flight ticket rate hike
Posted By Editor Posted On

flight ticket rate hike: ഗള്‍ഫിലേക്കുള്ള പ്രവാസികളുടെ മടക്കയാത്ര കഠിനമാകും; ടിക്കറ്റ് നിരക്ക് കുതിച്ചുയരുന്നു

 നാട്ടിലേക്ക് വിളിക്കാൻ യുഎഇയിൽ അനുവദനീയമായ ഏഴ് ആപ്പുകൾ ഇവയൊക്കെയാണ് അബുദാബി: വേനല്‍ അവധി കഴിഞ്ഞുള്ള പ്രവാസികളുടെ ഗള്‍ഫിലേക്കുള്ള മടക്കയാത്ര കഠിനമാകും. പ്രവാസി കുടുംബങ്ങള്‍ക്കു തിരിച്ചടിയായി വിമാന ടിക്കറ്റ് നിരക്ക് (flight ticket rate hike) കുതിച്ചുയരുകയാണ്. വേനല്‍ അവധിക്ക് ഗള്‍ഫിലെ സ്‌കൂളുകള്‍ അടച്ചതോടെ വണ്‍വേ ടിക്കറ്റെടുത്തു നാട്ടില്‍ എത്തിയവരാണു തിരിച്ചുപോകാനാകാതെ കുടുങ്ങിയത്. ഇന്നലെ സ്‌കൂളുകള്‍ തുറന്നതോടെ പ്രവാസി വിദ്യാര്‍ഥികളും വിമാനടിക്കറ്റ് നിരക്ക് വര്‍ധന മൂലം പ്രയാസത്തിലാണ്.
നാലംഗ കുടുംബത്തിനു ദുബായിലേക്കു തിരിച്ചുവരാന്‍ 1.6 ലക്ഷം മുതല്‍ 3.5 ലക്ഷം രൂപ വരെയാണു ടിക്കറ്റ് നിരക്ക്. യാത്ര അബുദാബിയിലേക്കാണെങ്കില്‍ 5000-10,000 രൂപ വരെ നിരക്ക് കൂടും. ഒരാള്‍ക്കു 40,000 രൂപയ്ക്കു മുകളിലാണ് വണ്‍വേ നിരക്ക്. ഇത്രയും തുക കൊടുത്താലും നേരിട്ടുള്ള വിമാനങ്ങളില്‍ സീറ്റില്ല. 4 മണിക്കൂര്‍ യാത്രാ ദൈര്‍ഘ്യമുള്ള യുഎഇയിലേക്ക് കണക്ഷന്‍ വിമാനങ്ങളില്‍ മണിക്കൂറുകളോളം യാത്ര ചെയ്താലേ എത്താനാകൂ. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DiZTwvtyzhr4PtEGcMKxHO
മസ്‌കത്തിലേക്ക് ഒരാള്‍ക്ക് 35,000 രൂപയും നാലംഗ കുടുംബത്തിനു കുറഞ്ഞത് 1.25 ലക്ഷം രൂപയും നല്‍കണം. ബഹ്‌റൈനിലേക്കു 1.7 ലക്ഷം മുതല്‍ 5.5 ലക്ഷം രൂപ വരെ. ഒരാള്‍ക്കു 44,000 രൂപയ്ക്കു മുകളിലും. റിയാദിലേക്ക് ഒരാള്‍ക്കു 50,000 രൂപയും നാലംഗ കുടുംബത്തിനു 1.8 മുതല്‍ 9.4 ലക്ഷം രൂപ വരെയുമാണു നിലവിലെ നിരക്ക്. കുവൈത്തിലേക്ക് ഒരാള്‍ക്ക് കുറഞ്ഞത് 52,000 രൂപയും നാലംഗ കുടുംബത്തിനു 2.3 ലക്ഷം മുതല്‍ 5 ലക്ഷം വരെയും ചെലവാകും.ഖത്തറിലേക്കു 1.5 മുതല്‍ 4.2 ലക്ഷം രൂപ വരെയാണു നിരക്ക്. ഒരാള്‍ക്ക് 35,000 രൂപയും. സെപ്റ്റംബര്‍ രണ്ടാം വാരത്തോടെ നിരക്കു കുറയുമെന്നാണു കണക്കുകൂട്ടുന്നത്.

എന്തുകൊണ്ട് സ്കൈസ്കാനർ SKY SCANNER?

