Posted By Editor Editor Posted On

emirates hiring: യുഎഇയിൽ അനവധി തൊഴിലവസരം, വിശദാംശങ്ങളറിയാം

വ്യോമയാന മേഖല തുറന്നതോടെ, ദുബായുടെ മുൻനിര വിമാനക്കമ്പനിയായ എമിറേറ്റ്‌സും ബജറ്റ് എയർലൈൻ ഫ്ലൈ ദുബായും യുഎഇയിലെ നിരവധി ഒഴിവുകളിലേക്ക് നിയമനം നടത്തുന്നു. പൈലറ്റുമാരും ക്യാബിൻ ക്രൂവും ഉൾപ്പെടെ അടുത്ത ആറ് മാസത്തിനുള്ളിൽ 6,000-ത്തിലധികം ജീവനക്കാരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യാൻ പദ്ധതിയിടുന്നതായി ഒക്ടോബറിൽ എമിറേറ്റ്‌സ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. , എയർലൈനിന്റെ വളർച്ചയെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിദഗ്ധരും ഗ്രൗണ്ട് സ്റ്റാഫും.കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിന് ശേഷമുള്ള ലോക്ക്ഡൗണുകളിൽ നിന്നുള്ള വലിയ പ്രഹരത്തെത്തുടർന്ന് 2020 ൽ വൻതോതിലുള്ള പിരിച്ചുവിടലുകൾക്ക് ശേഷം എയർലൈനുകൾ വരും മാസങ്ങളിൽ നിയമന പ്രവർത്തനങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുമെന്ന് ഏവിയേഷൻ അനലിസ്റ്റുകൾ പറയുന്നു.വാര്‍ത്തകള്‍ തല്‍സമയം അറിയാന്‍ വാട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DvyKt9aJWgPAj02vVMrdwn

emirates hiring എമിറേറ്റ്‌സും ഫ്‌ലൈദുബായും അവരുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ചില ജോലികളും ആവശ്യകതകളും ചുവടെയുണ്ട്

:Flydubai::• പർച്ചേസിംഗ് ഓഫീസർ: ബാച്ചിലേഴ്‌സ് ബിരുദം, 6 വർഷത്തെ പരിചയം, പ്രസക്തമായ എല്ലാ മെറ്റീരിയലുകളുടെ ഓർഡറുകളും അവലോകനം ചെയ്യുകയും പരിശോധിക്കുകയും അവ ബജറ്റിനുള്ളിൽ തന്നെയാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുക.
• അഡ്‌മിൻ കോർഡിനേറ്റർ – ഐടി: ഹൈസ്‌കൂൾ ഡിപ്ലോമ അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യമായ, Microsoft ടൂളുകൾ, പ്രത്യേകിച്ച് Microsoft Excel എന്നിവയിൽ കാര്യമായ പ്രവർത്തന പരിചയം. സിസ്റ്റങ്ങളുടെ അനുഭവം, പിന്തുണ, ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്, റെസല്യൂഷൻ എന്നിവ കാണിക്കുന്ന ഐടി പിന്തുണയായി കുറഞ്ഞത് രണ്ട് വർഷത്തെ പരിചയം.
• ഓഫീസർ – മാർക്കറ്റിംഗ്: ബാച്ചിലേഴ്സ് ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യവും നാല് വർഷത്തെ പരിചയവും. പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതിനും പരസ്യം ചെയ്യുന്നതിനുമുള്ള സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ പ്രോജക്റ്റ്, മാർക്കറ്റിംഗ് മെറ്റീരിയലുകളും പരിശോധിക്കുന്നതിനും പരിശോധിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്നു.• സീനിയർ ഓഫീസർ – മെറ്റീരിയൽ പ്ലാനിംഗ്: എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദം (മെക്കാനിക്കൽ, ഇലക്ട്രിക്കൽ, ഇലക്ട്രോണിക്സ്, പ്രൊഡക്ഷൻസ്, ഇൻഡസ്ട്രിയൽ, മാനുഫാക്ചറിംഗ്, ഏവിയേഷൻ) അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം. 7 വർഷത്തെ പരിചയം.

• ഓഫീസർ – കൊമേഴ്‌സ്യൽ സിസ്റ്റംസ്: എഞ്ചിനീയറിംഗ് / ഫിനാൻസ് / സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ് / അക്കൗണ്ടിംഗ് / ഇക്കണോമിക്സ് / മാത്തമാറ്റിക്സ് എന്നിവയിൽ ബിരുദം. കുറഞ്ഞത് നാല് വർഷത്തെ പരിചയം.

• സീനിയർ ഓഫീസർ – കൊമേഴ്‌സ്യൽ സിസ്റ്റംസ്: എഞ്ചിനീയറിംഗ്/ ഫിനാൻസ്/സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സ്/അക്കൗണ്ടിംഗ്/ഇക്കണോമിക്സ്/ഗണിതത്തിൽ ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം. 7 വർഷത്തെ പരിചയം അഭികാമ്യം.

