uae visa on arrival
Posted By Editor Posted On

uae visa on arrival: യുഎഇ; എഴുപതിലധികം രാജ്യക്കാര്‍ക്ക് 180 ദിവസം വരെ വിസ ഓണ്‍ അറൈവല്‍

യുഎഇ ഏറ്റവും പ്രശസ്തമായ വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രമായതിനാല്‍ വികസ്വര, വികസിത രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ദശലക്ഷക്കണക്കിന് വിനോദസഞ്ചാരികളെ എല്ലാ വര്‍ഷവും ആകര്‍ഷിക്കുന്നു. അതിനാല്‍, ഓരോ രാജ്യത്തിനും വ്യത്യസ്ത വിസ നിയമങ്ങള്‍ ബാധകമാണ്. അവരില്‍ ചിലര്‍ക്ക് വിസ ഓണ്‍ അറൈവല്‍(uae visa on arrival) ലഭിക്കുന്നു, മറ്റുള്ളവര്‍ യുഎഇയിലേക്ക് പറക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അപേക്ഷിക്കണം. ഏകദേശം 70 രാജ്യങ്ങളിലെ പൗരന്മാര്‍ക്ക് യുഎഇയില്‍ എത്തുമ്പോള്‍ വിസ ലഭിക്കുന്നു, മറ്റ് രാജ്യക്കാര്‍ പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് വിസ നേടേണ്ടതുണ്ട്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EemoPLh8MlSKZsK8VwtlKY
30 ദിവസത്തെ വിസ
എമിറേറ്റ്സ്, ഫ്ളൈദുബായ്, ഇത്തിഹാദ് എയര്‍വേയ്സ് വെബ്സൈറ്റുകളില്‍ നിന്നുള്ള വിവരങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഏകദേശം 20 രാജ്യങ്ങളിലോ പ്രദേശങ്ങളിലോ ഉള്ള പാസ്പോര്‍ട്ട് ഉടമകള്‍ക്ക് 30 ദിവസത്തെ വിസ ഓണ്‍ അറൈവല്‍ സൗജന്യമായി ലഭിക്കും. ആ രാജ്യങ്ങള്‍ ഇവയാണ്,
അന്‍ഡോറ
ഓസ്‌ട്രേലിയ
ബ്രൂണെ
കാനഡ
ചൈന
ഹോങ്കോംഗ് (ചൈന)
ജപ്പാന്‍
കസാക്കിസ്ഥാന്‍
മക്കാവു (ചൈന)
മലേഷ്യ
മൗറീഷ്യസ്
മൊണാക്കോ
ന്യൂസിലാന്റ്
അയര്‍ലന്‍ഡ്
സാന്‍ മറിനോ
സിംഗപ്പൂര്‍
ഉക്രെയ്ന്‍
യുകെയും വടക്കന്‍ അയര്‍ലന്‍ഡും
യുഎസ്എ
വത്തിക്കാന്‍ സിറ്റി

