global village new season
Posted By Editor Posted On

global village new season: ദുബായ് ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് ഒരു പുതിയ സീസണുമായി തിരിച്ചെത്തുന്നു

ദുബായ് ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് ഒരു പുതിയ സീസണുമായി (global village new season) തിരിച്ചെത്തുന്നു. രണ്ട് മാസത്തിനുള്ളില്‍ സന്ദര്‍ശകര്‍ക്കായി ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജിന്റെ വാതിലുകള്‍ വീണ്ടും തുറക്കും. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആവേശകരമായ പുതിയ ആകര്‍ഷണങ്ങളും വിനോദവും സമാനതകളില്ലാത്ത ഷോപ്പിംഗും പാചക വിഭവങ്ങളുമായി സീസണ്‍ 27 2022 ഒക്ടോബര്‍ 25-നാണ് ആരംഭിക്കുന്നത്. ദുബായിലെ പ്രമുഖ മള്‍ട്ടി കള്‍ച്ചറല്‍ ഫാമിലി ഡെസ്റ്റിനേഷന്‍ അതിന്റെ ആഴത്തിലുള്ള അനുഭവത്തിനും അവിസ്മരണീയമായ വിനോദത്തിനും അന്താരാഷ്ട്ര അതിഥികള്‍ക്കിടയില്‍ ജനപ്രിയമാണ്. ആഗോളതലത്തില്‍ മികച്ച 4 വിനോദ കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ ഒന്നാണ് പാര്‍ക്ക്. ആദ്യമായി തുറന്നതുമുതല്‍ 90 ദശലക്ഷം അതിഥികള്‍ക്ക് ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/H9iwkxVtGOT3cK25VzmDdQ
ഓരോ സീസണിലും, ദശലക്ഷക്കണക്കിന് അതിഥികള്‍ 200+ റെസ്റ്റോറന്റുകള്‍, കഫേകള്‍, സ്ട്രീറ്റ് ഫുഡ് കിയോസ്‌കുകള്‍ എന്നിവയിലൂടെ ലോകത്തിന്റെ എല്ലാ കോണുകളില്‍ നിന്നുമുള്ള ഡൈനിംഗ് അനുഭവങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കുന്നു. സീസണ്‍ 27-ല്‍, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ചടുലമായ ഭക്ഷണ സംസ്‌കാരങ്ങള്‍ ആഘോഷിക്കുകയും വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന രുചികള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്ന പുതിയതും നൂതനവുമായ ആശയങ്ങള്‍ അവതരിപ്പിക്കാന്‍ പാര്‍ക്ക് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.
കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍, കുട്ടികള്‍ക്കും കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും അനുയോജ്യമായ നിരവധി വിനോദങ്ങള്‍ ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരുന്നു. റിപ്ലേസ് ഓഡിറ്റോറിയം, 4D മൂവിംഗ് തിയേറ്റര്‍, അമേസിംഗ് മിറര്‍ മേസ് എന്നിവയിലേക്കുള്ള രസകരമായ യാത്ര കൊച്ചുകുട്ടികള്‍ക്ക് വീണ്ടും ലഭിച്ചേക്കാം. സാഹസികത ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പാര്‍ക്ക് ട്രാന്‍സില്‍വാനിയ ടവേഴ്സ്, മനില മെയ്ഹെം, ഗ്ലോബല്‍ ബുര്‍ജ്, ലണ്ടന്‍ ലൂപ്പ് റോളര്‍-കോസ്റ്റര്‍ എന്നിവ തിരികെ കൊണ്ടുവരാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് കണ്‍സേര്‍ട്ട് സീരീസ് സീസണ്‍(Global Village Concert Series Season) 27-ല്‍ ഗംഭീരമായ തത്സമയ കച്ചേരികളുടെ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ലൈനപ്പുമായാണ് തിരിച്ചെത്തുന്നത്.

സീസണ്‍ 26 ഒരു റെക്കോര്‍ഡ് സീസണായിരുന്നു, വെറും 6 മാസത്തിനുള്ളില്‍ 7.8 ദശലക്ഷം അതിഥികള്‍ ഗ്ലോബര്‍ വില്ലേജിലേക്ക് എത്തി. നപ്രിയമായ ഡിമാന്‍ഡ് കാരണം, പാര്‍ക്ക് സീസണ്‍ 26 നീട്ടി. അതിനാല്‍ രിത്രത്തില്‍ ആദ്യമായി ഈദ് അല്‍ ഫിത്തര്‍ ആഘോഷങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കാന്‍ അതിഥികളെ അനുവദിച്ചു. വില്ലേജ് 194 ദിവസത്തേക്ക് തുറന്നിരുന്നു, അതിന്റെ മുന്‍ റെക്കോര്‍ഡിനേക്കാള്‍ നാല് ദിവസം കൂടുതല്‍, ഇത് എക്കാലത്തെയും ദൈര്‍ഘ്യമേറിയ സീസണായി മാറി. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/H9iwkxVtGOT3cK25VzmDdQ
വരുന്ന സീസണ്‍ 27-ല്‍ കാഷ്ലെസ് പേയ്മെന്റുകള്‍ (cashless payment) വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന 100% ഔട്ട്ലെറ്റുകളിലും എത്തിച്ചേരാന്‍ പാര്‍ക്ക് ലക്ഷ്യമിടുന്നു. പയോക്തൃ-സൗഹൃദ മൊബൈല്‍ ആപ്ലിക്കേഷനും വെബ്സൈറ്റും മികച്ച അതിഥി അനുഭവം നല്‍കിക്കൊണ്ട് കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍, ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജില്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ ടിക്കറ്റ് വില്‍പ്പനയില്‍ 700% വര്‍ധനയുണ്ടായിരുന്നു.

info

ഗൂഗിള്‍ സ്ട്രീറ്റ് വ്യൂവിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയ കെട്ടിടമായി ദുബായുടെ സ്വന്തം ബുര്‍ജ് ഖലീഫ

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.