red metro line dubai
Posted By Editor Posted On

red metro line dubai: ദുബായ് മെട്രോയുടെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ പുതിയ പദ്ധതികള്‍

 നാട്ടിലേക്ക് വിളിക്കാൻ യുഎഇയിൽ അനുവദനീയമായ ഏഴ് ആപ്പുകൾ ഇവയൊക്കെയാണ് ദുബായ്: ദുബായ് മെട്രോയുടെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ പുതിയ പദ്ധതികള്‍(red metro line dubai) . ദുബായ് മെട്രോയുടെയും ട്രാമിന്റെയും ഓപ്പറേറ്ററായ കിയോലിസ്-എംഎച്ച്‌ഐയുമായി സഹകരിച്ച് റോഡ്സ് ആന്‍ഡ് ട്രാന്‍സ്പോര്‍ട്ട് അതോറിറ്റി (ആര്‍ടിഎ) പുതിയ പദ്ധതികള്‍ ആവിഷ്‌കരിക്കുന്നു. ഈ മൂന്ന് പ്രധാന പദ്ധതികള്‍ ദുബായ് മെട്രോ യാത്രക്കാരുടെ യാത്രാ അനുഭവം കൂടുതല്‍ മെച്ചപ്പെടുത്തും.
‘ദുബായ് മെട്രോയുടെ മെയിന്റനന്‍സ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ ഞങ്ങള്‍ വിന്യസിക്കുന്ന അഡ്വാന്‍സ് ടെക്‌നോളജികളിലൊന്നാണ് സൈറ്റ്‌കോള്‍. ഫസ്റ്റ് ലൈന്‍ റെസ്പോണ്‍സ് ടീമുകളാണിത്’ ആര്‍ടിഎയുടെ റെയില്‍ ഏജന്‍സിയുടെ മെയിന്റനന്‍സ് ഡയറക്ടര്‍ മുഹമ്മദ് അല്‍ അമീരി പറഞ്ഞു. ”മൊബൈല്‍ ഉപകരണങ്ങളിലെ ഒരു ഓഗ്മെന്റഡ് റിയാലിറ്റി ആപ്ലിക്കേഷനാണ് ഇത്, തത്സമയവും വിദൂരവുമായ വൈദഗ്ദ്ധ്യം പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ കണ്ടെത്താനും സങ്കീര്‍ണ്ണമായ സിസ്റ്റം തകരാറുകള്‍ വേഗത്തില്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിനും പ്രാപ്തമാക്കുന്നു” അദ്ദേഹം വിശദീകരിച്ചു. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/FnhmZ68iD7sEgUhrY68DMP
കേന്ദ്രീകൃത റിപ്പോര്‍ട്ടിംഗ്
ദുബായ് മെട്രോയുടെ ആസ്തികള്‍ റെഡ്, ഗ്രീന്‍ ലൈനിനായി 90 കിലോമീറ്ററിലധികം ദൈര്‍ഘ്യമുള്ള ഒരു ശൃംഖലയില്‍ ഭൂമിശാസ്ത്രപരമായി വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്നു. ഇത്രയും വ്യാപിച്ചു കിടക്കുന്ന മെയിന്റനന്‍സ് മാനേജ്മെന്റ് സിസ്റ്റവുമായി സംയോജിപ്പിച്ച് കേടുപാടുകള്‍ കൃത്യമായും കാര്യക്ഷമമായും തത്സമയം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പോര്‍ട്ടബിള്‍ ഹാന്‍ഡ്-ഹെല്‍ഡ് സാങ്കേതികവിദ്യ ആര്‍ടിഎയ്ക്ക് അനുസൃതമായാണ്.
അല്‍ അമീരി പറഞ്ഞു: ”റിപ്പോര്‍ട്ടിംഗിന്റെയും റെക്കോര്‍ഡിംഗിന്റെയും കേന്ദ്രീകരണം നെറ്റ്വര്‍ക്കിലെ പിഴവുകളും വൈകല്യങ്ങളും ശക്തമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഒരു പ്രധാന ഘടകമാണ്. ഞങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം എല്ലാ ഷെഡ്യൂള്‍ ചെയ്ത പരിശോധനയും പരിപാലന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളും മെയിന്റനന്‍സ് മാനേജ്മെന്റ് സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് ടെക്‌നീഷ്യന്‍മാര്‍ നേരിട്ട് ഉയര്‍ത്താന്‍ അനുവദിക്കുന്നു.

