mahzooz lucky draw
Posted By Editor111 Posted On

mahzooz lucky draw:മഹ്‌സൂസ് സമ്മാനം നേടിയതിന് ശേഷം യുഎഇയിലെ ഭാഗ്യശാലികളായ കോടീശ്വരന്മാർ സന്തോഷം പങ്കുവെക്കുന്നു

.നാട്ടിൽ വാഹനമുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് ഇക്കാര്യം ഏറെ ഉപകാരപ്രദമാകും

ദുബായ് : അറബിയിൽ മഹ്‌സൂസ് എന്നാൽ ഭാഗ്യവാൻ എന്നാണ് അർഥം. മഹ്‌സൂസ് സമ്മാനം mahzooz lucky draw നേടിയവർ വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന് പല സ്വപ്നങ്ങളുടെ എത്തിയവരാണ്.കഴിഞ്ഞ നാല് വർഷമായി യുഎഇയിലെ ഒരു ജിംനേഷ്യത്തിൽ മാനേജരായി ജോലി ചെയ്യുന്ന ബ്രിട്ടീഷ് പൗരയായ റീസിന്റെ കാര്യം നോക്കാം.വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/H9iwkxVtGOT3cK25VzmDdQ

വിവാഹത്തിന് തൊട്ടുമുമ്പ് 10 മില്യൺ ദിർഹം സമ്മാനം നേടിയ ഭാഗ്യ വരനാണ് റീസ് . തന്റെ സഹപ്രവർത്തകരിൽ നിന്ന് മഹ്‌സൂസിനെക്കുറിച്ച് കേട്ടിരുന്നു, 2020-ൽ പ്രതിവാര നറുക്കെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചതുമുതൽ അദ്ദേഹം ഭാഗ്യം പരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. നേരത്തെയുള്ള ശ്രമത്തിൽ 1,000 ദിർഹം നേടിയിരുന്നുവെങ്കിലും തുച്ഛമായ തുക അദ്ദേഹത്തിന്റെ മനോവീര്യം കെടുത്തിയില്ല. 10 മില്യൺ ദിർഹം നേടിയ ദിവസം, തന്റെ ലൈനിലേക്ക് നമ്പർ 15 തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹത്തിന് രണ്ടാമതൊരു ചിന്തയുണ്ടായി. 15-ാം നമ്പർ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുപകരം, അവൻ 16 തിരഞ്ഞെടുത്തു, അത് തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച തീരുമാനമാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

അതുപോലെ, രണ്ട് വർഷമായി ദുബായിൽ താമസിക്കുന്ന തുർക്കിയിൽ നിന്നുള്ള 33 കാരനായ സിവിൽ എഞ്ചിനീയർ എഞ്ചിൻ 2021 മാർച്ച് മുതൽ മഹ്‌സൂസിൽ പങ്കെടുത്തു. ഒരു സ്വകാര്യ കമ്പനിയുടെ ക്വാളിറ്റി മാനേജരായ എഞ്ചിൻ, പ്രമോഷണൽ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ നിന്ന് പ്രതിവാര റാഫിൾ നറുക്കെടുപ്പിനെക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കി. തന്റെ 10 മില്യൺ ദിർഹം വിജയത്തെക്കുറിച്ച് അറിയിച്ചുകൊണ്ട് മഹ്‌സൂസിൽ നിന്ന് കോൾ വന്നപ്പോൾ അത് വല്ലാത്തൊരു അനുഭവമായിരുന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം പറയുന്നു.എഞ്ചിനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രൊഫഷണൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫറായ ഭാര്യയും യുഎഇയിൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കാനും റിയൽ എസ്റ്റേറ്റിൽ നിക്ഷേപം നടത്താനും ഉദ്ദേശിക്കുന്നു.

50 മില്യൺ ദിർഹം ലഭിച്ച മഹ്‌സൂസിന്റെ ഒന്നാം ഗ്രാൻഡ് പ്രൈസ് ജേതാവായ ജുനൈദ് റാണ പാകിസ്ഥാൻ പ്രവാസിയാണ്. 36 കാരനായ ജുനൈദ് തന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ മൂന്ന് പതിറ്റാണ്ടിലേറെ ദുബായിൽ ചെലവഴിച്ചു, ഒരു കോടീശ്വരൻ എന്ന നിലയിൽ തന്റെ വിജയത്തിന് കാരണം തന്റെ അമ്മയുടെയും ഭാര്യയുടെയും കുഞ്ഞിന്റെയും അനുഗ്രഹമാണ്.ഹ്‌സൂസിൽ അതിന്റെ തുടക്കം മുതൽ ജുനൈദ് പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്, 50 മില്യൺ ദിർഹം അടിച്ചുവെന്ന് യാദൃശ്ചികമായി സുഹൃത്തുമായി സംസാരിക്കുമ്പോഴാണ് അറിഞ്ഞത്.കിട്ടിയ തുക ഉപയോഗിച്ച് ജുനൈദ് തന്റെ കുടുംബത്തിനായി ഒരു വീട് വാങ്ങി.

