tomato paste
Posted By Editor111 Posted On

tomato paste 5 ദിർഹത്തിനോ അതിൽ താഴെയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോഴും ഈ 10 ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ ലഭിക്കും

നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും Abu dhabi : രാജ്യത്തുടനീളം ആയിരക്കണക്കിന് ഭക്ഷണശാലകൾ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ലഘുഭക്ഷണത്തിന് യുഎഇയിൽ ക്ഷാമമില്ല. എങ്കിലും മിക്ക ആളുകളും കൂടുതൽ കഴിക്കുന്നതും വിലകുറഞ്ഞതും രുചികരവുമായ ലഘുഭക്ഷണങ്ങൾക്ക് ഡിമാൻഡ് കൂടുതലാണ്. സമൂസ മുതൽ ഐക്കണിക്ക് ഷവർമ വരെ ഈ പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. രാജ്യത്ത് 5 ദിർഹമോ അതിൽ കുറവോ വിലയിൽ വാങ്ങാൻ സാധിക്കുന്ന ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ ഏതെല്ലാമെന്ന് നോക്കാം. tomato paste വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DHk5oVTY5Y2AxRl1fIqwUF 

  1. സമൂസ

വറുത്തതും ത്രികോണാകൃതിയിലുള്ളതുമായ ഇന്ത്യൻ ലഘുഭക്ഷണമാണിത്. ചിക്കൻ, മട്ടൺ, പഞ്ചാബി സമൂസകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ വ്യത്യസ്ത ഇനങ്ങളിൽ ഇവ വരുന്നു. 1 ദിർഹം മുതൽ 3 ദിർഹം വരെയാണ് ഇതിന്റെ വില. ചായയോ ,തണുത്ത നാരങ്ങാ വെള്ളമോ കുടിക്കുന്നവർ അതോടൊപ്പം സമൂസയും ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

  1. ഒമാൻ ചിപ്സ് സാൻഡ്വിച്ച്
    യു.എ.ഇ.യുടെ ദേശീയ വിഭവങ്ങളിൽ ഒന്നായി അനൗദ്യോഗികമായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നതാണ് ഒമാൻ ചിപ്‌സ് സാൻഡ്‌വിച്ച്. ഒമാൻ ചിപ്‌സുകളോടുള്ള രാജ്യത്തിന്റെ സ്‌നേഹവും നന്മയും സംയോജിപ്പിച്ച് സമൂൺ ബ്രെഡിലോ കേരള പൊറോട്ടയിലോ വിളമ്പുന്നതാണ് സാൻഡ്‌വിച്ച് സൃഷ്‌ടിക്കുന്നു. ഇവ ചില കഫെറ്റീരിയകളിൽ ചൂടുള്ള സോസും സോസേജുകളും മറ്റ് ചേരുവകളും ചേർത്ത് കൂടുതൽ രുചികരമാക്കുന്നു.
    മിക്ക കഫെറ്റീരിയകളിലും 3 ദിർഹത്തിനും 5 ദിർഹത്തിനും ഇടയിൽ വിലയുള്ള ഇത് കഴിക്കാനുള്ള ആരോഗ്യകരമായ ലഘുഭക്ഷണമാണ്.

3 ഖീമ പറാട്ട
നിരവധി യുഎഇ നിവാസികൾക്കിടയിലുള്ള ഒരു ജനപ്രിയ പ്രഭാതഭക്ഷണമാണ് ഖീമ പറാട്ട. ഖീമ പറാട്ട ഇന്ത്യൻ മസാലകൾ ഉപയോഗിച്ച് പാകം ചെയ്തതും കടലയും ഇറച്ചിയും നിറച്ചിട്ടുള്ളവയും ഉണ്ട്. കഫറ്റീരിയകളിൽ 3 ദിർഹം മുതൽ 5 ദിർഹം വരെ വിലയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്.
4 മിനി ചീസ് പിസ്സ
ഒരു ജനപ്രിയ ലഘുഭക്ഷണമായ മിനി ചീസ് പിസ്സ സ്‌കൂൾ കാന്റീനുകളിലും മറ്റ് കഫറ്റീരിയകളിലും മാറിയിരിക്കുന്നു.കടും ചുവപ്പ് സോസും ചീസും ചേർത്തിട്ടുള്ള ഈ മിനി പിസ്സകൾക്ക് 1.5 ദിർഹം മുതൽ 3 ദിർഹം വരെയാണ് വില.

