Posted By Editor Posted On

എക്സ്പോ അവസാനിക്കാൻ ഇത്രയും ദിവസങ്ങൾ, തീർച്ചയായും സന്ദർശിക്കേണ്ടവ ഇവയൊക്കെ

എക്‌സ്‌പോ 2020 ദുബായ് ഒക്ടോബറിലാണ് ആരംഭിച്ചത്. ഇതിനകം ദശലക്ഷക്കണക്കിന് സന്ദര്‍ശകരെ വിസ്മയിപ്പിച്ച മെഗാ ഇവന്റ് ഇപ്പോള്‍ പാതിവഴിയിലേക്ക് അടുക്കുകയാണ്. എക്‌സ്‌പോ 2020 അവസാനിക്കാന്‍ ഇനി 100 ദിവസങ്ങള്‍ മാത്രം ബാക്കിയുള്ളൂ. ഇതുവരെ എക്‌സ്‌പോ 2020 മാന്ത്രികത അനുഭവിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ചുരുക്കം ചിലരില്‍ ഒരാളാണ് നിങ്ങളെങ്കില്‍ തീര്‍ച്ചയായും സന്ദര്‍ശിക്കേണ്ട 10 സ്ഥലങ്ങള്‍ ഇതാ:
വിന്റര്‍ വണ്ടര്‍ലാന്‍ഡ്: ക്രിസ്മസ്, ന്യൂ ഇയര്‍ ഷോകളുടെ അതിശയകരമായ റൗണ്ട്-അപ്പിനൊപ്പം ഈ സൈറ്റ് നിലവില്‍ ഒരു ഉത്സവ വണ്ടര്‍ലാന്‍ഡിനോട് സാമ്യമുള്ളതാണ്.
ഓര്‍ത്തിരിക്കേണ്ട രാത്രികള്‍: അലീസിയ കീസ്, നാന്‍സി അജ്റാം, റഗേബ് അലാമ, കാദിം അല്‍ സാഹിര്‍ എന്നിവരുടെ അവസ്മരണീയ പ്രകടനങ്ങള്‍ ഇതുവരെ എക്‌സ്‌പോയില്‍ നടന്നിട്ടുണ്ട്.
ദി റഹ്മാന്‍ മാജിക്: ഡിസംബര്‍ 22-ന്, പ്രശസ്ത ഓസ്‌കാര്‍ ജേതാവായ സംഗീതസംവിധായകന്‍ എ.ആര്‍. റഹ്മാന്‍ മറ്റ് നിരവധി ഇന്ത്യന്‍ ഗായകര്‍ക്കും സംഗീതജ്ഞര്‍ക്കും ഒപ്പം സംഗീത പരിപാടി അവതരിപ്പിക്കുന്നു വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DvyKt9aJWgPAj02vVMrdwn

കെ-പോപ്പ് ആരാധകര്‍: ജനുവരി 16-ന് എക്‌സ്‌പോയിലെ ദക്ഷിണ കൊറിയയുടെ ദേശീയ ദിനം നടക്കുന്നു, എട്ട് അംഗ ബോയ് ബാന്‍ഡ് സ്ട്രേ കിഡ്സിന്റെ പ്രകടനം ഉള്‍പ്പെടുന്നു.
എന്താണ് നിങ്ങളുടെ തീം: ജനുവരി 16-22 തീയതികളിലെ ഗ്ലോബല്‍ ഗോള്‍സ് വീക്ക് ഉള്‍പ്പെടെ അഞ്ച് തീം ആഴ്ചകള്‍ കൂടി എക്സ്പോയ്ക്ക് മുന്നിലുണ്ട്.
സ്ട്രീറ്റ് ആര്‍ട്ട് അറ്റാക്ക്: മാവോറി, പസഫിക് ഐലന്‍ഡ് സ്ട്രീറ്റ് ആര്‍ട്ടിന്റെ ഭംഗി പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതിനായി ന്യൂസിലന്‍ഡിലെ മികച്ച ഗ്രാഫിറ്റി ആര്‍ട്ടിസ്റ്റുകള്‍ അല്‍ ഫോര്‍സാന്‍ പാര്‍ക്കില്‍ നടത്തുന്ന സ്‌പ്രേ ക്യാനുകള്‍ കാണാന്‍ ജനുവരി 28-29 തീയതികളില്‍ പോകൂ.
ബേര്‍ഡ് ഐ വ്യൂ: എക്‌സ്പോയുടെ പൂര്‍ണ സൗന്ദര്യം കാണുന്നതിന് ആകാശ നിരീക്ഷണ ടവറിലേക്ക് പോകുക വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DvyKt9aJWgPAj02vVMrdwn

വാട്ടര്‍ ഫീച്ചര്‍: എക്സ്പോ 2020 സൈറ്റിലെ ഏറ്റവും ആകര്‍ഷകമായ ആകര്‍ഷണങ്ങളിലൊന്നാണ് ഇത്. വെള്ളവും ഭൂമിയും തീയും ചേര്‍ന്നാണ് ‘എക്സ്പോ 2020 വാട്ടര്‍ ഫീച്ചര്‍’.
ഫിറ്റ്നസ് നേടുക: വരാനിരിക്കുന്ന റൈഡ് ദ വേള്‍ഡ് സെഷനുകളില്‍ ഒന്നില്‍ ചേരുക, റണ്‍ ദി വേള്‍ഡ് സെഷനുകള്‍ നടത്തുക (ഇവ ക്രിസ്മസ് ദിനത്തില്‍ പോലും നടക്കുന്നു) അല്ലെങ്കില്‍ എല്ലാ തിങ്കളാഴ്ചയും രാവിലെ 9.30-ന് വാട്ടര്‍ ഫീച്ചറില്‍ സ്ത്രീകള്‍ക്ക് മാത്രമുള്ള യോഗ സെഷനുകള്‍ പരീക്ഷിക്കുക.
ലോകമെമ്പാടുമുള്ള രുചികള്‍: കണ്‍ട്രി പവലിയനുകളില്‍ പരമ്പരാഗത വിഭവങ്ങള്‍ ആധികാരിക ശൈലിയില്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/DvyKt9aJWgPAj02vVMrdwn

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published.