largest cinema screen
Posted By Editor Posted On

largest cinema screen: മിഡില്‍ ഈസ്റ്റിലെ ഏറ്റവും വലിയ സിനിമാ സ്‌ക്രീന്‍ ദുബായില്‍ തുറക്കുന്നു

മിഡില്‍ ഈസ്റ്റിലെ ഏറ്റവും വലിയ സിനിമാ സ്‌ക്രീന്‍ ദുബായില്‍(largest cinema screen) തുറക്കുന്നു. മിഡില്‍ ഈസ്റ്റില്‍ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത തരത്തിലുള്ള സിനിമാ സ്‌ക്രീന്‍ റോക്സി സിനിമാസ് ദുബായ് ഹില്‍സ് മാളില്‍ ഓഗസ്റ്റ് 31 ന് തുറക്കും. ഒരു ടെന്നീസ് കോര്‍ട്ടിന്റെ ഇരട്ടി വലിപ്പമുള്ള റോക്സി എക്സ്ട്രീമിന് 423 ചതുരശ്ര മീറ്റര്‍ സ്‌ക്രീന്‍ വലുപ്പമുണ്ട്.
മിഡില്‍ ഈസ്റ്റിലെ എക്കാലത്തെയും വലിയ സിനിമാ സ്‌ക്രീനായ റോക്സി എക്സ്ട്രീം, സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ്, പ്രീമിയം, ഡയറക്ടേഴ്സ് ബോക്സുകള്‍ എന്നിങ്ങനെ മൂന്ന് തലങ്ങളിലായി 382 പ്രീമിയം റീക്ലൈനിംഗ് സീറ്റുകളുമായി ദുബായില്‍ വിനോദരംഗത്ത് ഒരു പുതിയ മാനദണ്ഡം സ്ഥാപിച്ചു. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/H9iwkxVtGOT3cK25VzmDdQ
ദുബായ് ഹില്‍സ് മാളിലെ(dubai hills mall) 15 സ്‌ക്രീനുകളുള്ള റോക്സി സിനിമാസ് മള്‍ട്ടിപ്ലക്സ് ഞങ്ങളുടെ എല്ലാ സ്‌ക്രീനുകളിലും ആഡംബരത്തിന്റെ പുതിയ തലങ്ങളോടെ യുഎഇ പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് സിനിമാ അനുഭവം പുനര്‍നിര്‍വചിക്കുമെന്ന് ദുബായ് ഹോള്‍ഡിംഗ് എന്റര്‍ടൈന്‍മെന്റ് ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസര്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടോ ഇറോവ പറഞ്ഞു. എല്ലാത്തരം സിനിമാ പ്രേമികള്‍ക്കും അവിസ്മരണീയമായ അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുന്ന കൂറ്റന്‍ സ്‌ക്രീന്‍ ദുബായിലെയും വിശാലമായ പ്രദേശങ്ങളിലെയും സിനിമാശാലകള്‍ക്ക് റോക്സി എക്സ്ട്രീം ഒരു പുതിയ മാനദണ്ഡം നല്‍കുന്നു.
റോക്സി എക്സ്ട്രീം സ്‌ക്രീനിന്റെ അതിമനോഹരമായ കാഴ്ച്ചയ്ക്കായി ഓഡിറ്റോറിയത്തിന് മുകളില്‍ ആഡംബര സ്യൂട്ടുകള്‍ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഓരോ വിഐപി ഡയറക്ടറുടെ ബോക്‌സിലും 12 ആഡംബര സീറ്റുകള്‍ ഉണ്ട്, അത് സിനിമാപ്രേമികള്‍ക്ക് സുഹൃത്തുക്കളുമായും കുടുംബാംഗങ്ങളുമായും അവിസ്മരണീയമായ സിനിമാ അനുഭവം ആസ്വദിക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്നു. ഡയറക്ടേഴ്സ് ബോക്സുകളിലെ അതിഥികള്‍ക്ക് അവരുടെ സീറ്റുകള്‍ ഉപേക്ഷിക്കാതെ തന്നെ ആവശ്യാനുസരണം വെയിറ്റര്‍ സേവനം പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. ഒരു ബട്ടണില്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍, അതിഥികള്‍ക്ക് അവരുടെ സീറ്റുകളില്‍ ചാരി ഇരിക്കാനും ഫസ്റ്റ് ക്ലാസ് പ്ലെയിന്‍ ക്യാബിന്‍ ഫീലിനായി ഫുട്റെസ്റ്റും ഹെഡ്റെസ്റ്റും ക്രമീകരിക്കാനും കഴിയും. വയര്‍ലെസ് ചാര്‍ജിംഗ്, ഹീറ്റഡ് സീറ്റുകള്‍, വ്യക്തിഗത സ്വിവല്‍ ടേബിള്‍ എന്നിവ ഡയറക്ടേഴ്സ് ബോക്സ് അനുഭവത്തില്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡായി വരുന്നു.

.നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും

ഏഴ് പ്ലാറ്റിനം സ്‌ക്രീനുകള്‍ (ഒക്ടോബര്‍ മുതല്‍ സിനിമാ പ്രേമികള്‍ക്ക് ലഭ്യമാണ്), ഏഴ് സില്‍വര്‍ സ്‌ക്രീനുകള്‍, 423 ചതുരശ്ര മീറ്റര്‍ സിനിമാ മാജിക് സൃഷ്ടിക്കാന്‍ 28 മീറ്റര്‍ 15.1 മീറ്റര്‍ വലിപ്പമുള്ള തകര്‍പ്പന്‍ റോക്സി എക്സ്ട്രീം എന്നിവയടക്കം 15 സ്‌ക്രീനുകളാണ് പുതിയ റോക്സി സിനിമാസ് ദുബായ് ഹില്‍സ് മാളിനുള്ളത്.
ആഡംബര ലോഞ്ചില്‍ സിനിമയ്ക്ക് മുമ്പോ ഓഡിറ്റോറിയത്തിലെ നിങ്ങളുടെ ഇരിപ്പിടത്തില്‍ നിന്നോ ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്യാവുന്ന ബര്‍ഗറുകളും മധുരപലഹാരങ്ങളും ഉള്‍പ്പെടുന്ന രുചികരമായ ഭക്ഷണങ്ങളുടെ ഒരു കൂട്ടം പ്ലാറ്റിനം അനുഭവം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സില്‍വര്‍ അനുഭവം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന സിനിമാപ്രേമികള്‍ക്ക് കാന്‍ഡി ബാറിലെ ക്ലാസിക് സിനിമാ സ്‌നാക്‌സുകളായ പോപ്കോണ്‍, നാച്ചോസ്, ഹോട്ട് ഡോഗ്സ് എന്നിവയുള്‍പ്പെടെ വിശാലമായ ഭക്ഷണം തിരഞ്ഞെടുക്കാം. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/H9iwkxVtGOT3cK25VzmDdQ
ഏറ്റവും പുതിയ ഹോളിവുഡ്, ബോളിവുഡ്, അറബിക് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററുകള്‍ റോക്സി സിനിമാസ് ദുബായ് ഹില്‍സ് മാളില്‍ ഏറ്റവും പുതിയ എന്‍ഇസി ലേസര്‍ പ്രൊജക്ടറുകളില്‍ അതിശയിപ്പിക്കുന്ന വ്യക്തതയോടെ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കും, അതേസമയം എല്ലാ സ്‌ക്രീനുകളിലും ഡോള്‍ബി അറ്റ്മോസിനൊപ്പം അള്‍ട്രാ ഷാര്‍പ്പ് ശബ്ദം ഉറപ്പുനല്‍കുന്നു.
ഈ സെന്‍സേഷണല്‍ പുതിയ മൂവിഗോയിംഗ് അനുഭവത്തിനായുള്ള ടിക്കറ്റുകള്‍ സിനിമാ സ്‌ക്രീന്‍ റോക്സി തുറക്കുന്ന തീയതിയോട് അടുത്ത് theroxycinemas.com-ല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ആപ്പ് സ്റ്റോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഗൂഗിള്‍ പ്ലേ വഴി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാവുന്ന Roxy Cinemas ആപ്പ് വഴി ബുക്ക് ചെയ്യാം.

info

.നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.