5 ഷവർമ
യുഎഇയിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ഭക്ഷണ/സ്നാക്‌സുകളിലൊന്നായ ഷവർമകൾ രാജ്യത്തുടനീളം നിരവധി വ്യത്യസ്ത വിലയിൽ ലഭിക്കുന്നുണ്ട്.സാൻഡ്‌വിച്ച് ചീരയും തഹിനി സോസും ഉപയോഗിച്ച് വറുത്ത ചിക്കൻ അല്ലെങ്കിൽ മാംസം സംയോജിപ്പിച്ച് അറബി ഫ്ലാറ്റ് ബ്രെഡ് ഖുബ്‌സിൽ ഇവ വിളമ്പുന്നു. ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ ഷവർമ 30 ദിർഹം വരെ വിലയിൽ വിൽക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള പല ചെറിയ കഫറ്റീരിയകളും ഇത് 5 ദിർഹത്തിന് വിൽക്കുന്നു.

6 ഫ്രഞ്ച് ഫ്രൈസ്
ബെൽജിയത്തിൽ നിന്നാണ് ഉത്ഭവിച്ചതെന്ന് കരുതപ്പെടുന്ന ഫ്രഞ്ച് ഫ്രൈസ് എല്ലാ പ്രായക്കാർക്കും ഇഷ്‌പ്പെടുന്ന ലഘുഭക്ഷണമാണ്. മിക്ക കഫറ്റീരിയകളിലും ഒരു പ്ലേറ്റ് ഫ്രഞ്ച് ഫ്രൈസിന് 5 ദിർഹം ആണ് വില.
7 ഫാറ്റയർ
മാംസം, ചീസ് അല്ലെങ്കിൽ ചീര എന്നിവയിൽ നിറച്ച പൈകൾ രാജ്യത്തുടനീളം ലഭ്യമായ ഒരു ജനപ്രിയ അറബി വിഭവമാണ്. 2 ദിർഹത്തിനും 5 ദിർഹത്തിനും ഇടയിലാണ് ഇതിന്റെ വില.

8 വട പാവ്
വെജിറ്റേറിയൻ ഇന്ത്യൻ ലഘുഭക്ഷണത്തിൽ ഒന്നാണിത്. ബ്രെഡിനുള്ളിൽ വറുത്ത ഉരുളക്കിഴങ്ങും പാറ്റിയും ചട്നികളും മറ്റ് പലവ്യഞ്ജനങ്ങളും ഉൾപ്പെടുത്തിയതാണിത്. വെറും 4 ദിർഹത്തിന് ഈ സ്വാദിഷ്ടമായ വിഭവം നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും.
9 മുട്ട പഫ്സ്
വറുത്ത ഉള്ളിയും മറ്റ് മസാലകളും ചേർത്ത് വേവിച്ച മുട്ട പഫ്സ് ​പലപ്പോഴും ചായയുമായി ജോടിയാക്കുന്നു, ദുബായിലെ മിക്ക ടീ സ്റ്റാളുകളിലും സാധാരണയായി 2 ദിർഹത്തിനും 4 ദിർഹത്തിനും ഇടയിലാണ് എഗ്ഗ് പഫ്‌സിന്റെ വില.
10ചിക്കൻ കബാബ്
ചിക്കൻ കബാബുകളുടെ ഗ്രിൽ ചെയ്ത ഗുണവും സൂക്ഷ്മമായ മസാലകളും കൊണ്ട് മറ്റൊന്നിനും അതിനെ മറികടക്കാൻ കഴിയില്ല. അവ ഖുബ്‌സുമായി ചേർത്തോ മസാലയിൽ മുക്കിയോ കഴിക്കാൻ കഴിയുന്നു. ചെറിയ ഭക്ഷണശാലയിൽ ഏകദേശം 3.50 ദിർഹത്തിന് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കബാബ് വാങ്ങാം.

info

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.