uae summer staycation
Posted By Editor Posted On

uae summer staycation: യുഎഇ വേനല്‍ക്കാല അവധി: വിലക്കിഴിവില്‍ ആസ്വദിക്കാവുന്ന മികച്ച താമസ സൗകര്യങ്ങളിതാ

വേനല്‍ക്കാലത്ത് യുഎഇയില്‍ താമസിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ദുബായിലും ഷാര്‍ജയിലും ഉടനീളം ആകര്‍ഷകമായ ഹോട്ടല്‍ താമസ സൗകര്യങ്ങള്‍ (uae summer staycation) പ്രയോജനപ്പെടുത്താം. എക്സ്‌ക്ലൂസീവ് ഹോട്ടല്‍ ഓഫറുകളുടെയും ഡിസ്‌കൗണ്ടുകളുടെയും സംയോജിത പാക്കേജുകള്‍ നല്‍കുന്ന കാമ്പെയ്നുകള്‍ രണ്ട് എമിറേറ്റുകളും ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. നിങ്ങള്‍ക്കായി ഏറ്റവും മികച്ച എട്ട് പാക്കേജുകള്‍ ഇതാ. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/E0G81eEDkQo8w4FQvsUFPG
ഷാര്‍ജ
ഷാര്‍ജ കൊമേഴ്സ് ആന്‍ഡ് ടൂറിസം ഡെവലപ്മെന്റ് അതോറിറ്റി (എസ്സിടിഡിഎ)യുടെ SCTDA വാര്‍ഷിക ഷാര്‍ജ സമ്മര്‍ കാമ്പെയ്ന്‍ ജൂലൈ 14 മുതല്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ 30 വരെ നടക്കുന്നു. എല്ലാ പ്രായക്കാര്‍ക്കും പ്രചാരമുള്ള നിരവധി ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്കും ആകര്‍ഷണങ്ങളിലേക്കും പ്രവേശന ടിക്കറ്റുകളില്‍ കിഴിവുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള എക്സ്‌ക്ലൂസീവ് ഫാമിലി, ഹോട്ടല്‍ പാക്കേജുകള്‍ ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.
ഗോള്‍ഡന്‍ തുലിപ് ഷാര്‍ജ – ഡിസ്‌കവര്‍ ഷാര്‍ജ പാക്കേജ്: മജാസിന്റെ ഹൃദയഭാഗത്ത് സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന ഹോട്ടല്‍ ഖാലിദ് ലഗൂണിനെ അഭിമുഖീകരിക്കുന്നു. പ്രഭാതഭക്ഷണവും അത്താഴവും ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കാന്‍ അതിഥികള്‍ക്ക് 199 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ഡീലക്സ് സിംഗിള്‍ റൂമും 299 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ഡബിള്‍ റൂമും ബുക്കുചെയ്യാം. രക്ഷിതാക്കള്‍ക്കൊപ്പം 6 വയസ് വരെയുള്ള രണ്ട് കുട്ടികള്‍ക്ക് സൗജന്യ താമസം ലഭിക്കും. അവയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്ന ഹോപ്പ് ഓണ്‍-ഹോപ്പില്‍ നഗര കാഴ്ചകളും ഓഫ് ടൂര്‍ ബസ് യാത്രകളും ഇവയൊക്കെയാണ്
ആറ് മ്യൂസിയങ്ങളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം
ഷാര്‍ജ അക്വേറിയത്തിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം
മഴമുറിയിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം
15 മിനിറ്റ് ഷാര്‍ജ ബോട്ട് ടൂര്‍ (പങ്കിടല്‍)
ദി ചേദി അല്‍ ബൈത്ത് ഹോട്ടല്‍ – അല്‍ നൂര്‍ ദ്വീപ് പാക്കേജ്: ചെഡി അല്‍ ബൈത്തിലെ അഞ്ച് പൈതൃക ഭവനങ്ങളുടെ അതുല്യ ശേഖരം ഒരു കാലത്ത് പ്രാദേശിക കുടുംബങ്ങള്‍ അവരുടെ സാംസ്‌കാരിക പശ്ചാത്തലത്തില്‍ കൈവശപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഈ വേനല്‍ക്കാലത്ത്, എമിറാത്തി ആഡംബര പഞ്ചനക്ഷത്ര ഹോട്ടലിലേക്കുള്ള സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് ദിവസേന രണ്ട് പ്രഭാതഭക്ഷണവും അല്‍ നൂര്‍ ദ്വീപിലേക്കുള്ള സൗജന്യ ടിക്കറ്റും 595 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു.
കോറല്‍ ബീച്ച് റിസോര്‍ട്ട് – പേള്‍സ് കിംഗ്ഡം വാട്ടര്‍ പാര്‍ക്ക് പാക്കേജ്: 4-സ്റ്റാര്‍ ഫാമിലി ഫ്രണ്ട്ലി ബീച്ച് റിസോര്‍ട്ട് ഗള്‍ഫിനാല്‍ ചുറ്റപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു, ബീച്ചില്‍ നിന്ന് അല്‍പ്പം അകലെയാണ് ഇത് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് (visitors)ലഭ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച നിരക്കില്‍ 20 ശതമാനം കിഴിവും പേള്‍സ് കിംഗ്ഡം വാട്ടര്‍ പാര്‍ക്ക് അല്‍ മൊണ്ടാസയിലേക്ക് 300 ദിര്‍ഹം വിലയുള്ള രണ്ട് സൗജന്യ ടിക്കറ്റുകളും നല്‍കുന്ന ഈ പ്രത്യേക പ്രമോഷന്‍ പ്രയോജനപ്പെടുത്താം.

