാർഡ് നേടിയ ഡിജെയും നിർമ്മാതാവുമായ അഫ്രോജാക്ക് പ്രത്യേക അതിഥിയായി എത്തുന്നു. സെപ്തംബർ 16-ന് പരിപാടി നടക്കും.നൃത്തരംഗത്തും അഫ്രോജാക്ക് തന്റെ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.