ലോകത്തെ മികച്ചത് നിങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ sky scanner ഏറ്റവും നല്ല ഓപ്ഷൻ ആണ് . ഒരു ലക്ഷ്യസ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് മുതൽ മികച്ച വില കണ്ടെത്തുന്നത് വരെ, നിങ്ങളുടെ വിരൽത്തുമ്പിൽ എല്ലാ ഓപ്ഷനുകളും ഉണ്ടായിരിക്കണമെന്ന് sky scanner ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് എല്ലാവർക്കും യാത്ര മികച്ചതാക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നത്. മുഴുവൻ ആസൂത്രണവും ബുക്കിംഗ് BOOKING അനുഭവവും തുടക്കം മുതൽ അവസാനം വരെ എളുപ്പവും ലളിതവും ആസ്വാദ്യകരവുമാക്കാൻ, നിങ്ങളുടെ പണത്തിനും നിങ്ങളുടെ യാത്രയിൽ നിന്നും നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആനന്ദം ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ, sky scanner വ്യവസായത്തെ കൂടുതൽ സുതാര്യവും നിങ്ങളുടെ വിശ്വാസത്തിന് അർഹവുമാക്കുന്നതിന് എന്നും പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്.ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വിശ്വസനീയമായ യാത്രാ തിരയൽ ( TRAVEL SERCH ) സൈറ്റായതിൽ sky scanner എന്നും അഭിമാനിക്കുന്നു (ഞങ്ങളുടെ യാത്രക്കാർ ഞങ്ങളെ കയാക്ക്, മോമോണ്ടോ, എക്‌സ്‌പീഡിയ എന്നിവയേക്കാൾ ഉയർന്ന നിരക്കിൽ റേറ്റുചെയ്യുന്നു). download andriod app

മികച്ച വില നേടൂ…
sky scanner 1,200 ട്രാവൽ കമ്പനികളുമായി വില പരിശോധിക്കുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾ നിരാശരാകേണ്ടതില്ല . പ്രൈസ് അലേർട്ടുകൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക, നിങ്ങൾ ഇഷ്‌ടപ്പെടുന്ന ഒരു ഫ്ലൈറ്റിൽ നിരക്കുകൾ മാറിയാലുടൻ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറയും. അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കാം ബുക്ക് ചെയ്യണോ വേണ്ടയോ എന്ന്.  download iphone app

ന്യായമായ യാത്രാക്കൂലി Fare ധാരാളം എയർലൈനുകളുടെയും ഓൺലൈൻ ട്രാവൽ ഏജന്റുമാരുടെയും ഫലങ്ങൾ sky scanner നിങ്ങൾക്ക് കാണിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങളിൽ സഞ്ചാരികളാണ് പ്രധാനം, അതിനാൽ ദാതാക്കളെ നിങ്ങൾ ശരിയായ രീതിയിൽ ചെയ്യുന്നില്ലെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നുവെങ്കിൽ Skyscanner-ൽ നിന്ന് sky scanner team അവരെ നീക്കം ചെയ്യും.ഉപയോഗിക്കാനുള്ള എളുപ്പത്തിനും പണത്തിനുള്ള മൂല്യത്തിനും നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ട sky scanner ആപ്പ് നിങ്ങളുടെ മുഴുവൻ യാത്രയും ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു. download andriod app നിങ്ങൾ ഫ്ലൈറ്റുകളോ ഹോട്ടലുകളോ കാർ വാടകയ്‌ക്കെടുക്കുന്നവരോ ആകട്ടെ (ഒരുപക്ഷേ മൂന്നും പോലും) നിങ്ങളുടെ ഓപ്‌ഷനുകൾ വേഗത്തിൽ കാണാനും നിങ്ങൾ നിർത്തിയിടത്ത് നിന്ന് പ്ലാനുകൾ എടുക്കാനും നിങ്ങളുടെ എല്ലാ യാത്രാ വിശദാംശങ്ങളും ഒരിടത്ത് സംരക്ഷിക്കാനും കഴിയും.sky scanner സൈറ്റിലെ എയർലൈനുകളുമായും ഓൺലൈൻ ട്രാവൽ ഏജന്റുമാരുമായും യാത്രക്കാർ അവരുടെ ബുക്കിംഗ് അനുഭവം വിലയിരുത്തുന്നു, ഇത് മികച്ച ദാതാക്കളെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു. download iphone app sky scannerആ ഫീഡ്‌ബാക്ക് അവരുമായി പങ്കിടുന്നു, അതിലൂടെ അവർക്ക് കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടാനും നിങ്ങൾക്ക് അർഹമായ സേവനം നൽകാനും കഴിയും.

download andriod app

download iphone app

.നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.