തെറ്റായ അലാറങ്ങള്‍
അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു: ”റെയില്‍വേ വ്യവസായത്തിലെ ട്രെയിന്‍ ഡോര്‍ തടസ്സങ്ങള്‍ ആഗോളതലത്തില്‍ പല ഓപ്പറേറ്റര്‍മാരും അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു പ്രശ്‌നമാണ്, അതില്‍ ഭൂരിഭാഗവും യാത്രക്കാര്‍ ആകസ്മികമായി വാതിലുകള്‍ തടയുന്നത് മൂലമാണ്. ഡോര്‍ ഒബ്സ്റ്റാക്കിള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ അനാവശ്യ കാലതാമസത്തിന് കാരണമാകും, അത് ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെ ബാധിക്കും. തെറ്റായ അലാറങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കാനുള്ള ഞങ്ങളുടെ രീതിശാസ്ത്രം, ഞങ്ങളുടെ മള്‍ട്ടി-ഡിസിപ്ലിനറി ടീമുകള്‍ വഴി ഫോറന്‍സിക് വിശകലനം നടത്തുകയും സിസ്റ്റം പാരാമീറ്ററുകള്‍ ക്രമീകരിക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതാണ്. തല്‍ഫലമായി, തെറ്റായ അലാറങ്ങളില്‍ ഗണ്യമായ കുറവുണ്ടായി, അതിന്റെ ഫലമായി മൊത്തത്തിലുള്ള പ്രകടനത്തില്‍ പുരോഗതിയുണ്ടായി. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/FnhmZ68iD7sEgUhrY68DMP
ചെലവ് കുറഞ്ഞ രീതികള്‍
അല്‍ അമീരി അടിവരയിട്ടു: ”നവീകരണത്തിലൂടെ, തുടര്‍ച്ചയായ മെച്ചപ്പെടുത്തലിനായി ഞങ്ങളുടെ സേവനങ്ങള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്താനും ഞങ്ങളുടെ യാത്രക്കാരുടെ പ്രയോജനത്തിനായി പുതിയതും ചെലവ് കുറഞ്ഞതുമായ രീതികള്‍ വികസിപ്പിക്കാനും ഞങ്ങള്‍ക്ക് കഴിയും. കിയോലിസ് എംഎച്ച്‌ഐയുമായുള്ള ഞങ്ങളുടെ പങ്കാളിത്തത്തിലൂടെ, ആ ശ്രമങ്ങള്‍ക്ക് ആക്കം തുടരാനും റെയില്‍ ഗതാഗത മേഖലയില്‍ മികവ് പുലര്‍ത്താന്‍ പുതിയ അവസരങ്ങള്‍ നല്‍കാനും കഴിയുമെന്നും ഞങ്ങള്‍ക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.
”ലോകോത്തര ഉപഭോക്തൃ അനുഭവം നല്‍കുന്നതിന് ഞങ്ങള്‍ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്. ഞങ്ങളുടെ ‘ഒരു യാത്രക്കാരനെപ്പോലെ ചിന്തിക്കുക’ എന്ന തത്ത്വചിന്തയുമായി ചേര്‍ന്ന്, യാത്രക്കാരുടെ അനുഭവം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നത് തുടരാനാകുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.” ദുബായ് മെട്രോയുടെയും ട്രാമിന്റെയും (കിയോലിസ് എംഎച്ച്‌ഐ) മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടര്‍ വാലസ് വെതറില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

info

.നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.