എമിറേറ്റ്സ്:

• സ്കൈവാർഡ്സ് പ്രോഗ്രാം മാനേജർ: ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ബഹുമതികൾ (12+3 തത്തുല്യം); വാണിജ്യ/വിൽപ്പനയിൽ അനുഭവപരിചയം, സങ്കീർണ്ണമായ പ്രോജക്ടുകൾ വിതരണം ചെയ്യൽ, ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകളുടെ ശക്തമായ ധാരണ, B2C ഡിജിറ്റൽ സൊല്യൂഷനുകളിൽ പ്രവർത്തിച്ച അനുഭവം.

• ക്രൂ ലോജിസ്റ്റിക് ഓഫീസർ (താൽക്കാലികം): ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഓണേഴ്സ് (12+3 തത്തുല്യം); കാർഗോ/ഏവിയേഷൻ വ്യവസായത്തിൽ കുറഞ്ഞത് രണ്ട് വർഷത്തെ പരിചയം (കാബിൻ ക്രൂവിന് ഒരു ആസ്തി അനുഭവം).

• സിസ്റ്റംസ് ഓപ്പറേഷൻസ് ഓഫീസർ (സ്കൈവാർഡ്സ്): ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഓണേഴ്സ് (12+3 തത്തുല്യം); ഐടി, സിസ്റ്റംസ്, പ്രോജക്ട് മാനേജ്‌മെന്റ്, ലോയൽറ്റി ഡൊമെയ്‌ൻ & ഇന്റർഫേസുകൾ കൂടാതെ/അല്ലെങ്കിൽ ക്വാളിറ്റി അഷ്വറൻസ് എന്നിവയിൽ അഞ്ച് വർഷത്തെ പരിചയം.

• ഡാറ്റാ സപ്പോർട്ട് എക്സിക്യൂട്ടീവ്: 12 വർഷത്തെ സ്കൂൾ വിദ്യാഭ്യാസം അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം; ട്രാവൽ, ടൂറിസം മേഖലയിൽ കുറഞ്ഞത് അഞ്ച് വർഷത്തെ പരിചയം; ഐടി ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ ഡിപ്ലോമ അല്ലെങ്കിൽ അടിസ്ഥാന പ്രോഗ്രാമിംഗ്, JSON, Python, SQL പോലുള്ള ഭാഷകൾ ഉപയോഗിച്ച് കോഡിംഗിനെക്കുറിച്ചുള്ള അറിവ്.

• ഫിനാൻസ് സൂപ്പർവൈസർ (ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഇടപാടുകൾ): ഫിനാൻസ്, ഇൻഷുറൻസ്, ഫിനാൻസ് മാനേജ്‌മെന്റ് എന്നിവയിൽ അഞ്ച് വർഷത്തെ പ്ലസ്ടു പരിചയം; 12 വർഷത്തെ സ്കൂൾ അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം; അക്കൗണ്ടൻസിയിൽ ബിരുദം അഭികാമ്യം മുതലായവ.• വെയർഹൗസ് & ലോജിസ്റ്റിക്സ് ഓഫീസർ: അഞ്ച് വർഷത്തെ പരിചയം; 12 വർഷത്തെ സ്കൂൾ വിദ്യാഭ്യാസം അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം; ഓഫീസ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ/സിസ്റ്റംസ്, വെയർഹൗസ്/ഇൻവെന്ററി/ഇആർപി സംവിധാനങ്ങൾ, ബിസിനസ് റിപ്പോർട്ടിംഗ്, എയർക്രാഫ്റ്റ്/എൻജിനീയറിംഗ് മെയിന്റനൻസ് ഡാറ്റ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള മികച്ച അറിവ് എന്നിവയിൽ കഴിവുള്ളവർ. കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിന് ശേഷമുള്ള ലോക്ക്ഡൗണുകളിൽ നിന്നുള്ള വലിയ പ്രഹരത്തെത്തുടർന്ന് 2020 ൽ വൻതോതിലുള്ള പിരിച്ചുവിടലുകൾക്ക് ശേഷം എയർലൈനുകൾ വരും മാസങ്ങളിൽ നിയമന പ്രവർത്തനങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുമെന്ന് ഏവിയേഷൻ അനലിസ്റ്റുകൾ പറയുന്നു.

• വെയർഹൗസ് & ലോജിസ്റ്റിക്സ് അസിസ്റ്റന്റുമാർ: മൂന്ന് വർഷത്തെ പരിചയം; 10 വർഷത്തെ സ്കൂൾ വിദ്യാഭ്യാസം അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം; സാധുവായ യുഎഇ ഡ്രൈവിംഗ് ലൈസൻസ്/എയർസൈഡ് ഡ്രൈവിംഗ് പെർമിറ്റ് (എഡിപി) ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത് ഒരു അധിക നേട്ടമായിരിക്കും.

