apply for uae green visa
Posted By Editor111 Posted On

apply for uae green visa യുഎഇ ഗ്രീൻ വിസ: സ്വന്തമായി സ്പോൺസേർഡ് റെസിഡൻസി ലഭിക്കുന്ന 3 വിഭാഗം ഇവയാണ്

നാട്ടിലേക്ക് വിളിക്കാൻ യുഎഇയിൽ അനുവദനീയമായ ഏഴ് ആപ്പുകൾ ഇവയൊക്കെയാണ് യുഎഇ : ഉയർന്ന വ്യക്തികളെയും സംരംഭകരെയും ഉയർന്ന വൈദഗ്ധ്യമുള്ള പ്രൊഫഷണലുകളെയും ആകർഷിക്കുന്നതിനായി യുഎഇ നിരവധി വിസ, എൻട്രി പരിഷ്കാരങ്ങൾ കൊണ്ടുവന്നു.വൻ ജനപ്രീതിയുള്ള ഗോൾഡൻ വിസയ്ക്കും മൾട്ടിപ്പിൾ എൻട്രി അഞ്ച് വർഷത്തെ ടൂറിസ്റ്റ് വിസയ്ക്കും പുറമേ, രാജ്യം അഞ്ച് വർഷത്തെ ഗ്രീൻ വിസയും apply for uae green visa പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DiZTwvtyzhr4PtEGcMKxHO താമസ വിസ അതിന്റെ ഉടമയെ അഞ്ച് വർഷത്തേക്ക് സ്വയം സ്പോൺസർ ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നു.പുതിയ പരിഷ്കാരങ്ങൾ 2022 സെപ്റ്റംബർ മുതൽ പ്രാബല്യത്തിൽ കൊണ്ടുവരാനാണ് തീരുമാനം.യുഎഇയിലെ ജനസംഖ്യയുടെ 85 ശതമാനവും പ്രവാസികളാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഏറ്റവും മികച്ച ജീവിത നിലവാരം ആസ്വദിക്കാൻ വിദേശ തൊഴിലാളികൾ പുതിയ വിസാ നയം സഹായിക്കുന്നു.

ഗ്രീൻ വിസ ഉടമകൾക്ക് അവരുടെ ഭാര്യ / ഭർത്താവ് ,കുട്ടികൾ എന്നിവർക്ക് പുറമെ അവരുടെ ഫസ്റ്റ്-ഡിഗ്രി ബന്ധുക്കളെയും സ്പോൺസർ ചെയ്യാൻ അനുവാദം നൽകിയിട്ടുണ്ട്.എല്ലാ സാഹചര്യങ്ങളിലും, ഫാമിലി വിസയുടെ കാലാവധിയും സാധുതയും യഥാർത്ഥ താമസ വിസ ഉടമയുമായി വിന്യസിക്കും.

പുതുക്കി നിയമ പ്രകാരം മൂന്ന് വിഭാഗങ്ങളിലായി വിദേശികൾക്ക് ഗ്രീൻ വിസ അനുവദിക്കും.

വിദഗ്ധരായ പ്രൊഫഷണലുകൾ: വൈദഗ്ധ്യമുള്ള ജീവനക്കാർക്കുള്ള ഈ അഞ്ച് വർഷത്തെ റെസിഡൻസി ഒരു സ്പോൺസറോ തൊഴിലുടമയോ ഇല്ലാതെയാണ് നൽകുന്നത്. അപേക്ഷകർക്ക് സാധുതയുള്ള തൊഴിൽ കരാർ ഉണ്ടായിരിക്കണം.കൂടാതെ മാനവ വിഭവശേഷി, എമിറേറ്റൈസേഷൻ മന്ത്രാലയത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഒന്നാമത്തേതോ രണ്ടാമത്തേതോ മൂന്നാമത്തേതോ തൊഴിൽ തലത്തിൽ തരംതിരിക്കപ്പെട്ടവരായിരിക്കണം. കുറഞ്ഞ വിദ്യാഭ്യാസ നിലവാരം ഒരു ബാച്ചിലേഴ്സ് ബിരുദമോ തത്തുല്യമോ ആയിരിക്കണം, ശമ്പളം 15,000 ദിർഹത്തിൽ കുറയരുത്.