90 ദിവസത്തെ വിസ
50-ലധികം രാജ്യങ്ങളിലോ പ്രദേശങ്ങളിലോ ഉള്ള പൗരന്മാര്‍ക്ക് 90 ദിവസത്തെ മള്‍ട്ടിപ്പിള്‍ എന്‍ട്രി വിസിറ്റ് വിസ നല്‍കുന്നു. ഈ വിസ ഇഷ്യൂ ചെയ്ത തീയതി മുതല്‍ ആറ് മാസത്തേക്ക് സാധുതയുള്ളതാണ്, വിസയുള്ളവര്‍ക്ക് മൊത്തം 90 ദിവസം യുഎഇയില്‍ താമസിക്കാം. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EemoPLh8MlSKZsK8VwtlKY രാജ്യങ്ങള്‍ ഇവയാണ്:
അര്‍ജന്റീന
ഓസ്ട്രിയ
ബഹാമാസ് ദ്വീപുകള്‍
ബാര്‍ബഡോസ്
ബെല്‍ജിയം
ബ്രസീല്‍
ബള്‍ഗേറിയ
ചിലി
കൊളംബിയ
കോസ്റ്റാറിക്ക
ക്രൊയേഷ്യ
സൈപ്രസ്
ചെക്ക് റിപ്പബ്ലിക്
ഡെന്‍മാര്‍ക്ക്
എല്‍ സാല്‍വഡോര്‍
എസ്റ്റോണിയ
ഫിന്‍ലാന്‍ഡ്
ഫ്രാന്‍സ്
ജര്‍മ്മനി
ഗ്രീസ്
ഹോണ്ടുറാസ്
ഹംഗറി
ഐസ്ലാന്‍ഡ്
ഇസ്രായേല്‍
ഇറ്റലി
കിരിബതി
ലാത്വിയ
ലിച്ചെന്‍സ്റ്റീന്‍
ലിത്വാനിയ
ലക്‌സംബര്‍ഗ്
മാലദ്വീപ്
മാള്‍ട്ട
മോണ്ടിനെഗ്രോ
നൗറു
നെതര്‍ലാന്‍ഡ്‌സ്
നോര്‍വേ
പരാഗ്വേ
പെറു
പോളണ്ട്
പോര്‍ച്ചുഗല്‍
റൊമാനിയ
റഷ്യ
സെന്റ് വിന്‍സെന്റും ഗ്രനേഡൈന്‍സും
സാന്‍ മറിനോ
സെര്‍ബിയ
സീഷെല്‍സ്
സ്ലൊവാക്യ
സ്ലോവേനിയ
സോളമന്‍ ദ്വീപുകള്‍
ദക്ഷിണ കൊറിയ
സ്‌പെയിന്‍
സ്വീഡന്‍
സ്വിറ്റ്‌സര്‍ലന്‍ഡ്
ഉറുഗ്വേ

180 ദിവസത്തെ വിസ
മെക്സിക്കന്‍ പാസ്പോര്‍ട്ട് കൈവശമുള്ള യാത്രക്കാര്‍ക്ക് ഇഷ്യൂ ചെയ്ത തീയതി മുതല്‍ ആറ് മാസത്തേക്ക് സാധുതയുള്ള മള്‍ട്ടിപ്പിള്‍ എന്‍ട്രി 180-ദിവസ സന്ദര്‍ശന വിസയ്ക്ക് അര്‍ഹതയുണ്ട്, കൂടാതെ മൊത്തത്തില്‍ 180 ദിവസത്തെ താമസത്തിനു സാധിക്കും. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EemoPLh8MlSKZsK8VwtlKY
മുന്‍കൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച വിസ
ഏഷ്യയില്‍ നിന്നും ആഫ്രിക്കയില്‍ നിന്നുമുള്ള മറ്റെല്ലാ രാജ്യങ്ങളിലെയും പൗരന്മാര്‍ക്ക് പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് യുഎഇ വിസ ആവശ്യമാണ്. എന്നാല്‍ യുഎസ്എ ഇഷ്യൂ ചെയ്ത വിസിറ്റ് വിസയോ ഗ്രീന്‍ കാര്‍ഡോ കൈവശമുള്ള ഇന്ത്യന്‍ പൗരന്മാര്‍ക്ക് കുറഞ്ഞത് ആറ് മാസത്തേക്ക് സാധുതയുണ്ട്, അല്ലെങ്കില്‍ യുകെ അല്ലെങ്കില്‍ ഇയു റസിഡന്‍സ് കൈവശമുള്ളവര്‍ക്ക് ഒരു നിശ്ചിത സമയത്തേക്ക് പരമാവധി 14 ദിവസത്തേക്ക് വിസ ഓണ്‍ അറൈവല്‍ ലഭിക്കും. നിശ്ചിത ഫീസ് നല്‍കി 14 ദിവസത്തേക്ക് കൂടി താമസം നീട്ടാന്‍ അവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.

info

.നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.