ദുബായ്
ദുബായ് സമ്മര്‍ സര്‍പ്രൈസസ് (ഡിഎസ്എസ്) DSS അതിന്റെ പ്രത്യേക സില്‍വര്‍ ജൂബിലി പതിപ്പ് ആഘോഷിക്കുന്നത്, നഗരത്തിലെ ഏറ്റവും അഭിലഷണീയമായ ചില സ്ഥലങ്ങളില്‍ സവിശേഷമായ വേനല്‍ക്കാല താമസ സൗകര്യങ്ങളും ഓഫറുകളും നല്‍കിയാണ്.
ഹബ്തൂര്‍ ഗ്രാന്‍ഡ് റിസോര്‍ട്ട്, ഓട്ടോഗ്രാഫ് ശേഖരം: ദുബായ് മറീന, ജെബിആര്‍, ബ്ലൂവാട്ടര്‍ ഐലന്‍ഡ്, ഹബ്തൂര്‍ ഗ്രാന്‍ഡ് റിസോര്‍ട്ട് എന്നിവിടങ്ങളില്‍ നിന്ന് അല്‍പ്പം അകലെ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഓട്ടോഗ്രാഫ് ശേഖരം നഗര അവധി ദിനങ്ങള്‍ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു മികച്ച ഫാമിലി സമ്മര്‍ സ്റ്റേക്കേഷന്‍ ഓപ്ഷനാണ്. സമ്മര്‍ ഓഫറുകളുടെ ഭാഗമായി അഞ്ച് ദിവസത്തേക്ക് ബുക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ അതിഥികള്‍ക്ക് പ്രഭാതഭക്ഷണം ഉള്‍പ്പെടെ രണ്ട് ദിവസം സൗജന്യമായി ലഭിക്കും.
മാരിയറ്റ് ദുബായ്: കോര്‍ട്യാര്‍ഡ് ബൈ മാരിയറ്റ് ദുബായ്: വലിയ കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് ഒരുമിച്ച് കുറച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കാന്‍ അനുയോജ്യമായ ഓഫറാണിത്. 16 വയസ്സിന് താഴെയുള്ള കുട്ടികള്‍ താമസിക്കുന്നെങ്കില്‍ രണ്ടാമത്തെ മുറി 50 ശതമാനം ഓഫറില്‍ ലഭിക്കും. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/E0G81eEDkQo8w4FQvsUFPG
ലപിത, ദുബായ് പാര്‍ക്ക്‌സ് ആന്റ് റിസോര്‍ട്ട്‌സ്, ഓട്ടോഗ്രാഫ് കളക്ഷന്‍: ദുബായ് പാര്‍ക്കുകളിലും റിസോര്‍ട്ടുകളിലും വേനല്‍ക്കാല ഓഫറുകള്‍ പ്രയോജനപ്പെടുത്താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് പോളിനേഷ്യന്‍ തീം റിസോര്‍ട്ട് ഒരു നല്ല താമസ ഓപ്ഷനാണ്. സെപ്തംബര്‍ 15 വരെ, സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് മൂന്ന് ദിവസ ബുക്കിംഗിലൂടെ അഞ്ച് രാത്രി അല്ലെങ്കില്‍ അഞ്ച് ദിവസ ബുക്കിംഗിലൂടെ ഏഴ് രാത്രിയും തങ്ങാം.
ബൊളിവാര്‍ഡ് വിലാസം, ദുബായ് മാള്‍ വിലാസം അല്ലെങ്കില്‍ ദുബായ് മറീന വിലാസം: റൊമാന്റിക് ഗെറ്റ് എവേയില്‍ തങ്ങളുടെ പങ്കാളിയോടൊത്ത് ആസ്വദിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് മുറികളില്‍ 10 ശതമാനം വരെ കിഴിവ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കാം, ചെക്ക്-ഇന്‍ സമയത്ത് വ്യക്തിഗത സ്വാഗതവും മുന്‍ഗണനയും, കോംപ്ലിമെന്ററി തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ മുറിയില്‍ പഴങ്ങളോ ചോക്ലേറ്റുകളോ, ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണി വരെ ഗ്യാരണ്ടീഡ് ലേറ്റ് ചെക്ക്-ഔട്ട്, കോഫി ലോഞ്ചില്‍ സൗജന്യമായി ചൂടുള്ളതോ തണുത്തതോ ആയ പാനീയം, ഹോട്ടല്‍ റെസ്റ്റോറന്റുകളിലും ഇന്‍-റൂം ഡൈനിംഗിലും 15 ശതമാനം കിഴിവ് എന്നിവ നേടാം.

info

info

മങ്കിപോക്സ് രോഗം സൗദി അറേബ്യയിൽ ആദ്യമായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.