56-ാമത് പ്രതിവാര ലൈവ് മഹ്‌സൂസ് നറുക്കെടുപ്പിൽ 10 മില്യൺ ദിർഹം ഗ്രാൻഡ് പ്രൈസ് നേടിയ ഫ്രഞ്ച്-ടുണീഷ്യൻ പൗരനും കടുത്ത ഫുട്‌ബോൾ ആരാധകനുമായ ഹംദിയുടെ കാര്യമെടുക്കുക. ഹംദിയുടെ ജീവിതത്തെ മാറ്റിമറിച്ച തത്സമയ നറുക്കെടുപ്പ് നടക്കുമ്പോൾ, അദ്ദേഹം ഫുട്ബോൾ മത്സരം കാണുന്നതിൽ മുഴുകിയിരിക്കുകയായിരുന്നു, ഗെയിം കഴിയുന്നതുവരെ ഇമെയിൽ അറിയിപ്പ് പരിശോധിച്ചില്ല.

10 മില്യൺ ദിർഹം കൊണ്ട് തനിക്ക് ആഡംബരമായി ജീവിക്കാമെങ്കിക്കും അതിൽ താല്പര്യമില്ല.ഞാൻ ഇപ്പോഴും എന്റെ ജോലി ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടില്ല. ഒരു ടിവി പ്രൊഡ്യൂസർ ആകുന്നത് എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ്ഈ ഫീൽഡ് ഞാൻ ആസ്വദിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പ്രത്യേക മീഡിയ പ്രോജക്റ്റുകൾക്ക് ധനസഹായം നൽകാൻ ഞാൻ ഈ പണം ഉപയോഗിച്ചേക്കാം,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.കൂടാതെ “എനിക്ക് പാചകം ഇഷ്ടമാണ്, അതിനാൽ യൂട്യൂബിൽ ഒരു ഫുഡ് ചാനൽ ആരംഭിക്കുന്നതിനോ ഒരു ചെറിയ റെസ്റ്റോറന്റ് തുറക്കുന്നതിനോ ചിലപ്പോൾ തീരുമാനം എടുത്തേക്കാം കൂടാതെ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് സംഭാവന നൽകുകയും ചെയ്യും.

വർഷങ്ങളായി, താനും മാതാപിതാക്കളും കൃഷി ചെയ്ത ഭൂമിയിൽ നല്ല വിളവ് ലഭിക്കുമെന്നും അവരുടെ ജീവിതത്തെ മാറ്റിമറിക്കുമെന്നും ഇന്ത്യൻ കർഷകനായ മേസൺ തിനകർ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ 57-ാമത് പ്രതിവാര ലൈവ് മഹ്‌സൂസ് ഗ്രാൻഡ് ഡ്രോയിലാണ് ഫുജൈറയിൽ നിന്നുള്ള 25 കാരനായ തൊഴിലാളിക്ക് 10 മില്യൺ ദിർഹം സമ്മാനം ലഭിച്ചത്.മഹ്‌സൂസിനൊപ്പമുള്ള തന്റെ ആദ്യ ശ്രമത്തിൽ തന്നെ സമ്പത്ത് നൽകിയത് അന്തരിച്ച മുത്തശ്ശിമാരുടെ അനുഗ്രഹമാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. കടക്കെണിയിൽ നിന്ന് കുടുംബത്തെ രക്ഷിക്കാൻ സുഹൃത്തുക്കളിൽ നിന്ന് കടം വാങ്ങിയ പണവുമായി തിനകർ രണ്ട് വർഷം മുമ്പാണ് യുഎഇയിൽ ജോലിക്ക് എത്തിയത്.നാട്ടിൽ പോയി കുടുംബത്തോടൊപ്പം കൃഷി ചെയ്‌തു ജീവിക്കാനാണ് ഇഷ്ടമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.