ഫ്രീലാൻസർമാരും സ്വയം തൊഴിൽ ചെയ്യുന്നവരും: ഫ്ലെക്സിബിൾ വർക്ക് മോഡലുകളുടെ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന പ്രാധാന്യത്തിന് അനുസൃതമായി, ഫ്രീലാൻസർമാർക്കും സ്വയം തൊഴിൽ ചെയ്യുന്നവർക്കും മാനവ വിഭവശേഷി, എമിറേറ്റൈസേഷൻ മന്ത്രാലയത്തിൽ നിന്ന് ഒരു ഫ്രീലാൻസ്/സ്വയം തൊഴിൽ പെർമിറ്റ് ലഭിക്കും. ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിദ്യാഭ്യാസ നിലവാരം ബാച്ചിലേഴ്സ് ബിരുദമോ പ്രത്യേക ഡിപ്ലോമയോ ആയിരിക്കണം. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് വർഷങ്ങളിലെ സ്വയം തൊഴിലിൽ നിന്നുള്ള വാർഷിക വരുമാനം 360,000 ദിർഹത്തിൽ ($98,000-ൽ കൂടുതൽ) കുറവായിരിക്കരുത്, അല്ലെങ്കിൽ അപേക്ഷകന് യു.എ.ഇ.യിൽ താമസത്തിലുടനീളം സാമ്പത്തിക ഭദ്രതയുടെ തെളിവ് ഉണ്ടായിരിക്കണം.

നിക്ഷേപകർ/പങ്കാളികൾ: നിക്ഷേപം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനും വാണിജ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കാനോ അതിൽ പങ്കെടുക്കാനോ ആഗ്രഹിക്കുന്ന നിക്ഷേപകരെ ആകർഷിക്കുന്നതിനും വേണ്ടിയാണ് ഈ പെർമിറ്റ് അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ വിഭാഗത്തിന് കീഴിലുള്ള സാധുത മുൻ രണ്ട് വർഷത്തിൽ നിന്ന് ഇപ്പോൾ അഞ്ച് വർഷമായി ഉയർത്തി. ഇതിൽ നിക്ഷേപത്തിന്റെ അംഗീകാരവും തെളിവും ഉൾപ്പെടുന്നു. നിക്ഷേപകന് (പങ്കാളി) ഒന്നിലധികം ലൈസൻസുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, മൊത്തം നിക്ഷേപിച്ച മൂലധനം കണക്കാക്കും. യോഗ്യതയുള്ള പ്രാദേശിക അധികാരികളുടെ അംഗീകാരം നിർബന്ധമാണ്.

പ്രധാനപ്പെട്ട മൂന്ന് നേട്ടങ്ങൾ ഇവയാണ് :

ഗ്രീൻ വിസ ഹോൾഡർമാർക്ക് 18 വയസ്സ് വരെ പ്രായമുള്ള ആൺകുട്ടികളെ സ്പോൺസർ ചെയ്യാൻ കഴിയും
ഗ്രീൻ വിസയുള്ളവരുടെ അവിവാഹിതരായ പെൺമക്കൾക്ക് പ്രായപരിധിയില്ല
നിശ്ചയദാർഢ്യമുള്ള കുട്ടികൾക്ക് അവരുടെ പ്രായം കണക്കിലെടുക്കാതെ വിസ ലഭിക്കും
വിസ റദ്ദാക്കിയതിന് ശേഷം/കാലഹരണപ്പെട്ടതിന് ശേഷം 6 മാസം വരെ യുഎഇയിൽ താമസിക്കാം.

info

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.