• SEO പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കൽ മാനേജർ: അഞ്ച് വർഷത്തെ മാർക്കറ്റിംഗ്, മീഡിയ ആശയവിനിമയ അനുഭവം; പ്രസക്തമായ മേഖലയിൽ ബിരുദം. SEO സൈറ്റ് ആർക്കിടെക്ചർ, ടാഗുകൾ, HTML കോഡിംഗ്, സൈറ്റ് സ്പീഡ് ഒപ്റ്റിമൈസേഷൻ, ഓട്ടോമേഷൻ, സ്കേലബിലിറ്റി എന്നിവ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സാങ്കേതിക SEO മികച്ച സമ്പ്രദായങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ആഴത്തിലുള്ള അറിവ്, HTML, CSS, JavaScript, ഫ്രണ്ട്-എൻഡ് പ്രകടനം എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള ആഴത്തിലുള്ള ധാരണ. DeepCrawl, Google Search Console മുതലായവ പോലുള്ള SEO ടൂളുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള കീവേഡ് പ്ലാനിംഗ്, കീവേഡ് ഗവേഷണ ശേഷി എന്നിവയിൽ അനുഭവപരിചയം. കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിന് ശേഷമുള്ള ലോക്ക്ഡൗണുകളിൽ നിന്നുള്ള വലിയ പ്രഹരത്തെത്തുടർന്ന് 2020 ൽ വൻതോതിലുള്ള പിരിച്ചുവിടലുകൾക്ക് ശേഷം എയർലൈനുകൾ വരും മാസങ്ങളിൽ നിയമന പ്രവർത്തനങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുമെന്ന് ഏവിയേഷൻ അനലിസ്റ്റുകൾ പറയുന്നു.വാര്‍ത്തകള്‍ തല്‍സമയം അറിയാന്‍ വാട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DvyKt9aJWgPAj02vVMrdwn

• സ്റ്റോറുകളും ഇൻവെന്ററി കൺട്രോൾ മാനേജർ: വൊക്കേഷണൽ അല്ലെങ്കിൽ ബിരുദം (12+3 അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം); സ്റ്റോക്കിന്റെയും ഇൻവെന്ററിയുടെയും നിയന്ത്രണത്തിൽ അഞ്ച് വർഷത്തെ പരിചയം, ഒരു സൂപ്പർവൈസറി തലത്തിൽ കുറഞ്ഞ അനുഭവം. ഒരു സൂപ്പർവൈസറി തലത്തിൽ മിനിമം അനുഭവം ഉള്ള, വാങ്ങൽ, വാങ്ങൽ സംവിധാനങ്ങൾ എന്നിവയിൽ പരിചയം.

• സോഫ്‌റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ (ജാവ): എയർലൈൻ വ്യവസായത്തിൽ മൂന്ന് വർഷത്തെ പരിചയം അഭികാമ്യം; കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ്, കമ്പ്യൂട്ടേഷണൽ മാത്തമാറ്റിക്സ്, കമ്പ്യൂട്ടർ എഞ്ചിനീയറിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയറിംഗ് പോലെയുള്ള പ്രസക്തമായ മേഖലയിൽ ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ബഹുമതികൾ (12+3 അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം).

• ലൈസൻസുള്ള എയർക്രാഫ്റ്റ് എഞ്ചിനീയർ: വൊക്കേഷണൽ അല്ലെങ്കിൽ ഡിപ്ലോമ (12+2 അല്ലെങ്കിൽ തത്തുല്യം); കുറഞ്ഞത് 1 വിമാന തരം അംഗീകാരം; ഒരു പ്രശസ്ത എയർലൈൻ അല്ലെങ്കിൽ എയർക്രാഫ്റ്റ് മെയിന്റനൻസ് ഓർഗനൈസേഷനിൽ ഒരു എയർക്രാഫ്റ്റ് ടെക്നീഷ്യൻ എന്ന നിലയിൽ 7+ വർഷം ഏവിയേഷൻ മെയിന്റനൻസ് പരിതസ്ഥിതിയിൽ.

• സീനിയർ ഐടി റിസ്ക് അനലിസ്റ്റ്: അഞ്ച് വർഷത്തിലധികം പരിചയം; ഐടിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയത്തിൽ ബിരുദം; ഐടി റിസ്ക് മാനേജ്മെന്റ്, സൈബർ സെക്യൂരിറ്റി, ഗവേണൻസ് എന്നിവയിൽ പരിചയം.

• സീനിയർ ഡിജിറ്റൽ കണ്ടന്റ് എക്സിക്യൂട്ടീവുകൾ: പ്രസക്തമായ മേഖലയിൽ അഞ്ച് വർഷത്തെ പരിചയം; മികച്ച ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷാ ആശയവിനിമയ കഴിവുകൾ അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ് അല്ലെങ്കിൽ ചില സന്ദർഭങ്ങളിൽ പ്രത്യേക ഭാഷകളിൽ പ്രാവീണ്യം ആവശ്യമാണ്. SDL Tridion ഉള്ളടക്ക മാനേജ്മെന്റ് സിസ്റ്റത്തെ കുറിച്ചോ മറ്റ് CMS-കളെ കുറിച്ചോ ഉള്ള അറിവ് ഒരു പ്രത്യേക നേട്ടമായിരിക്കും. വാര്‍ത്തകള്‍ തല്‍സമയം അറിയാന്‍ വാട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പില്‍ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DvyKt9aJWgPAj02vVMrdwn

emirates hiring emirates employment emirates careers catering emirates ground staff job emirates hiring indeed for employers

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.