free flight tickets
Posted By Editor Posted On

free flight tickets: യുഎഇ; മത്സരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കൂ, ടൂറിസ്റ്റ് ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് സൗജന്യമായി പറക്കാം

സൗജന്യ ടിക്കറ്റ് നല്‍കുന്നതിനുള്ള മത്സരം ആരംഭിച്ച് ദേശീയ വിമാനക്കമ്പനിയായ വിസ് എയര്‍ അബുദാബി(free flight tickets). തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നയാള്‍ക്ക് ടൂറിസ്റ്റ് ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് സൗജന്യമായി പറക്കാം. #GetLostwithWizz എന്ന് മത്സരം ഇന്നലെയാണ് ആരംഭിച്ചു. വിസ് എയര്‍ അബുദാബി നെറ്റ്വര്‍ക്കിനുള്ളിലെ ഒരു നിഗൂഢ ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് ഈ മത്സരം യാത്രക്കാരെ കൊണ്ടുപോകും. സാഹസികത ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ നിറഞ്ഞ ഒരു വിസ് എയര്‍ വിമാനം ഒരു അജ്ഞാത ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് പറക്കും, അവിടെ അവര്‍ വാരാന്ത്യത്തില്‍ ഒരു പുതിയ അനുഭവം ആസ്വദിക്കും. അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് ഓഗസ്റ്റ് 26 വെള്ളിയാഴ്ച പുറപ്പെടുന്ന വിമാനം 2022 ഓഗസ്റ്റ് 28 ഞായറാഴ്ച തിരിച്ചെത്തും. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DK7G1EySkIV7XkNsRle6k1
സീറ്റ് നേടായാനാണ് യാത്രക്കാര്‍ മത്സരിക്കേണ്ടത്. യോഗ്യത നേടുന്നതിന്, പങ്കെടുക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു പൊതു പ്രൊഫൈല്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുകയും ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാമില്‍ @WizzAir പിന്തുടരുകയും വേണം. വിജയിക്കാനുള്ള അവസരത്തിനായി, അപേക്ഷകര്‍ അവരുടെ ഏറ്റവും അവിസ്മരണീയമായ യാത്രാ നിമിഷത്തെ കുറിച്ച് ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാമില്‍ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിടുകയും #GetLostwithWizz എന്ന ഹാഷ്ടാഗ് ഉപയോഗിച്ച് @WizzAir ടാഗ് ചെയ്യുകയും വേണം. മത്സരം ഓഗസ്റ്റ് 7-ന് 23:59 GST-ന് അവസാനിക്കും.
ഏറ്റവും ക്രിയാത്മകമായ, സാഹസികമായ, ആവേശകരമായ, അല്ലെങ്കില്‍ നര്‍മ്മം നിറഞ്ഞ ചിത്രങ്ങളുള്ള മികച്ച പോസ്റ്റുകള്‍ക്കാണ് ടിക്കറ്റ് നേടാനുള്ള മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്നത്. 100 വിജയികള്‍ക്ക് ഒരു പങ്കാളിക്കൊപ്പം നിഗൂഢ ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്ക് പോകാന്‍ അവസരം ലഭിക്കും. സൗജന്യ ഫ്‌ലൈറ്റ് ടിക്കറ്റുകള്‍, രണ്ട് രാത്രികളുടെ താമസം, യാത്രാ ഇന്‍ഷുറന്‍സ് എന്നിവ ലഭിക്കും.
വിസ് എയര്‍ അബുദാബിയുടെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടര്‍ മൈക്കല്‍ ബെര്‍ലൂയിസ് പറഞ്ഞു: ”ഞങ്ങളുടെ ‘#GetLostwithWizz’ മത്സരം ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ വളരെ ആവേശഭരിതരാണ്. ആവേശകരവും എന്നാല്‍ അജ്ഞാതവുമായ ഒരു ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്കുള്ള ഫ്‌ലൈറ്റ് യാത്ര നല്‍കുക. അതൊരു ഊര്‍ജ്ജസ്വലമായ നഗരമോ പ്രകൃതിദത്തമായ പറുദീസയോ ആകട്ടെ, വിസ് എയര്‍ അബുദാബി ശൃംഖല വിചിത്രവും സാംസ്‌കാരിക സമ്പന്നവും വൈവിധ്യമാര്‍ന്നതുമായ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.


തന്ത്രപരമായി യുഎഇയില്‍ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന വിസ് എയര്‍ അബുദാബി, അലക്‌സാണ്ട്രിയ (ഈജിപ്ത്), അല്‍മാട്ടി (കസാക്കിസ്ഥാന്‍), അമ്മാന്‍ (ജോര്‍ദാന്‍), അക്കാബ (ജോര്‍ദാന്‍), ഏഥന്‍സ് (ഗ്രീസ്), ബാക്കു (അസര്‍ബൈജാന്‍), ബെല്‍ഗ്രേഡ് (സെര്‍ബിയ), ദമ്മാം (സൗദി അറേബ്യ), കുട്ടൈസി (ജോര്‍ജിയ), കുവൈറ്റ് സിറ്റി (കുവൈത്ത്), മാലെ (മാലദ്വീപ്), മനാമ (ബഹ്റൈന്‍), മസ്‌കറ്റ് (ഒമാന്‍), നൂര്‍ സുല്‍ത്താന്‍ (കസാക്കിസ്ഥാന്‍), സലാല (ഒമാന്‍) ), സാന്റോറിനി (ഗ്രീസ്), സരജേവോ (ബോസ്‌നിയ), സൊഹാഗ് (ഈജിപ്ത്), ടെല്‍-അവീവ് (ഇസ്രായേല്‍), ടിറാന (അല്‍ബേനിയ), യെരേവാന്‍ (അര്‍മേനിയ) എന്നിവിടങ്ങളിലേക്കാണ് വളരെ കുറഞ്ഞ നിരക്കും തടസ്സരഹിതവും കാര്യക്ഷമവുമായ യാത്രകള്‍ വിസ് എയര്‍ അബുദാബി നടത്തുന്നത്. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DK7G1EySkIV7XkNsRle6k1

info

ഗൂഗിള്‍ സ്ട്രീറ്റ് വ്യൂവിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയ കെട്ടിടമായി ദുബായുടെ സ്വന്തം ബുര്‍ജ് ഖലീഫ

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.